MMO và những ánh mắt của người xung quanh ?

Mình chẳng cần ai hiểu. Chỉ cần người yêu hiểu, gia đình hiểu mình kiếm được tiền từ mmo và là những đồng tiền cũng phải lao động mới ra không phải trộm cắp là ok :D

Còn là sinh viên nên chưa hiểu được nổi khổ mấy bác :D, cơ mà vẫn dành time cho bạn bè và cuộc sống :D

Mình chẳng cần ai hiểu. Chỉ cần người yêu hiểu, gia đình hiểu mình kiếm được tiền từ mmo và là những đồng tiền cũng phải lao động mới ra không phải trộm cắp là ok :D
mí bác có ny hết rồi à :D

Bác thế còn nhẹ đó. Chứ mấy con mụ xóm mình lúc trước đồn gần đồn xa đồn đến mấy thằng Công An Nó Theo dõi mình luôn nè :D. Sợ lu bu 1 sô chuyện nên giờ ít mmo lắm. toàn chém gió thôi :oops:. mặc dù chả có làm gì phi pháp ngoài việc chít :oops:

Tên bác nhìn quen quen, hồi tham gia dvpda thời 2010-2011 hình như bác làm mod bên đó :D

Câu của bố mẹ mình : " Ở nhà nó có làm đc cái j đâu , suốt từ trưa đến chiều tối chỉ ngồi ở phòng dùng máy tính "
Sáng thì mình làm giúp bố mẹ rồi , đúng là tình cảnh ra trường ko xin đc việc nó éo le , cuối năm biến sang Nhật học tiếp đỡ phải nghe mắng ~~!

chó cứ sủa người cứ đi ;)
Cố lên bạn!

Nhà em làm nghề may , nhà có 4 5 công nhân , em thì phụ gia đình làm hàng , tầm 1 năm trở lại đây thì làm mmo , công nhân thì thấy thằng con nhà chủ lúc nào cũng ở nhà ,ở trong phòng , ko đi đâu , đàn 3` con gái thì mồm 5 miệng 10 các bác biết rồi đó , đôi khi cũng thấy khó chịu vì những lời đàm tiếu :(
họ hàng thì soi mói , có lẽ bây h cần 1 không gian yên tĩnh , độc lập và môi trường mới để training lại cuộc sống :rolleyes: , sức khỏe cũng khá kém nữa :confused:
Còn các bác, các thím thì sao , những người xung quanh nghĩ gì về việc các bác đang làm :D
Có người yêu chưa em :(

Tiền là 1 chuyện thôi bác ợ , ngày ngày cắm cúi trên mạng , dù có trăm củ 1 tháng mà người gầy tong teo như con mắm hay đầu bù tóc rối thì cũng chưa phải là vẹn toàn :D
Vậy thì bác phải thêm mục tiêu vào..mục tiêu của bác mới mỗi chú ý đến tiền thôi nên nó thể hiện ra ngoài kết quả vậy đó..nếu bác đặt thêm 1 mục tiêu là người cơ bắp cường tráng hơn thì sẽ có kế hoạch để tập luyện, thay đổi lịch sinh hoạt bên cạnh các việc bác đang làm..Quan trọng là bác có muốn hay không thôi..^^.

Mỗi tháng đưa vợ 50tr, biếu ông bà nội 20tr, ông bà ngoài 10tr còn thừa thì để tiền đầu tư, mình ở nhà hơn năm nay rồi chả thấy hàng xóm láng giềng đàm tiếu gì cả.

Bạn làm MMO thì bạn nên cố gắng tập trung vào công việc, những việc khác thì kệ họ, thời gian và thu nhập của bạn sẽ chứng minh cho sự nỗ lực của bạn.

Thân !
Em thật ngưỡng mộ bác :)

mẹ mình thì vẫn tưởng ngồi chơi game cho đến khi mua cho bả cái đt mới = tiền mmo nhưng rồi cầy quốc bao nhiêu cũng vào banh bóng hết. giờ nản quá

Nhà em làm nghề may , nhà có 4 5 công nhân , em thì phụ gia đình làm hàng , tầm 1 năm trở lại đây thì làm mmo , công nhân thì thấy thằng con nhà chủ lúc nào cũng ở nhà ,ở trong phòng , ko đi đâu , đàn 3` con gái thì mồm 5 miệng 10 các bác biết rồi đó , đôi khi cũng thấy khó chịu vì những lời đàm tiếu :(
họ hàng thì soi mói , có lẽ bây h cần 1 không gian yên tĩnh , độc lập và môi trường mới để training lại cuộc sống :rolleyes: , sức khỏe cũng khá kém nữa :confused:
Còn các bác, các thím thì sao , những người xung quanh nghĩ gì về việc các bác đang làm :D
gym, thể thao đi bác ! ai nghĩ gì nói gì k quan trọng ! nhung sức khoẻ qtrong đấy ! lúc trước sk e cũng yếu ! hay bị cảm cúm lắm ! tập gym cả năm nay không bị cảm cúm lần nào nữa :D :D

Đi làm mà có tiền là chuyện tầm thường =))
Không đi làm mà có tiền mới gọi là đẳng cấp, hô hô
(Không đi làm tức là ko ra khỏi nhà ý)

gym, thể thao đi bác ! ai nghĩ gì nói gì k quan trọng ! nhung sức khoẻ qtrong đấy ! lúc trước sk e cũng yếu ! hay bị cảm cúm lắm ! tập gym cả năm nay không bị cảm cúm lần nào nữa :D :D
bác tập nặng ko :D , ngày tập bao nhiêu là vừa nhỉ , êm định tập street workout thôi chứ ko đến gym

bác tập nặng ko :D , ngày tập bao nhiêu là vừa nhỉ , êm định tập street workout thôi chứ ko đến gym
em tap 1 nam roi nen jo tap cung nặng lắm ! street workout cũng đc mà ! thấy mấy ng tập cái đó khoẻ, dẻo và dai vãi ! to và dài nữa :D:D:D:D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back