MOD SonJG vào đây

Status
Not open for further replies.
Rồi xong, một MOD lên đường... :(( tiễn dong........

Không cần thiết phải nói thế đâu bạn, cơ bản là cái rule thôi, mod cũng muốn làm đúng nhưng cái rule này có vẻ hơi thiên quá về những người có tiền.
Forum có nhiều nguồn thu cũng nên cho anh hoạt động thoải mái chút.

Nói chung rule box này hơi lằng nhằng, nên cởi mờ cho anh em lằm ăn chút.- - - Updated - - -Box kinh doanh buôn bán không xôm như cái chợ thì nói làm gì, lại bắt mọi người đóng 10tr mới mua bán thì dẹp đi cho rồi.
theo mình thì mua bán sll thì cũng được.Có người trung gian đó.Chứ giờ đóng bảo hiểm 10tr thì hơi ngán.Họ rao thì rao.Nhưng gd trung gian thôi.ko lẽ ko đóng bảo hiểm là ko được mua bán sll sao.10tr để được mua bán sll.Gặp mình chắc ko rồi.

Không cần thiết phải nói thế đâu bạn, cơ bản là cái rule thôi, mod cũng muốn làm đúng nhưng cái rule này có vẻ hơi thiên quá về những người có tiền.
Forum có nhiều nguồn thu cũng nên cho anh hoạt động thoải mái chút.
Rule vẫn còn hỏng nhiều chổ nên mới có trường hợp anh em lách luật đấy chứ.
Còn bằng không thì ra rule chung cho cả Box luôn đi khỏi ai phải xoắn cả

sinh ra cái bảo hiểm vs trung gian để giao dịch rồi. h lại còn cả đóng bảo hiểm nữa. thế cần chi trung gian. ai muốn giao dịch thì tự đóng bảo hiểm ah

Tất cả những người đó đều là Exchanger bạn ạ. Sẽ thấy sự bất công khi có những người đóng BH để được hoạt động (Exchange) tại forum và những người ko.

uh , bất công giữa mem lâu năm và mem it năm nữa :binhsua88:

Mình chính thức xin lỗi bạn exchange24hlỗi của mình mà làm ảnh hưởng đến CV của bạn.

Mình sẽ xin Amin un-set Mod của mình.

Thank you !

Thread closed.

Chào bạn conheoquay,

SonJG hiện tại là một trong những MOD hoạt động khá năng nổ trong BOX của bạn ấy. Và BOX của bạn ấy lại là một BOX cực kì nhạy cảm vì nó có thể ảnh hưởng đến rất nhiều người nếu bạn ấy quyết định sai. Có thể do bạn ấy khá căng thẳng nên mới xảy ra trường hợp này. Mong bạn thông cảm cho SonJG.

Mình thật sự không muốn UNSET MOD của SonJG vì mình không biết sẽ tìm ai để thay thế vào vị trí này. Vì đây là một vị trí đòi hỏi người làm phải có tâm và sự quả quyết.

Hy vọng bạn bỏ qua chuyện này.

Và một điều nữa về phí bảo hiểm. Đây là vấn đề mà mình đã cập nhật cũng khá nhiều lần trước đó. Đây là một số mục đích chính của phí bảo hiểm:

• Giảm thiểu SCAM
  • Tăng giá trị tài khoản của mỗi người lên cao hơn
  • Dễ dàng giao dịch và tuyển Referrer hơn
  • Nếu lỡ trường hợp không may xảy ra thì số tiền này sẽ giúp các bạn giảm bớt nỗi buồn
Đây chỉ là một công cụ giúp các bạn dễ dàng giao dịch hơn khi cần thiết, và nâng cao chất lượng các dịch vụ.

Thân

Chào bạn conheoquay,

SonJG hiện tại là một trong những MOD hoạt động khá năng nổ trong BOX của bạn ấy. Và BOX của bạn ấy lại là một BOX cực kì nhạy cảm vì nó có thể ảnh hưởng đến rất nhiều người nếu bạn ấy quyết định sai. Có thể do bạn ấy khá căng thẳng nên mới xảy ra trường hợp này. Mong bạn thông cảm cho SonJG.

Mình thật sự không muốn UNSET MOD của SonJG vì mình không biết sẽ tìm ai để thay thế vào vị trí này. Vì đây là một vị trí đòi hỏi người làm phải có tâm và sự quả quyết.

Hy vọng bạn bỏ qua chuyện này.

Và một điều nữa về phí bảo hiểm. Đây là vấn đề mà mình đã cập nhật cũng khá nhiều lần trước đó. Đây là một số mục đích chính của phí bảo hiểm:

• Giảm thiểu SCAM
  • Tăng giá trị tài khoản của mỗi người lên cao hơn
  • Dễ dàng giao dịch và tuyển Referrer hơn
  • Nếu lỡ trường hợp không may xảy ra thì số tiền này sẽ giúp các bạn giảm bớt nỗi buồn
Đây chỉ là một công cụ giúp các bạn dễ dàng giao dịch hơn khi cần thiết, và nâng cao chất lượng các dịch vụ.

Thân
Chả ai muốn cả Admin àh, tự MOD đó nói thôi.
Mà thiết nghĩ Admin nên tăng cường thêm đội ngũ MOD đi.
Chứ bi nhiêu anh em đây làm không xuể đâu,
Em thấy có nhiều thread lập ra mấy ngày mà chả MOD nào ghé lun đấy chứ :D

mod cũng là người chứ là cái quái gì cao siêu đâu mà ko mắc sai lầm, người ta đã biết sai và xin lỗi rồi thì thôi. un-set làm cái gì? 2 ông này cũng tự làm to chuyện

Mình đâu có yêu cầu mod unset gì đâu
Tại cậu ấy dường như tự tin là cậu ấy đúng 100% ( ko phải cái máy, biết ai nói xạo , ai thật , ai chống đối ) rùi tự đưa ra quyết định đó chứ ai đòi làm thế đâu .
Riêng mình thì mọi chuyện vẫn bt` , sao cũng đc nhưng phải công bằng + rõ ràng và cũng k muốn vấn đề này ảnh hưởng tới chức quyền của ai .

:binhsua78: mỗi người lui một bước đi - AI CŨNG MUỐN LÀM TỐT CÔNG VIỆC CỦA MÌNH THÔI MÀ

mod cũng là người chứ là cái quái gì cao siêu đâu mà ko mắc sai lầm, người ta đã biết sai và xin lỗi rồi thì thôi. un-set làm cái gì? 2 ông này cũng tự làm to chuyện
cậu nên đọc kỹ các reply để hiểu chuyện , mình ko yêu cầu gì về việc unset này nọ cả
close topic ở đây đc rùi nhỉ , đc unban là vui rùi , khổ ghê cơ

ai cũng có lúc sai lầm mong bác exchange24h bỏ qua cho mod SonJG mình thấy mod làm vc cũng khá tốt mà đôi khi có sai lầm thì mọi người nên bỏ qua cho nhau.

Cám ơn bạn exchange24h và mọi người đã ủng hộ MOD SonJG.

Vậy mình sẽ Close Topic tại đây. Chúc mọi người buổi tối tốt lành.
Thân

Chào exchange24h và các bạn members, hôm qua có xảy ra 1 sự việc đáng tiếc giữa mình và exchange24h, sau cùng tất cả hoàn toàn là lỗi của mình. Nên mình đã PM xin lỗi exchange24h và cũng một lần nữa công khai xin lỗi bạn ấy ở đây.

Mình có Y/c Admin unset Mod của mình như mình đã nói nhưng Admin ko đồng ý. Mình cũng cảm thấy ái ngại khi nói mà chưa làm được.

Có lẽ mình đã luôn quá cứng nhắc trong mọi tình huống mà thiếu đi sự mềm mỏng cần thiết. Sau này mình sẽ cố gắng sửa đổi lại điều đó để tránh những trường hợp đáng tiếc như chuyện vừa qua.

Cảm ơn exchange24h, Admin, BQT và mọi người !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week