Ask Mọi người giúp mình vấn đề check ip của các site với.

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Mình là newbie, cũng mới vào học hỏi, chưa biết được nhiều, có mấy thứ muốn hỏi và mong các pro có kinh nghiệm giải đáp trợ giúp mình với.

Tình hình là mình đang chiến 1 site US. Mình fake IP bằng HSS.

Mình chơi 3 acc.

Acc 1, ngày đầu: Lúc đầu mình làm, sau đó admin nó check, ok, tiền vào balance trong acc được 0.25$, mình request pay về LR. Hình như đúng lúc nó đang pay hay gì ấy, 30p sau có tiền trong LR rồi. Sau đó mình lại làm tiếp, admin nó check cũng ok, tiền vào balance rồi. Mình lại request payment lần 2.
Sau đó 1 lúc mình thắc mắc vấn đề pay của site và mình gửi mail luôn (từ acc đó luôn chứ ko phải gửi email khác) cho admin, hỏi xem nó trả tiền kiểu gì, 1 tháng mấy lần, mình cũng nói thẳng mình hỏi để biết mà payment request cho sát ngày nó trả tiền.

Hôm sau mình vào check mail, admin nó trả lời mail của mình là pay theo tuần. Và đồng thời hình như nó check mail xong nó pay luôn cho mình vì mình vào thì thấy báo đã pay, check acc LR cũng thấy tiền về lần thứ 2 rồi.

Acc 2: Mình fake ip và lập acc 2 vào ngày thứ 2. Mình lại làm offer. Lần đầu được 0.7$, lần 2 được 1.3$, lần 3 là 0.9$. Mình request pay lần 1, đợi đến hôm sau ko thấy nó pay, mình email cho admin từ acc thứ 2 này đòi tiền với nội dung là bảo nó trả tiền cho mình, mình cần tiền. Gửi mail xong mình lại làm tiếp trong acc đó thì được 1.3$ đó, rồi lại request payment tiếp. Chiều hôm đó mình vào check acc, thấy nó đã pay cho mình lần 1, check LR tiền về tài khoản là 0.6xx$, chắc nó đọc email đòi tiền xong, nhưng còn cái request lần 2 vẫn đang pending. Và mình lại làm off tiếp, được 0.9$, mình lại request payment lần 3. Vì sợ email đòi tiền nhiều nó check IP kỹ nên ko dám. Thành ra 2 cái request lần 2 và lần 3 cứ pending 2 ngày nay rồi, log vào acc kiểm tra liên tục mà vẫn pending. :((

Acc 3, tạo ngày hôm qua, làm được 0.8$, lại request payment tiếp. Hôm nay vào check cả 2 acc 2 và 3 vẫn request pending :((.

Vậy các pro cho mình hỏi, thường các site nó check IP thế nào. Site 5centminimum ấy. Làm offer theo kiểu paste mail submit. Mình muốn hỏi Admin nó check thế nào, check mấy lần. Nó check offer mình làm xong, ok rôi, tiền vào balance thì lúc nó pay nó có check nữa ko. Mình chỉ sợ lúc nó pay nó check lần nữa và check kỹ hơn rồi nó ko pay.

Mình thấy trong cái mục request payment có status là Denied. có phải nếu nó ko pay thì cái request của mình sẽ cho vào đấy ko.
Và nếu Admin nó band acc mình, thì liệu mình còn log được vào acc nữa ko, nếu log được thì nó sẽ báo thế nào ko hay cứ như bình thường.
Tổng cộng là request payment 6 lần, nó đã pay 3 lần, lần 1 thì hình nhu đúng lúc nó đang pay, lần 2 và 3 là do gửi email đòi. Còn 3 lần vẫn đang pending. Muốn hỏi mọi người để biết tình hình. Nếu nó check kỹ, và nếu nó band acc mình ko vào được nữa thì lúc nào ko log được là biết mà còn làm acc khác.

Mình có hỏi 1 bạn, bạn ấy nói là nó pay auto chứ làm sao admin nó pay bằng tay cho từng người được. Nhưng nếu vậy sao 2 lân mình gửi mail hỏi nó pay, 1 lần gửi mail đòi nó cũng pay nên mình nghĩ nó pay thủ công bằng tay. Ko dám gửi mail lần nữa, sợ nó bực mình nó check kỹ thì chết :(

Hoang mang quá , các pro vào giúp mình với nào :((((.

cứ mail đòi tiền đi bạn. Nó bạn acc này creat acc khác lo gì :) up cho pro vào giúp nào :)

Hic, sợ là mail đòi tiền nhiều, nó check kỹ, band acc, rồi sau này nó kiểm tra kỹ thì ko xài HSS đươc nữa :(((

Mà mọi người cho hỏi, bị band acc thì sẽ như thế nào. Còn log vô acc được nữa ko. Hay là vẫn log vô làm bình thường, pay request bình thường nhưng admin nó sẽ ko pay ?

Mỗi ngày tớ log vào mỗi acc cả chục lần, mỗi lần lại dùng HSS 1 ip khác nhau, check pay request mà :(. Nếu nó band nick mình, thì liệu mình còn log vô được ko nhỉ, cái này vẫn chưa rõ :(.

Hôm qua dùng acc thứ 3 send mail hỏi nó khi pay tiền nó auto pay hay pay thủ công, hôm nay log vào thì acc đã bị marked is cheater :((((.

Có ai có cách nào giúp mình ko. Mỗi lần reg acc là một lần fake IP reg acc mới, là lại phải reg acc LR mới. Phiền quá. Tại vì mình dung HSS, mà khi dùng HSS vào các trang bình thường, chứ riêng LR vào cực kỳ cực kỳ chậm, mà nó còn ko hiện đầy đủ trang LR nữa cơ. Ko lẽ cứ để IP việt nam mỗi lần reg lại reset modem àh, cũng phiền ko kém :(

Ai có cách nào multi acc LR ko giúp mình với :(

Đọc kỹ chưa mà bảo ăn 1 mình.

Hơn nữa cho dù là vậy, thế cứ giúp là phải được chia chác ? Số bài post 349 ko đi kèm với tư cách tiền bối rồi.

Đợi bao ngày tháng ko pro nào giải đáp thắc mắc :(((

Hôm nay có lấy acc 1 gửi mail hỏi admin xem có thể dùng 1 acc LR cho nhiều acc ko, nó trả lời là ko được, nếu như thế mình sẽ bị script của nó coi là cheater :((. Vậy là phải spam acc LR thủ công hả trời :(

Đương nhiên là mỗi acc dùng cho LR khác nhau rùi. Nếu là Paypal thì dễ dàng quá rùi!

Nói thiệt là cậu chơi kiểu này ko bền đâu, nhất là dùng hss nữa, nó sẽ nhanh chóng block hết các IP từ hss thôi. Câu hỏi của bạn dài quá mình ko đọc hết, tốt nhất nên túm lại 1-2 dòng cần focus để hỏi thôi. Với mình ko bik cậu làm site offer nào mà dám gửi mail hỏi admin (cái này cheater của vn kị lắm). Gửi mail hỏi nó là nó để ý mình liền. Dễ bị banned account. Site us giờ khó cheat lắm. muốn cheat ít ra cũng phải có sock, or bèo bèo cũng có vpn đi rùi hãy tính tiếp. Mình nghĩ site cậu đang làm chắc khó mà chơi dc nữa, chơi nữa nó cũng sẽ banned mình bất cứ lúc nào ah.
1 vài góp ý nhỏ theo kn của mình từng chơi site us ;).

Announcements

Forum statistics

Threads
420,183
172,230
Latest member
linhwilmar

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom