Waiting for Answer Mời hai bạn w3offers và thangbombn vào trả lời

Status
Not open for further replies.

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Vào ngày 09/05/2014, mình có trung gian cho 2 bạn @w3offers@thangbombn, cụ thể: http://mmo4me.com/threads/linhdungvn-dich-vu-trung-gian-an-toan-cho-tui-tien-cua-ban.118728/page-94

Nội dung giao dịch: thangbombn mua acc mtm của w3offers với số tiền: 15,000,000 VNĐ

Hôm nay ngày 17/07/2014 thì bạn thangbombn có gọi cho mình và bảo rằng: số tiền bạn ấy làm được trong tháng 5 thì đến tháng 7 mới được thanh toán, tuy nhiên lại thanh toán vào tài khoản của trước đây của w3offers mặc dù bạn ấy đã change hết thông tin.

Vì thế nhờ mình lập topic này để giải quyết, mình chỉ là người trung gian cho 2 bạn, nên xảy ra các vấn đề như trên không ai mong muốn, vì thế 2 bạn cùng vào topic này giải quyết nhé!

Các bạn có vào topic thì có thể góp ý thêm nhé! Vì mình không làm offer nên cũng ko biết thông tin cụ thể!

Cám ơn các bạn!

Còn đây là billing của matomymoney gửi cho mình, trên billing là thông tin bank.

Mình move sang BOX Report SCAM nhé @linhdungvn.
Mình cũng định cho vào box đấy, nhưng lại nghĩ là cũng chưa phải scam gì, chỉ là nhờ mọi người và 2 bạn đã giao dịch vào nói chuyện nên để box support :D

Đợi thangbombn vào post thêm thông tin!

Mình cũng định cho vào box đấy, nhưng lại nghĩ là cũng chưa phải scam gì, chỉ là nhờ mọi người và 2 bạn đã giao dịch vào nói chuyện nên để box support :D

Đợi thangbombn vào post thêm thông tin!
Cho vào đây là ok rồi cậu, liên quan tới hình sự mà :p

Cứ từ từ bạn ơi. Chưa cần phải cho vào box Report Scam. Còn đây là thông tin đoạn chat với W3

lộn cái bàn

P/s: ko liên quan nhưng dạo này MMO kiếm tiền khó khăn, nhiều kẻ vì ko chịu đc khó khăn nên giở trò scam . Các bạn nên cẩn thận trong gd

Xin hết :p

@thangbombn Waiting For Answer thì người kia sẽ phải có trách nhiệm vào trả lời cậu ạ, để ở BOX khác người ta không vào cũng không bị truy cứu, để ở BOX này không vào sẽ bị xử lý :)

Đến giờ vẫn chưa có ý kiến gì. Đề nghị các bạn xem xét.

lâu ko vào, @thangbombn post thêm cho hết log chat đi bạn, lỡ rùi.

lộn cái bàn

P/s: ko liên quan nhưng dạo này MMO kiếm tiền khó khăn, nhiều kẻ vì ko chịu đc khó khăn nên giở trò scam . Các bạn nên cẩn thận trong gd

Xin hết :p

Rãnh quá cũng đừng thọc mấy trò câu like rẻ tiền như vậy nghe m!

Rãnh quá cũng đừng thọc mấy trò câu like rẻ tiền như vậy nghe m!

like để làm gì, có ăn đc ko? Chú thích like vậy à, bảo admin 1 câu đc thì anh chuyển hết like cho chú dễ làm ăn :rolleyes:

Chú đừng nhột, anh cũng chả liên quan gì đến việc này, ngứa miệng thì nói thôi :)

Tập trung vào vấn đề chính đi, đừng quote anh lại chi cho lạc đề topic.

Xin phép đi ra :D

Nhắc nhở bạn @w3offers ko được phép dùng từ ngữ xúc phạm người khác trong forum. Một lần nữa bạn sẽ ăn warn/banned.

Các bạn khác ko liên quan hạn chế comment gây hiểu lầm.

Del comments

Nhắc nhở bạn @w3offers ko được phép dùng từ ngữ xúc phạm người khác trong forum. Một lần nữa bạn sẽ ăn warn/banned.

Các bạn khác ko liên quan hạn chế comment gây hiểu lầm.

Del comments

Thanks nhưng mình ko nghĩ là mình có thể ăn được mấy cái đó.
Còn thằng kia nó không biết gì, bạ đâu nói đó, không động não suy nghĩ, đi spam lung tung nên mình tiện tay làm cho nó 1 quả thôi chứ mình cũng chẳng muốn xúc phạm nó làm gì vì mình cũng đâu có mấy khi vào forum này.

Chào các bạn,

Vào ngày 09/05/2014, mình có trung gian cho 2 bạn @w3offers@thangbombn, cụ thể: http://mmo4me.com/threads/linhdungvn-dich-vu-trung-gian-an-toan-cho-tui-tien-cua-ban.118728/page-94

Nội dung giao dịch: thangbombn mua acc mtm của w3offers với số tiền: 15,000,000 VNĐ

Hôm nay ngày 17/07/2014 thì bạn thangbombn có gọi cho mình và bảo rằng: số tiền bạn ấy làm được trong tháng 5 thì đến tháng 7 mới được thanh toán, tuy nhiên lại thanh toán vào tài khoản của trước đây của w3offers mặc dù bạn ấy đã change hết thông tin.

Vì thế nhờ mình lập topic này để giải quyết, mình chỉ là người trung gian cho 2 bạn, nên xảy ra các vấn đề như trên không ai mong muốn, vì thế 2 bạn cùng vào topic này giải quyết nhé!

Các bạn có vào topic thì có thể góp ý thêm nhé! Vì mình không làm offer nên cũng ko biết thông tin cụ thể!

Cám ơn các bạn!

Thanks bạn, nhưng cũng đính chính lại là MTM ko thanh toán vào tài khoản của mình nhé!

MTM làm ăn vớ vẫn nhỉ? Account để bank 1 kiểu nó pay 1 kiểu.

@thangbombn bạn mail/call/chat cho mtm hỏi tại sao nó lại pay vào cái bank đó và thằng nào đã xúi nó pay vào cái bank đó?

@thangbombn bạn mail/call/chat cho mtm hỏi tại sao nó lại pay vào cái bank đó và thằng nào đã xúi nó pay vào cái bank đó?
Cái này thì đến tôi cũng phải bỏ tay. Còn về bank đó là của ai thì chắc tự bác cũng biết, cũng suy đoán ra. Tôi cũng không nói là ai scam hay thế này thế kia, mà chỉ nói là mtm tự nhiên nó pay về bank cũ của chủ cũ. Còn về phía bạn xem bạn giải quyết cho bên tôi như thế nào.

Bạn thử nghĩ xem tôi nói có đúng hay không. Bạn là người bán account, mà account là của bạn thì tất nhiên bank account sẽ là của bạn. Trong khi đó bạn nói người tên Nghĩa là bạn của bạn, vậy tại sao account của bạn mà bank lại là tên bạn của bạn. Như vậy có vô lý quá không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week