MMO và những ánh mắt của người xung quanh ?

bác hàng xóm : SV mà ko làm thêm à, suốt ngày thấy ở nhà thế?
mình: Vâng, con bán hàng đa cấp ấy mà

im luôn :D

sinh viên bách khoa hà nội năm cuối.
đi xin việc đâu cũng thấy cần 2-5 năm kinh nghiệm, chỗ không cần thì toàn thấy phỏng vấn bằng tiếng anh....
mình thì tiếng anh chả biết cái gì => vẫn ăn bám ở nhà đây

Nhà em làm nghề may , nhà có 4 5 công nhân , em thì phụ gia đình làm hàng , tầm 1 năm trở lại đây thì làm mmo , công nhân thì thấy thằng con nhà chủ lúc nào cũng ở nhà ,ở trong phòng , ko đi đâu , đàn 3` con gái thì mồm 5 miệng 10 các bác biết rồi đó , đôi khi cũng thấy khó chịu vì những lời đàm tiếu :(
họ hàng thì soi mói , có lẽ bây h cần 1 không gian yên tĩnh , độc lập và môi trường mới để training lại cuộc sống :rolleyes: , sức khỏe cũng khá kém nữa :confused:
Còn các bác, các thím thì sao , những người xung quanh nghĩ gì về việc các bác đang làm :D
làm youtube thử xem! ai hỏi nói cộngtaác cho google! đố cha mấy bà hàng xóm nói gì :)) kể cả công an :D

Cũng một thời như bạn bị bao lời đàm tiếu, sau đó chọn đại một công việc song hành ngoài đời cộng với đi tập tạ và giao lưu phía ngoài giờ ngoại hình khá hơn không giống như trước đầu tóc rối bời râu ria dài ngoằng đã thế thiên hạ còn thay phiên nhau cắn vào dái :D

Lên HN đi, a đang có 1 VP ở đó mạng ngon + Điều hòa + thời gian không giới hạn :) rảnh gõ captcha cho a là OK :D

Bác @vodkaexpans rảnh qua yahoo giao thông à nhầm giao lưu tí nhể :D

Bạn bè : "Hư cấu......Làm gì kiếm được tiền trên mạng bla bla bla"
Người yêu: "4 năm rồi a theo cái mmo này a có lo được cho e không .....chia tay :( "
Tóm lại là buồn :(

chắc mình là thằng thảm nhất, m ở nông thôn bị mấy bà nói là ăn cắp tiền trên mạng nếu người ta biết thì sẽ đi tù.....bala....bala....:(:(:(:(:(:(:(:(

Mẹ đang bắt đi làm :) Mình lại muốn đi học tiếp để trải đời sinh viên. Thấy ở nhà cũng bình thường. Mình có tiền thì ai giám nói gì.

đúng thật nghề này nhiều đàm tiếu ! ngồi máy tính 24/24 người như con cóc , bà con chú bác suốt ngày nói xéo :D , mà nói chung ở nhà chơi lương tháng cũng hơn làm công nhân , thật sự là không thể bịt được miệng đời

Bạn bè : "Hư cấu......Làm gì kiếm được tiền trên mạng bla bla bla"
Người yêu: "4 năm rồi a theo cái mmo này a có lo được cho e không .....chia tay :( "
Tóm lại là buồn :(

Nick 2011, 2012 giờ toàn là đại gia hết rồi mà sao bác lại hẩm hiu như NB thía bác. Chia buồn.:(:(

chắc mình là thằng thảm nhất, m ở nông thôn bị mấy bà nói là ăn cắp tiền trên mạng nếu người ta biết thì sẽ đi tù.....bala....bala....:(:(:(:(:(:(:(:(
em cung vậy :D cái gì mà nó làm hacker tùm lum . nghĩ bụng làm được hacker chắc éo ai dám nói gì đâu

Nick 2011, 2012 giờ toàn là đại gia hết rồi mà sao bác lại hẩm hiu như NB thía bác. Chia buồn.:(:(
Hihi chắc đó duyên số chưa tới đó bác :D

sinh viên bách khoa hà nội năm cuối.
đi xin việc đâu cũng thấy cần 2-5 năm kinh nghiệm, chỗ không cần thì toàn thấy phỏng vấn bằng tiếng anh....
mình thì tiếng anh chả biết cái gì => vẫn ăn bám ở nhà đây
làm chút tiếng anh đi bạn...xin được việc ngay..bọn học ngành gì đó??

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back