• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mời GuGu vào giải quyết !!!

Status
Not open for further replies.
Ok có gugu đảm bảo thế cũng yên tâm, đa số là tiền bonus thôi. Không mất của nhà, hơi đâu mà xót

Trang nhubux.com mình cũng bị đòi lại tiền,dễ điên thật. Untitled.jpg

Các bạn lặng bình luận cái, mình nghĩ nếu Scam thì sao gugu lại nói chờ 48h bạn ấy giải quyết, bạn ấy đâu rảnh. Mà có Scam cũng là chuyện thường, chờ là biện pháp :|

Trước khi phát biểu nên nhìn nhận thật kỹ vấn đề nhé .
1 . Tìm hiểu kỹ cơ chế làm việc với paypal
2 . Dựa vào cách ứng xử của admin mà đánh giá không nên nói bừa
3 . Làm tốt 2 vấn đề trên mem sẽ hiểu được admin có làm bậy hay không .

Ừ thì tin tưởng ;))

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

nước ngoài scam thì chửi lên chửi xuống . VN scam thì tôn thờ =)) . Chắc phải mở dịch vụ vote bài thuê một số tên có máu mặt vote trước khi scam mới dc =))

Hình như bạn hơi rảnh. Đừng scam nhiều quá mà bị bệnh nghề nghiệp. Cái tên nick "cancodehyip" là biết Hàng Cam chính hãng rồi ko cần nói lung tung đâu

Ừ thì tin tưởng ;))

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

Hình như bạn hơi rảnh. Đừng scam nhiều quá mà bị bệnh nghề nghiệp. Cái tên nick "cancodehyip" là biết Hàng Cam chính hãng rồi ko cần nói lung tung đâu

thì mình scam nhiều nên biết lúc nào hắn scam . Kinh nghiệm scam của bản thân share cho các bợn =))

công nhận kái tay cancodehyip chỉ giỏi "thọc gậy bánh xe thoaj", hem liên wan đến topjc miễn bàn đj bác, có mất cũng mất tiền của mem chứ có của pac' đâu mà ngồi đó giáo huấn, kêu ngkhac gà chưa chắc mình hơn gà =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,155
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week