Mọi Người Vào Đây Ủng Hộ bác Xuân Đức Nào

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Xuân Đức thi box captcha ai cũng biết rùi
Vậy coi như Xuân Đức nhà ta có danh ko có phận rùi
Mình Lập Topic này để Poll thử cho Xuân Đức nhà mình lên thành viên VIP
Công lao của Xuân Đức thì cả nhà ai cũng biết mỗi khi có bão hay gió từ pix Xuân Đức luôn ra tay cứu thế đúng lúc :))
Mọi người poll công tâm vào nhà :)

p/s: ko được chửi nhau trong topic

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Last edited by a moderator:
Up. Mình đồng ý 2 tay 2 chân ^^

Upvote 0
VIP mỗi tháng được nhiều $ không mà mọi người ham thế...

Chỉ đc cái danh và màu vàng ở tên tài khoản ;)), niềm ao ước của em đấy ;))

Upvote 0
cái này là đầu tiên
Reasonko chửi nhau :| 1 lần nữa ban nha
cái thứ 2 nè
Reasonko chửi nhau

vậy sao ko ban???????:binhsua139:
lúc tớ cảnh cáo ở cái cm đầu :| thì bạn đó đã viết cái cm thứ 2 rồi :| nên xem đó là 1 lần

Upvote 0
Chỉ đc cái danh và màu vàng ở tên tài khoản ;)), niềm ao ước của em đấy ;))

Thế để hết vụ này mình lập topic vote cho bợn nha :)). mà nếu nói về đẹp thì màu xanh của bợn còn đẹp hơn màu vàng của vip ấy chứ... Master cũng là 1 đẳng cấp rồi.... vip ko mang ý nghĩa thế

Upvote 0
Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha :)

Upvote 0
Có 0.5$ thôi mà! Bác XD pỏ ra bao công sức hại não lắm chứ! 1 ng vì mọi ng mà sao lại có những ng ko vì một ng! Cổ vũ cho bác Xd yeah yeah!

Upvote 0
ôn hòa từ từ giải quyết nhé bà con :binhsua144: theo mình thấy thì mọi người bỏ chữ thánh đi dù j thì cũng đừng báng bổ thần linh nói năng lung tung như thế dẫu biết là nói cho vui :binhsua141: gọi là XD nó thân mật hơn chứ gọi là thánh cứ như đang tế sống ng ta ấy :binhsua149: đối với mình bác XD như 1 người bạn đồng hành vô hình trong capcha chỉ thế thôi :binhsua141: rất cám ơn chứ gọi là thánh thì khó nghe lắm các cậu :binhsua144:

Upvote 0
Có 0.5$ thôi mà! Bác XD pỏ ra bao công sức hại não lắm chứ! 1 ng vì mọi ng mà sao lại có những ng ko vì một ng! Cổ vũ cho bác Xd yeah yeah!

Nếu là mình thì mình sẽ post free đấy.. mình theo chủ nghĩa everything is free for everyone mà :m020:

Upvote 0
1 vé cho thánh đức nhé

Upvote 0
ôn hòa từ từ giải quyết nhé bà con :binhsua144: theo mình thấy thì mọi người bỏ chữ thánh đi dù j thì cũng đừng báng bổ thần linh nói năng lung tung như thế dẫu biết là nói cho vui :binhsua141: gọi là XD nó thân mật hơn chứ gọi là thánh cứ như đang tế sống ng ta ấy :binhsua149: đối với mình bác XD như 1 người bạn đồng hành vô hình trong capcha chỉ thế thôi :binhsua141: rất cám ơn chứ gọi là thánh thì khó nghe lắm các cậu :binhsua144:

Nhờ Mod Sữa Lại Trên Khung Poll Thánh Đức = Xuân Đức Nha . Tại mình cũng tham gia captcha thi thấy mọ người goi vậy nghe cũng ko có j gọi là quá đáng chỉ là 1 cai biệt danh ta hay gọi nhau cho vui mà mình quên là nhiều người con chưa biết đến Xuân Đức nên vào mới có sự lôn xộn vậy Sorry mọi người nha

Upvote 0
Nếu là mình thì mình sẽ post free đấy.. mình theo chủ nghĩa everything is free for everyone mà :m020:

Thế thì còn chờ gì nữa mà không bắt tay vào code 1 cái để share cho mọi người được vui nhỉ :m131:

Upvote 0

nhưng nếu soft die cậu có ngay lập tức update soft ko :binhsua144:
mình nghĩ là ko, phải khi nào cậu rảnh cậu mới làm, nên là có tiền nó mới thúc đẩy cậu ạ
cám ơn cái soft nhảy web của cậu hôm bữa mới xài hehe :binhsua141:

Upvote 0
0.5 đúng là ko mấy... mà đã là không mấy thì cho không đi lấy tiếng thơm....Nhiều ko ham ham tý xíu

mình cũng có người nhờ mua key của XĐ dù người đó ở nước ngoài nên là số tiền bán soft ko hề nhỏ nha cậu.
forum mình số người captcha cũng phải lên số vài trăm người xài soft của bác XĐ, nước ngoài mua soft của bác XĐ.
tính trung bình 1 tháng 500 người xài
500x0.5=250$
5tr 1 tháng có là nhỏ ko?? chưa nói số người xài có thể nhiều hơn rất nhiều vì bác XĐ tuy ko bán soft forum khác nhưng nhiều người nhờ mua hộ nữa.

Nên là mình nghĩ là quý bác XĐ, nhưng mà tôn thờ đến mức này thì là thái quá rồi

Upvote 0
topic này chỉ là topic để khao sát ý kiến mọi người thôi :) .
Còn quyền quyết định vẫn nằm ở BQT mà nên các bạn cũng cũng đừng tranh cãi dẫn đến cãi nhau nha

Upvote 0
Đáng lẽ phải 100% chứ, ở đây chỉ được có 70% :( buồn.
Vote cho Xuân Đức đáng ra mặt anh hùng bang hội nè,.. "Thánh Thần" giáng thế :D hehe

Upvote 0
k liên quan lắm vip cũng vậy thôi àh . Nhiều ng` vip cũng đâu = mem thường đâu .

Còn cái "thánh" nghe giống " thánh naruto "

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week