Mọi Người Vào Đây Ủng Hộ bác Xuân Đức Nào

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Xuân Đức thi box captcha ai cũng biết rùi
Vậy coi như Xuân Đức nhà ta có danh ko có phận rùi
Mình Lập Topic này để Poll thử cho Xuân Đức nhà mình lên thành viên VIP
Công lao của Xuân Đức thì cả nhà ai cũng biết mỗi khi có bão hay gió từ pix Xuân Đức luôn ra tay cứu thế đúng lúc :))
Mọi người poll công tâm vào nhà :)

p/s: ko được chửi nhau trong topic

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Last edited by a moderator:
Free cho các mem thì sẽ là VIP còn thu tiền biết là kinh doanh đấy nhưng mà ko phải là VIP hê hê

Upvote 0
Free cho các mem thì sẽ là VIP còn thu tiền biết là kinh doanh đấy nhưng mà ko phải là VIP hê hê

nhìn về 1 phương diện nào đó thì bác XĐ cũng là vì làm ăn: 0.5$/1 tháng , 1 năm là 6$, mà dự án pix này tồn tại chắc ko phải là ngắn ngày, bác XĐ cũng bán soft đc gần 1 năm rồi
Nhiệm vụ của bác ấy là phải update khắc phục lỗi phục vụ anh em nên bác ấy phải làm

Còn nhìn phương diện dân captcha thì 0.5$ add ID thoải mái là giá khá mềm, soft có 2 khung, hình lớn, có pause và thoát ID trên soft, ....... nói chung là rất tốt , hơn soft asian nên mọi người ủng hộ bác XĐ

Giống như bác namit làm autobuxhost có 0.1$ 1 tháng còn bác nào đó bán 2$ 1 tháng thì mọi người sẽ quý bác namit hơn, đơn giản là vậy :binhsua136:

Bác XĐ cố gắng update soft 2 khung nhé, đợi cả ngày hôm nay rồi :binhsua139:

Upvote 0
Bỏ chữ Thánh đi cái là mình vào vote ngày. :))
Nhạo báng thần thánh là không tốt.

Upvote 0
hix vote xong mới để ý lại là vẫn còn :
[h=2]Thánh Đức Xứng Đáng Thành Thành Viên VIP Ko ?[/h]vãi quá.

Upvote 0
Phải nói là quá xứng đáng
Topic này nên có từ lâu rồi :)
Nhân đây xin cảm ơn XĐ đã luôn vì ae capcha mà phục vụ ngày đêm! Vì có XĐ mà dù pix có điên cỡ nào mình cũng chưa bao h từ bỏ niềm tin ở capcha :))

Upvote 0
Có thể cái cách bạn ấy gọi tên hơi vô tư nên nhiều người ko biết sẽ ác cảm, đơn giản đó chỉ là cách anh em box cap gọi vui thôi.

Còn về việc nhiều anh em so sánh với các bác như namit hay easyptc, mmo84 ... cũng đúng thôi. Nhưng hãy nhớ box cap là box sôi nổi nhất, đông đảo nhất, và nó là cái nguồn đc biết đến nhiều nhất của mmo, ít nhất là tại 4rum này. Nên việc anh em tôn sùng bạn Đức cũng là điều khá dễ hiểu: Nhiệt tình, nhanh, luôn tiếp thu và thay đổi soft theo ý kiến của mọi người, ... Những điều đó khiến soft XD vượt mặt Xiao & asian.

Dù gì cũng vote cho bạn

Upvote 0
Thấy nhiều người Vote chắc thì chắc là công thần rồi. Sao không đưa nick ra nhỉ.... nghe từ Thánh ko lọt tai lắm...

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back