Event Mình rất buồn nên muốn chia sẻ với mọi người

Status
Not open for further replies.

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Mấy ngày hôm nay mình thật sự rất buồn và thấy áy náy. Đây là lần đầu tiên mình gặp phải trường hợp như vậy. Mình không biết nói gì, chỉ mong nhận được chút chia sẻ với mọi người vì mất tiền của mình mình chỉ hơi tiếc nhưng khiến mọi người mất lòng tin và tiền của các bạn khiến mình rất áy náy.
Site gặp nhiều trục trặc nhưng vẫn hoạt động mới qua 1 ngày nên mọi người ko nên quá lo lắng nữa, site vẫn đang hoạt động.
Đến hiện tại mình vẫn bị lỗ 20$ trong site WWS nhưng mình biết Anh Việt, mọi người có người còn lỗ nhiều hơn mình. Mong rằng mọi việc sẽ tốt đẹp
Qua việc này mình sẽ rút kinh nghiệm không chạy theo số lượng mà chỉ chơi site đảm bảo dù ít nhưng còn hơn khiến mọi việc rắc rối xảy ra để mọi người có thể yên tâm và có lãi
Mình chỉ mong nhận được lời chia sẽ của các bạn.
18h tối mai ngày 13.9.2012 mình sẽ chọn random 10 comment bất kì và tặng mỗi bạn 1LR.
Cám ơn các bạn đã đọc
Mình xin cám ơn các bạn đã quan tâm và an ủi mình. muộn rồi chúc các bạn ngủ ngon ^^

cám ơn những lời chúc và an ủi tôt đẹp của các bạn, mình sẽ nâng giải lên thành 15 lr cho 15 người may mắn để mọi người có nhiều vận may hơn ^^. Chúc các bạn gặp nhiều may mắn cả trong forum lẫn trong cuộc sống

Last edited by a moderator:
chưa hiểu chuyện gì nhưng cũng an ủi 1 câu : có nhiều thứ ta ko lấy lại dc, nhưng tiền bạc ta vẫn có thể kiếm lại dc.

Chả pít hyip hay j...nhưng chúc bạn gặp may mắn trong cuộc sống:binhsua25:

ặc . dep 100$ mà nhận dc mơi17$ . tu tối h chua nhay thêm xu nào . .rcb 10$ + dc pay 17$ =23$ ---> lo 77$ nãn :binhsua23::binhsua23:

Chất lượng hơn số lượng ( câu này luôn đúng trong mọi trường hợp)
Cuộc sống nhiều lúc phải khó khăn thì nó mới là quy luật của cs được. Có phải ai lúc nào cũng vui vẻ đâu :D

site nào thế bác. chơi sao site nào lỗ thế

THẤT BẠI LỚN NHẤT CỦA CHÚNG TA ĐÓ LÀ SỰ TUYỆT VỌNG

THÀNH CÔNG LỚN NHẤT CỦA CHÚNG TA LÀ NIỀM HY VỌNG

chúc bạn sớm lấy lại được sự tự tin và niềm vui trong thời gian tới

thanks lr: U2476667

bạn cố gắn nắm bắt thông tin chắc chắn rồi hãy share nhé :binhsua37: mình hoan hô bạn có tinh thần chia sẻ :binhsua25:

thớt ko nói rõ nên ko nắm được tình hình nhưng dù sao cũng chúc thớt mau chóng vượt qua và lấy lại niềm tin

Chia buồn với bạn mình ngày trước cũng có lần bị thế này :(( nhưng thôi ráng lấy lại niềm tin làm lại từ đầu ^^! gầy dựng lại uy tín sớm!

Trong cuộc sống ai cũng có những lúc vấp ngả, tự mình khắc phục lỗi mình gây ra rồi những người khác sẻ tha thứ và cảm thông cho bạn

Người ta hay nói, một lần vấp ngã là 1 lần đau, ai nên khôn mà không vấp ngã đôi ba lần ^^, nhờ những lần thế này mà cậu sẽ rút được nhiều kinh nghiệm hơn cho mình và bản thân mà :binhsua26:

thất bại là mẹ thành công
cố găng rút kinh nghiệm để thành công cho những lần sau bạn nhé !!!

Lần sau rút kinh nghiệm, tìm hiểu kỹ chút rồi share cho ACE nha cậu. LR tớ ở bên More info ý :">

chak dep rồi ah.........loại này hok chơi nên chịu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,353
171,403
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom