Mọi Người Vào Đây Ủng Hộ bác Xuân Đức Nào

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Xuân Đức thi box captcha ai cũng biết rùi
Vậy coi như Xuân Đức nhà ta có danh ko có phận rùi
Mình Lập Topic này để Poll thử cho Xuân Đức nhà mình lên thành viên VIP
Công lao của Xuân Đức thì cả nhà ai cũng biết mỗi khi có bão hay gió từ pix Xuân Đức luôn ra tay cứu thế đúng lúc :))
Mọi người poll công tâm vào nhà :)

p/s: ko được chửi nhau trong topic

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Last edited by a moderator:
Chủ topic edit lại bài nhé, sai rules rùi đó !

@@@ Ủng hộ XD lên VIP mà để move cái này qua bên kia thì chuẩn hơn !

Upvote 0
Thánh???
quý bác XĐ và ủng hộ bác , nhưng ko thích cái tên Thánh nên 1 phiếu ko đồng ý
chủ topic lập topic này chỉ tổ để người khác vào spam ném đá thôi (ngoài anh em captcha)

gọi là XĐ là đủ rồi, quý thì gọi anh là đủ tôn trọng còn gọi = thánh thì ko còn gì để nói với các bác

Vẫn vote cho XĐ 1 phiếu lên VIP

Upvote 0
sadnyla quan trọng hóa vẫn đề cái tên quá :binhsua146: phải chẳng thích bác Xuân Đức :binhsua113: thui tên gọi thân thuộc của anh em captra : bác Xuân Đức : vẫn hay như ngày nào :binhsua146:

Upvote 0
không chơi cap nên có lẽ không biết thánh đức :binhsua163:

Upvote 0
:)) AI có công cũng làm thánh hết =)) Ông này giống kiểu dân Hy lạp cổ đại :binhsua146:
:binhsua163: Vậy cũng nên xét lão Namit vì cái auto bớt hót :))

Upvote 0
nói thật nếu tôi ko phải dân captcha thì khi thấy topic này tôi cũng ko có cảm tình với chủ topic và nhất là "Thánh Xuân Đức" tôi cảm thấy nịnh bợ 1 cách đáng xấu hổ

chủ topic nên xem lại cách nhìn nhận vấn đề nhé, biết ơn hay cảm mến thì là của cá nhân bản thân mình để trong lòng là đủ đừng mang ra tung hô để người ta có ác cảm với bạn và với cả bác XĐ trong trường hợp này

10 người vote ko đồng ý (trong đó có tôi) là vì cách gọi của chủ topic chứ ko phải vì bác XĐ ko xứng đáng lên VIP

Upvote 0
Upvote 0
Chủ topic edit lại bài nhé, sai rules rùi đó !

@@@ Ủng hộ XD lên VIP mà để move cái này qua bên kia thì chuẩn hơn !

bao dại nhân sữa lại tiêu đề dùm mình nha Thánh Đức Thành Xuân Đức Nha :)

Upvote 0
nói thật nếu tôi ko phải dân captcha thì khi thấy topic này tôi cũng ko có cảm tình với chủ topic và nhất là "Thánh Xuân Đức" tôi cảm thấy nịnh bợ 1 cách đáng xấu hổ

chủ topic nên xem lại cách nhìn nhận vấn đề nhé, biết ơn hay cảm mến thì là của cá nhân bản thân mình để trong lòng là đủ đừng mang ra tung hô để người ta có ác cảm với bạn và với cả bác XĐ trong trường hợp này

10 người vote ko đồng ý (trong đó có tôi) là vì cách gọi của chủ topic chứ ko phải vì bác XĐ ko xứng đáng lên VIP
mình thấy bạn chỉ trích nặng nề quá rồi đấy , bạn xuất hiện ở đâu không khí căng thẳng chỗ đó . Từ "thánh" ban đầu chọc bác xuân đức cho vui , sau nhiều người gọi quá nên thấy hơi lố . 1-2 bạn vào nêu nhận xét chủ topic cũng đã biết rồi , ko cần nói ngta "nịnh bợ 1 cách đáng xấu hổ" như vậy , thân :)

Upvote 0
Ủng hộ, XD có cống hiến rất lớn cho box cạp tạo công cụ giúp ae kiếm ăn hiệu quả hơn :D
Support rất nhiệt tình và có trách nhiệm :)
Nhưng mình nghĩ nên bỏ chữ "thánh" đi, cái đấy cũng giống mấy trò ăn theo phong trào của cư dân mạng bây giờ, cứ gọi Xuân Đức cho nó thân thiện :D
Cùng ý kiến với bác, nên bỏ từ "thánh" gọi là bác Đức cho nó thân thiện, nghe từ "thánh" mình thấy nó cứ sao sao ấy.

Upvote 0

Dùng từ Thánh hơn quá đó chủ thớt . Ủa mà soft bác này hình như đâu có free :m131:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,595
Latest member
Go88app1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom