Mọi Người Vào Đây Ủng Hộ bác Xuân Đức Nào

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Xuân Đức thi box captcha ai cũng biết rùi
Vậy coi như Xuân Đức nhà ta có danh ko có phận rùi
Mình Lập Topic này để Poll thử cho Xuân Đức nhà mình lên thành viên VIP
Công lao của Xuân Đức thì cả nhà ai cũng biết mỗi khi có bão hay gió từ pix Xuân Đức luôn ra tay cứu thế đúng lúc :))
Mọi người poll công tâm vào nhà :)

p/s: ko được chửi nhau trong topic

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Last edited by a moderator:
thằng dog này ở đâu ra mà sủa hay thế nhỉ?Bọn tao gọi là gì kệ bọn tao mày vào đây nói nhăng nói cuội làm dog gì hả con dog. Đối với mày thì éo phải vì mày giàu hơn bọn tao. còn bọn tao phải đi cạp để kiếm tiền. nếu ko có soft bọn tao ko thể cạp hiệu quả thì tiền đâu ra. Những người như thế đối với bọn tao mà nói thì còn khả dụng hơn thánh bởi vì khi bọn tao đói thánh ko cho bọn tao tiền, ko nuôi sống bọn tao...Bọn tao chả cần phải nịnh bợ ai bởi bọn tao có thể tự lo liệu cho mình, nhưng bọn tao gọi thế chẳng qua chỉ sự thân mật, biết ơn theo kiểu tụi tao. Mày nói cứ như đúng rồi thế giỏi mày làm cái gì nên trò ở 4rum này coi.

Soft bọn tao mua, bọn tao dùng, ai giúp bọn tao thì bọn tao biết ơn ko liên quan đến mày thì éo cần vào đây sủa.

Đối với tao thứ rác rưởi như mày éo nên xuất hiện trên cái forum này
xúc phạm người khác kìa mod đâu vào cho bạn ấy ra đảo vài ngày này :binhsua146::binhsua146: từ " thánh" không phải ai cũng dùng để gọi được đâu bạn :binhsua146:

Upvote 0
thằng dog này ở đâu ra mà sủa hay thế nhỉ?Bọn tao gọi là gì kệ bọn tao mày vào đây nói nhăng nói cuội làm dog gì hả con dog. Đối với mày thì éo phải vì mày giàu hơn bọn tao. còn bọn tao phải đi cạp để kiếm tiền. nếu ko có soft bọn tao ko thể cạp hiệu quả thì tiền đâu ra. Những người như thế đối với bọn tao mà nói thì còn khả dụng hơn thánh bởi vì khi bọn tao đói thánh ko cho bọn tao tiền, ko nuôi sống bọn tao...Bọn tao chả cần phải nịnh bợ ai bởi bọn tao có thể tự lo liệu cho mình, nhưng bọn tao gọi thế chẳng qua chỉ sự thân mật, biết ơn theo kiểu tụi tao. Mày nói cứ như đúng rồi thế giỏi mày làm cái gì nên trò ở 4rum này coi.

Soft bọn tao mua, bọn tao dùng, ai giúp bọn tao thì bọn tao biết ơn ko liên quan đến mày thì éo cần vào đây sủa.

bớt nóng em , chắc em nóng vì nghĩ nguyenhuuhoang là uytinlagi . Nhưng theo linh cảm của đại ka , là 2 người khác nhau .

Upvote 0

bạn thật nguy hiểm, mình ko dám ý kiến
mod vào sử lý giùm mình nhé :binhsua146:

Upvote 0
Up hộ. Không biết ng mà thớt nói đến là ai, cũng định vote cho 1 phiếu.
Nhưng thấy tình hình cãi vã nhau thô tục thế này lại đi ra!

Upvote 0
Iu anh Đức nhứt chuồng ;)), nhưng mà VIP phải đóng góp cho forum nhìu hơn cơ :|

Upvote 0

tôi hỏi thật nhá WIN nhà bạn cài là hàng mua KEY chính hãng hay là KEY lậu ?

Vốn dĩ người Việt nam đã muốn dùng đồ Free rồi thì nên là thế đi

nếu xuân đức có lòng share CODE viết soft thì ngon sẽ có cho các bạn dùng miễn phí trọn đời
Còn bác. Bác giỏi thì cứ đi viết soft đi. Bác là 1 programer pro thì chắc hiểu độ khổ của việc đi viết code và fix code thì ko nên nói như vậy. Nếu có chất lượng, thì 1 chi phí nhỏ xem như tiền lương có gì không đáng?

Còn k phải programer thì ko có tư cách bắt người khác đi code rồi share free. Những câu bác nói chẳng có tí gì gọi là uy tín và danh dự của 1 master

Upvote 0
có nhất thiết phải nổ ntn ko :m190:
Bác ý có công thật lên vip cũng hợp lý nhưng dùng từ thánh thì .... :m020:

Upvote 0
Thánh Đức , giờ mới để ý, dùng từ này chỉ để ng ta ghét chủ thớt và bác XĐ thôi, nên sửa lại đi :| Người ko phải thánh.

Upvote 0
mod xử mày trước khi xử tao. yên tâm đi thằng dog
p/s: xin lỗi các con cún yêu vì khi tao giận hay đem bọn mày ra nói nhưng thực sự những thứ tao nói đến làm sao bằng chúng mày được đừng để ý nhé

có chửi đừng loi dog :m040: ta thích dog lắm ớ :m040:

Upvote 0
Nhân vật chính đâu r vào cho chút ý kiến đi chứ :D

Upvote 0
Originally Posted by dinhbuu144
mod xử mày trước khi xử tao. yên tâm đi thằng dog
p/s: xin lỗi các con cún yêu vì khi tao giận hay đem bọn mày ra nói nhưng thực sự những thứ tao nói đến làm sao bằng chúng mày được đừng để ý nhé

MOD đâu nó chửi lần 2 nè sao ko thấy ban:binhsua163:

Upvote 0
cảnh cáo bạn dinhbuu144 lần thứ nhất nhá :| tái phạm tớ sẽ kêu mod ban vài ngày
p/s : các bạn khác vào cm ko nên đả kích lẫn nhau :|

Upvote 0
cảnh cáo bạn dinhbuu144 lần thứ nhất nhá :| tái phạm tớ sẽ kêu mod ban vài ngày
p/s : các bạn khác vào cm ko nên đả kích lẫn nhau :|
cái này là đầu tiên
Reasonko chửi nhau :| 1 lần nữa ban nha
cái thứ 2 nè
Reasonko chửi nhau

vậy sao ko ban???????:binhsua139: