• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mời GuGu vào giải quyết !!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
529
MR
0.361
Hồi hôm tham gia event của thằng gugu được 1$ .Hôm nay đã bị nó đòi lại :

Anh em nào có bị vậy không ??

GuGu vào giải quyết coi .

up cho gugu vào giải quyết với anh em nào, mình cũng bị đòi lại , win event vừa paid lúc sáng giờ đòi lại, làm thế có được ko bác gugubux ?

Last edited by a moderator:
mình cũng bị,thằng này cũng rảnh ghê,bonus đã rồi đòi lại :binhsua31:

HIHI, nhận PP từ các site PTC thì nên cẩn thận, sao không nhận LR ? :D

căn bản là bạn gugu để nhubux ăn 5% hoa hồng, paid instant mà lại dám chơi pp, ú ớ có khi còn request AP thì limit là điều đương nhiên. mà đã limit thì kéo theo 1 dây liên đới chứ sao

Hix nó refund của ta nhiều quá

cũng chưa chắc đã scam, cái này có thể là do limit pp thì sao :-??

Hay là pp bẩn roài nên mới bị reserve

mem nào cũng bị cả, giờ này...GUGU đã " đi về nơi xa lắm" oy` : )) aj cũng bjk gugu bán cam nhưng ko aj ngờ tới trò refund này... :binhsua57:

Nó đúng là đểu mà, lần này em nhất định phải lên tiếng đòi lại công bằng! Em cũng bị, tuy $ không lớn nhưng nó dở trò này quả thật không chấp nhận đc.

Hiện tại tài khoản của gugubux đang bị hạn chế do sự biến động thanh toán từ nhubux bỗng dưng tăng đột biến và số lượng $ send vào tài khoản của các bạn nhiều lần và đương nhiên là nhận luôn cái vả của paypal . Các bạn được thanh toán trong ngày hôm qua bị đòi tiền mình sẽ giải quyết sau 48h sau khi mình gỡ limit paypal . vì vậy các bạn yên tâm

Gugubux chưa cam đc nhiều nên sẽ tiếp tục sống :)

Mọi ý kiến trái chiều xin phép được nhận sau 48h

bị refund lại 1.2$
0.4$ từ TPbux
0.3$ + 0.5$ từ hội TPB

Quả nhiên gugubux chơi 1 vố quá đẹp,mất lòng tin vào admin Việt,tẩy chay admin Việt :binhsua139:

Các bạn được thanh toán trong ngày hôm qua bị đòi tiền mình sẽ giải quyết sau 48h sau khi mình gỡ limit paypal . vì vậy các bạn yên tâm

còn các ngày khác thì sao :(

Các ngày khác có sao đâu bạn

1 lần nữa gugubux cam đoan với các bạn sẽ bồi thường cho các bạn sau khi gỡ limit trong vòng 48h xong

Hiện tại tài khoản của gugubux đang bị hạn chế do sự biến động thanh toán từ nhubux bỗng dưng tăng đột biến và số lượng $ send vào tài khoản của các bạn nhiều lần và đương nhiên là nhận luôn cái vả của paypal . Các bạn được thanh toán trong ngày hôm qua bị đòi tiền mình sẽ giải quyết sau 48h sau khi mình gỡ limit paypal . vì vậy các bạn yên tâm

Gugubux chưa cam đc nhiều nên sẽ tiếp tục sống :)

Mọi ý kiến trái chiều xin phép được nhận sau 48h

Ok ,gugu nói vậy thì yên tâm rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna