[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Hix, đó là mấy cái ruin lv 1 với 2, cậu có quân thì mang sang đánh để ăn gem và tài nguyên.
thế bác spy em xem thử mạnh cở nào à ? :D thansk bác nhé

bac vietsu cho mình hỏi thêm là làm sao tăng dân lên cho nó làm chứ dân mình có 2715 dân thôi :( xây nhiều nhà dân lắm rồi :(
bác cho miếng đất nào xây nhiều nhiều vàng mà có >43 ô với ! chứ ô 43 thấy thiếu thiếu sao ấy ! :D cái miếng 42 ô bác cho e lỡ xoá nhầm rồi :(

bac vietsu cho mình hỏi thêm là làm sao tăng dân lên cho nó làm chứ dân mình có 2715 dân thôi :( xây nhiều nhà dân lắm rồi :(
bác cho miếng đất nào xây nhiều nhiều vàng mà có >43 ô với ! chứ ô 43 thấy thiếu thiếu sao ấy ! :D cái miếng 42 ô bác cho e lỡ xoá nhầm rồi :(
Bạn xây một cái nhà spy ra cho chủ động. Đất có 43 ô là cao nhất, muốn năng suất vàng cao thì tìm mảnh đất desert nhưng hơi hiếm. Tăng dân thì xây nhà dẫn và nâng cấp hoặc đi cướp dân thôi.

nh
Bạn xây một cái nhà spy ra cho chủ động. Đất có 43 ô là cao nhất, muốn năng suất vàng cao thì tìm mảnh đất desert nhưng hơi hiếm. Tăng dân thì xây nhà dẫn và nâng cấp hoặc đi cướp dân thôi.
nhaf spy có 2 cái ! 1 cái spy thằng ôm cái bụng 1 cái compet j j đó spy nữa ! mà chả mấy khi xài spy :D ồ có cướp dân nữa à :D thanks bác

ban cho mình hỏi bg kiếm đuọc bằng cách bán trang bị dành cho anh hùng có dùng để nâng cấp tài khoản game được không?

Server VN mở rồi ae vào chiến lẹ nhé. Có nhiều người chơi nước ngoài đã vào sv rồi đó

Hix, đó là mấy cái ruin lv 1 với 2, cậu có quân thì mang sang đánh để ăn gem và tài nguyên.
cứ cho thằng dựng thành đến cái địa chỉ vietsub đưa.
bác vietsu report em gì lắm thế? xme mà chả hiểu j cả ?
bác còn spy em cái j j đó cũng chả hiểu j cả ? bấm vào ra cái city gì gì đó khủng vãi ra
Cái trên là quest kiếm 5scroll từ ruin, dc +2k/hour :D

Đốt cháy giai đoạn ko dc đâu bác, sức mạnh quân đội mới là cái vững chắc. Towe nhiều nhưng quân ko có thì làm sao đánh ruin dc.
5* dc cái lợi là tìm dc ruin6, lúc đó quân phải đủ, hậu cần tốt mới chiến dc
Đã có ckan vietnammese chưa ae?
Ai chơi sv VN thì vào lẹ nhé.

xuất sơn rồi ah` :D. Cùng trở thành bá chủ vùng đất mới :D

Nằm cạnh bác Trantuan luôn :D

ít nhất là sau 2 tháng mới có thể gọi là khai chiến =))

giai đoạn đầu ko cướp đc kinh tế sẽ khó khăn nên cố săn ruin kiếm res:), có vẻ thành mình nhiều huy trương nhất

hà hà số người bỏ cuộc sẽ nhanh chóng xuất hiện. lúc đó sẽ có tìa nguyên để cướp. Với lại nen nhanh chóng up rank để mua gem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week