Request Mod professional vào mình về vấn đề close thread

Status
Not open for further replies.

sonhase03018

Junior
Reactions
92
MR
0.000
Insuree Balance
0
Thread của mình đây
http://mmo4me.com/threads/thu-mua-amz-gc-sach-khong-gioi-han-so-luong.130086/

Mod cho mình hỏi rule nào của forum mình có liên quan đến việc công bằng với các chủ dịch vụ thu mua AMZ ?
Mình đã up yahoo để các ae có thể liên lạc.
Rate mình sẽ thương lượng với các anh em có nhu cầu bán cho mình !
Thông tin thì mình không biết là cần phải thêm gì nữa ?
Mong mod vào giải thích dùm mình . Có gì mình ko đúng mong mod bỏ qua :x

@professional sẽ vào và phán cho bạn câu này: TẤT CẢ NHỮNG MEMBERS MUỐN THU AMZ ĐỀU PHẢI ĐÓNG BẢO HIỂM! DO ĐÓ PROFESSIONAL MUỐN CÔNG BẰNG CHO CÁC BUYER KIA NÊN CLOSE TOPIC CỦA BẠN VÀ YÊU CẦU BẠN PHẢI ĐÓNG BẢO HIỂM ĐỂ THU AMZ

Upvote 0
Chào bạn,

Topic mua sll như dịch vụ thì bạn nên đóng fee BH để tạo sự công bằng cho các chủ dịch vụ thu mua AMZ #, hơn nữa topic của bạn ko để chi tiết liên lạc và rate,thông tin quá mơ hồ nên mình close topic tại đây.

Có vấn đề gì thì bạn cứ pm trực tiếp mình.

Thân!
vãi bạn, mod đã thông báo trước khi close rùi, còn lập pic làm gì nữa

Upvote 0
Chào bạn,

Ngay ở tiêu đề bạn đã ghi là bạn thu mua ko giới hạn số lượng, mà box Buy Sell or Trade chủ yếu là giao dịch nhỏ lẻ, bạn mở topic như 1 dịch vụ thì nên đóng BH và lập topic bên Services -> Small .

Bạn có để ý tại sao những người thu AMZ có bảo hiểm và không có BH # mình ko close topic không ?

Tặng bạn 1 câu bất hủ : "nếu bạn đúng rule thì ko ai close topic của bạn làm gì":eek:

Upvote 0
Mình thấy cái rulues này nên thay đổi chút nếu giao dịch của ho qua trung gian thì nên để họ lập topic làm ăn chứ nhiều khi họ chỉ thu mua 1 ít đe phục vụ mục đích cá nhân cũng bắt họ đóng bảo hiểm thì có nên ko ... Các bạn đang tạo nên 1 sự bất công tiềm ẩn đo

Upvote 0
Hihi , phạm rule thì bị Close đúng rùi bạn :) Mình cũng hay bị Close nhưng phải chấp nhận , vì mình sai :D

Ác cái CMND bị mất chưa đóng fee đc :(

Upvote 0
Thread của mình đây
http://mmo4me.com/threads/thu-mua-amz-gc-sach-khong-gioi-han-so-luong.130086/

Mod cho mình hỏi rule nào của forum mình có liên quan đến việc công bằng với các chủ dịch vụ thu mua AMZ ?
Mình đã up yahoo để các ae có thể liên lạc.
Rate mình sẽ thương lượng với các anh em có nhu cầu bán cho mình !
Thông tin thì mình không biết là cần phải thêm gì nữa ?
Mong mod vào giải thích dùm mình . Có gì mình ko đúng mong mod bỏ qua :x
Đặt lại tên tiêu đề: Thu mua ??? AMZ-Rate-Ai chịu Fee-Bank thanh toán
Bạn thu bao nhieu thì để bao nhiêu! LÀm theo rule thì vẫn được thôi! chả sao đâu!

Upvote 0
Mình thấy cái rulues này nên thay đổi chút nếu giao dịch của ho qua trung gian thì nên để họ lập topic làm ăn chứ nhiều khi họ chỉ thu mua 1 ít đe phục vụ mục đích cá nhân cũng bắt họ đóng bảo hiểm thì có nên ko ... Các bạn đang tạo nên 1 sự bất công tiềm ẩn đo
Nhỏ lẻ thì ko vấn đề gì, nhưng mà 1 khi đã unlimit với sll không giới hạn thì nó lại là 1 vấn đề #.

Rule đặt ra với mục đích làm gì khi mà có nhiều người vẫn k chịu bỏ ra 5p đọc rule trước khi lập topic

Upvote 0
mod làm vậy là đúng rồi, thớt kiện tụng gì nữa

Upvote 0
Oh ra là vậy
Cảm ơn mọi người đã giải thích nha .
Mình sẽ chú ý hơn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads