Mọi Người Vào Đây Ủng Hộ bác Xuân Đức Nào

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Xuân Đức thi box captcha ai cũng biết rùi
Vậy coi như Xuân Đức nhà ta có danh ko có phận rùi
Mình Lập Topic này để Poll thử cho Xuân Đức nhà mình lên thành viên VIP
Công lao của Xuân Đức thì cả nhà ai cũng biết mỗi khi có bão hay gió từ pix Xuân Đức luôn ra tay cứu thế đúng lúc :))
Mọi người poll công tâm vào nhà :)

p/s: ko được chửi nhau trong topic

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Last edited by a moderator:
Đã từng xài soft của bác này thời gian đầu làm mmo.Vote cho bác 1 phiếu!

Upvote 0
1 câu cho bạn : suốt đời muốn xài hàng free không bao h khá lên nổi đâu :)
0.5$/month bự quá , quá bự , haha , vãi

tôi hỏi thật nhá WIN nhà bạn cài là hàng mua KEY chính hãng hay là KEY lậu ?

Vốn dĩ người Việt nam đã muốn dùng đồ Free rồi thì nên là thế đi

nếu xuân đức có lòng share CODE viết soft thì ngon sẽ có cho các bạn dùng miễn phí trọn đời

Upvote 0

nếu xuân đức có lòng share CODE viết soft thì ngon sẽ có cho các bạn dùng miễn phí trọn đời
rồi những lúc pix điên thế này thì sao? ai đứng ra fix code
Đừng nghĩ đến mình quá đáng như thế

Upvote 0

thôi tranh cãi làm gì lại cãi nhau bây giờ :binhsua136:
cái gì cũng phải có tiền thì người ta mới tích cực mà bi giờ pix điên hoài luôn, thay đổi xoành xoạch nên cũng đúng thôi bạn

Upvote 0

xuân đức là 1 cá nhân , bạn đem so sánh với tập đoàn sản xuất chuyên nghiệp giàu có tại mỹ ? Ngta còn phải sống chứ , sao bạn tham lam quá vậy . Bạn tìm ra dc 1 người đổ mồ hôi thức suốt đêm fix lỗi mỗi khi pix nó chặn mỗi ngày mỗi kiểu ko ? Đừng chỉ nghĩ phần lợi cho riêng bạn . Mà đừng quơ chung đũa ng vn ai cũng đều thích hàng free nhé , từ dầu gội đầu cho đến soft captcha gán mác free chả bao h tôi dám dùng .

Upvote 0

bác xuân đức đã bỏ thời gian , đầu óc để viết soft, mỗi lần như thế ít thì 1 ngày nhiều thì 2 .
nếu ai là dân IT chắc biết giá của 1 phần mềm cũng như giá sửa lỗi 1 phần mềm.
0,5$ là quá rẻ rùi. bảo sao dân VN ko khá được.
nước ngoài bỏ ra tỷ $ để mua cái tốt
còn nước mình cái nào rẻ , dùng tạm được là dùng , ko quan tâm về sau =))
chắc bác cũng là 1 trong số đó

Upvote 0
mà mình thấy mấy bạn ko thuộc mục captcha vào đây làm gì ?
bác Xuân Đức up Vip thì cũng chỉ ở captcha. chứ đi đâu.
cái này mình nghĩ chỉ cần dân captcha bỏ phiếu là được. mỗi topic có 1 quy định và lãnh thổ riêng
những người ko biết tí gì cũng vào nói này nói nọ

Upvote 0
gọi thánh nghe thật lố lăng, cảm giác như 1 trò nịnh nọt rẻ tiền. mọi người đều biết những gì bác ấy giúp cho dân capt, nếu theo đạo phật thì hằng ngày cha mẹ hay ông bà bạn quỳ trước thánh đấy
đừng có so sánh 1 kiểu ngu ngốc như thế
gọi là Xd nếu có lòng nữa thì bonus $ như là 1 chút lòng thành

Upvote 0
ZzhoanghungzZ:
tên này là tên nguy hiểm nhất mmo mà mình từng biết, nếu uytinlagi ko phải là scamer thì có thể là đối thủ của tên này

Upvote 0
Mình thấy bác XĐ cũng bận rộn ngoài việc quản lý topic update soft của bác ấy bác ấy có tham gia gì nữa đâu
thời gian online YH bác ấy còn ko có.

Bác ấy cũng ko giống người thích tiếng tăm chả để làm gì, bác ấy chỉ bán soft thôi chứ có tham gia gì nữa đâu nên tôi nghĩ cái nick với bác ấy dù là member hay là VIP cũng không khác gì mấy.

Tại sao lại có topic này? tại sao lại có tranh cãi? Các bạn thích cảm ơn thì gửi bác ấy 1 chút ít, của ít lòng nhiều. Mỗi người 1 ý kiến sẽ nảy sinh tranh cãi

Ai cũng là con người, cũng có lòng ganh tỵ, nên việc tâng bốc người khác thái quá sẽ gây phản ứng ko tốt với những người cũng có tài năng và tự tin vào mình. Và 1 điều nữa, thánh thần ko phải là đùa. Tôi tin có thể giới tâm linh nên các bạn ko lên lôi thần thánh ra nghịch.

Upvote 0
vote cho bác xuanduc !! 1 người tâm huyết vs anh em capcha :m159:

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

Mình thấy bác XĐ cũng bận rộn ngoài việc quản lý topic update soft của bác ấy bác ấy có tham gia gì nữa đâu
thời gian online YH bác ấy còn ko có.

Bác ấy cũng ko giống người thích tiếng tăm chả để làm gì, bác ấy chỉ bán soft thôi chứ có tham gia gì nữa đâu nên tôi nghĩ cái nick với bác ấy dù là member hay là VIP cũng không khác gì mấy.

Tại sao lại có topic này? tại sao lại có tranh cãi? Các bạn thích cảm ơn thì gửi bác ấy 1 chút ít, của ít lòng nhiều. Mỗi người 1 ý kiến sẽ nảy sinh tranh cãi

Ai cũng là con người, cũng có lòng ganh tỵ, nên việc tâng bốc người khác thái quá sẽ gây phản ứng ko tốt với những người cũng có tài năng và tự tin vào mình. Và 1 điều nữa, thánh thần ko phải là đùa. Tôi tin có thể giới tâm linh nên các bạn ko lên lôi thần thánh ra nghịch.
bác này nói cứ như học thuộc từ trước rồi ấy =.=

Upvote 0
Free cho các mem thì sẽ là VIP còn thu tiền biết là kinh doanh đấy nhưng mà ko phải là VIP hê hê
shittt mở họng ra lòi bản chất bủn xỉn,keo bẩn hơn vũng nước mưa.treo cái chữ kí đủ biết thể loại dâm tặc rồi

Upvote 0
Chưa bao giờ capt nên ko biết thế nào mà vốt! :(

Upvote 0
gọi thánh nghe thật lố lăng, cảm giác như 1 trò nịnh nọt rẻ tiền. mọi người đều biết những gì bác ấy giúp cho dân capt, nếu theo đạo phật thì hằng ngày cha mẹ hay ông bà bạn quỳ trước thánh đấy
đừng có so sánh 1 kiểu ngu ngốc như thế
gọi là Xd nếu có lòng nữa thì bonus $ như là 1 chút lòng thành

ờ chính xác nè . vãi đạn từ thánh =))

Upvote 0
chưa biết là ai :| ko vốt viếc rì cả :binhsua146: Mà bỏ cái từ thánh cho tôi nhờ :)) nghe như sh!t

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back