[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Vãi thật nó đánh một phát mà tụt 2 sao luôn :confused:

lên bản tin hero xem thì biết nó kéo 1 đội đủ san bằng ruin 7 đấy =)). Đám quân "người cổ đại" cũng bị tiêu diệt thì nói sao ngóc đầu lên =)). An phận ở mức 4 sao vậy =)).
Bao h server VN mở cửa tự do thì tốt nhất anh em nên đăng ký chơi. Chơi càng sớm thì sau này cơ hồ thỏa sức đàn áp bọn đi sau =)).

lên bản tin hero xem thì biết nó kéo 1 đội đủ san bằng ruin 7 đấy =)). Đám quân "người cổ đại" cũng bị tiêu diệt thì nói sao ngóc đầu lên =)). An phận ở mức 4 sao vậy =)).
Bao h server VN mở cửa tự do thì tốt nhất anh em nên đăng ký chơi. Chơi càng sớm thì sau này cơ hồ thỏa sức đàn áp bọn đi sau =)).
Bác bị đánh sao ko cho lính núp hết đi. 400 em healer :oops:

Nó tên j` thế bác? Chắc thấy bác mới lên 5* nên dằn mặt rồi, chơi đúng kiểu giang hồ

Bác bị đánh sao ko cho lính núp hết đi. 400 em healer :oops:

sáng ngủ dậy thì thấy vậy rồi =)).
Cơ bản là nó ko muốn mình cướp địa bàn săn ruin của nó =)). Khi nào lên 5 sao các bác sẽ hiểu nếu ko tham gia vào 1 clan đc xem là hùng mạnh thì kết quả cũng tương tự thôi. Bảo đảm ko có ai bảo kê đâu vì cái bọn nhận mình làm đệ tử cơ hồ nó cũng chẳng dám gây chiến với 1 thằng cỡ này với lại nó cũng thuộc 1 clan bá đạo =)). Clan Warrior
Chờ server VN ra vậy =))

anh em hiện đang tập trung đông ở đâu ???. Tìm cho tớ 1 khu vực magic forest trên 40 cell để tớ dời đô.

Mình với gaconex đang ở khu 5x 1x. Vừa send cậu một cái 42 ô. Mình nghĩ cậu chọn một mảng đất khu đó rồi chuyển thu đô phát triển cho tiện.
SV VN sợ không có nhiều người chơi thì chơi cũng chán.

Sau khi thấy cảnh của bác locthiennguyen mình nghĩ tốt nhất bây giờ là vào các clan mạnh để được bảo kê đến lúc phát triển mạnh ae VN lại tập trung lại. Hôm trước có đánh 1 thằng 3 sao mà thằng chủ clan nó gửi hẳn một đội quái từ ruin ra :confused:

Mình với gaconex đang ở khu 5x 1x. Vừa send cậu một cái 42 ô. Mình nghĩ cậu chọn một mảng đất khu đó rồi chuyển thu đô phát triển cho tiện.
SV VN sợ không có nhiều người chơi thì chơi cũng chán.

5x 1x chứ ko chọn 3-21 nữa hả bác VietSu

Sau khi thấy cảnh của bác locthiennguyen mình nghĩ tốt nhất bây giờ là vào các clan mạnh để được bảo kê đến lúc phát triển mạnh ae VN lại tập trung lại. Hôm trước có đánh 1 thằng 3 sao mà thằng chủ clan nó gửi hẳn một đội quái từ ruin ra :confused:

nói rồi =)) ko nên gây sự =)). Chờ server VN mở cửa rồi xưng bá. Cơ hồ server này ....... đã quá muộn rồi :)). Muốn tham gia 1 clan mạnh cũng khó lắm.

Mình thấy cách này cũng ok. Ae cứ chịu khó active, vào xin ruin cùng cấp mà đánh, p triển 3-4 city rồi lên rank, chậm mà chắc

Mình add nick các bác rồi ai nhận dc chưa nhỉ

Mình thấy cách này cũng ok. Ae cứ chịu khó active, vào xin ruin cùng cấp mà đánh, p triển 3-4 city rồi lên rank, chậm mà chắc

Mình add nick các bác rồi ai nhận dc chưa nhỉ
Nick bác là gì nhỉ. Mình chưa thấy ai add gì cả

ai cho mình thêm 1 mảnh đất lv5 với :)
khoa's city1: 48-14-42
khoa's city2: 49-14-17 định bỏ cái city 2 do cùi qua !
khoa's city3: 55-10-13

ai cho mình thêm 1 mảnh đất lv5 với :)
khoa's city1: 48-14-42
khoa's city2: 49-14-17 định bỏ cái city 2 do cùi qua !
khoa's city3: 55-10-13
Đã gửi bạn 2 mảnh nhé.

Nick bác là gì nhỉ. Mình chưa thấy ai add gì cả

Nick mình là d2coco, đã add nick cậu trong phần Contact, cạnh nick cậu thấy có cái ổ khóa. k biết add thế đúng chưa
Ae nào muốn cứ add mình, lấy report ruin hay ally ăn ruin ok hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,712
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom