Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
sao ex từ trang ẽchangervn nửa tiếng lr rồi mà vẫn chưa hoàn thành lo quá ++

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

khốn nạn các bác ơi trang exchanger lừa đảo hay sao ấy gọi điện không thèm nghe máy , gửi thư,yahoo chát không trả lời...

sao ex từ trang ẽchangervn nửa tiếng lr rồi mà vẫn chưa hoàn thành lo quá ++

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

khốn nạn các bác ơi trang exchanger lừa đảo hay sao ấy gọi điện không thèm nghe máy , gửi thư,yahoo chát không trả lời...
Bạn vào chỗ khiếu nại viết cái batch giao dịch sau đó khiếu nại 5 min có $

Bạn vào chỗ khiếu nại viết cái batch giao dịch sau đó khiếu nại 5 min có $
khiếu nại rồi mà chả thấy hồi âm gì cả...

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

chưa nhận được tiền cái đệch 1 tiếng rồi....pm mọi cách chả thấy hồi âm gì cả

Pro nào cho mình hỏi cách Exchange từ RUP sang USB với, có ít RUB trong tài khoản mà loay hoay chẳng biết Rút về DA bằng cách nào. Thanks
Nhân tiện cho hỏi luôn cách mở thêm hình thức thanh toán classic trong WMZ nhé, nghe nói cái này chuyển tiền tiện hơn cái MINI kia có phải không nhỉ, mong các PRO vào chỉ giùm

Pro nào cho mình hỏi cách Exchange từ RUP sang USB với, có ít RUB trong tài khoản mà loay hoay chẳng biết Rút về DA bằng cách nào. Thanks
Nhân tiện cho hỏi luôn cách mở thêm hình thức thanh toán classic trong WMZ nhé, nghe nói cái này chuyển tiền tiện hơn cái MINI kia có phải không nhỉ, mong các PRO vào chỉ giùm
Nếu dùng Webmoney keeper classic thì chuột phải vào ví WMZ chọn exchang WM* to WM* ấy, rồi chỗ buy chọn WMZ, chỗ give chọn WMR, xong rồi muốn đổi bao nhiêu thì đổi

Dạo này Pix pay LR nhanh thế...Cứ 1 ngày Pay 1 lần...Có tiền về có tinh thần hẳn...Kể mà pix áp dụng thanh toàn tự động như mấy trang HYIP thì có phải tinh thần hơn nữa ko :))

Z reset và về ví ngay trong tối
Quá tuyệt, tinh thần cứ gọi là phơi phới

Mà sao cái transfer.vn không vào được nhỉ

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member