• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mình là chủ tài khoản TK VCB 0691000301223 - LÊ TUẤN ANH

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
MONG TẤT CẢ AI CÓ LIÊN QUAN VÀO TOPIC NÀY ĐỂ ĐỐI CHẤT

Đầu tiên phải nói thực sự sock khi lên forum.Mình rất ít khi ra các box khác ngoài các box mình làm việc nên chả để ý có topic nào.
Đến hôm nay bên VCB gọi điện hỏi có người đòi lại tiền do chuyển nhầm thì mình mới được biết là có đứa mượn danh mình đi lừa đảo.

Và lên forum thì đây,thấy 2 cái topic kinh khủng này:
http://mmo4me.com/threads/canh-bao-...ala-tk-vcb-0691000301223.207523/#post-3954518
http://mmo4me.com/threads/moi-ban-thanhoc1-vao-giai-quyet-refund-435pp.206292/

Giờ mình tạo topic riêng để anh em nào có vướng mắc vào comment,chứ các topic kia thấy 1 đống các ông ko biết gì cứ nhảy vào kêu tìm nó đập đi làm mình bực quá

Toàn bộ tiền mình nhận đều là nhận trước,giao dịch của mình là với yahoo sellsockvip72,các khoản nhận của mình đều đã chuyển lại WMZ và có log chat,có lịch sử giao dịch,do đó các bạn cần bất cứ cái gì mình sẽ up lên

đây là bằng chứng của lần giao dịch 133.1Z bên topic
http://mmo4me.com/threads/canh-bao-...ala-tk-vcb-0691000301223.207523/#post-3954518
1-jpg.40238

VCB

Z

proof vụ lừa tiền của bạn Nguyễn Tuấn Anh,bạn ý bị scam ABC,giờ nói tóm lại là giờ bạn Nguyễn Tuấn Anh bảo là bạn ấy chuyển nhầm VCB còn ko giao dịch với mình hết,chuyển nhầm thì phải trả lại tiền,mình cũng đến chịu.Tùy mọi người đọc vậy

Attachments

89.5 KB · Views: 833
Last edited:
Xin đính chính lại với các bạn,yahoo mình giao dịch là sellsockvip72,người này mua Z,hoặc đổi Z,pp gì đó mình không quan tâm.Chỉ biết là câu tạ luôn gửi tiền trước,mình thì là người có Z,và như thế là an toàn cho mình,nên mình gửi lại Z cho cậu ta.
Nghĩa là mình không có lừa ai cả,mình nhận tiền vào và gửi Z đi,nên mình ko có trách nhiệm đền bù cho ai hết
Lập topic chỉ là để ai bị lừa thì vào mà hỏi những gì cần hỏi,biết đâu khám phá ra đứa lừa thật sự

neteller

Banned
Reactions
238
MR
0.000
Xin đính chính lại với các bạn,yahoo mình giao dịch là sellsockvip72,người này mua Z,hoặc đổi Z,pp gì đó mình không quan tâm.Chỉ biết là câu tạ luôn gửi tiền trước,mình thì là người có Z,và như thế là an toàn cho mình,nên mình gửi lại Z cho cậu ta.
Nghĩa là mình không có lừa ai cả,mình nhận tiền vào và gửi Z đi,nên mình ko có trách nhiệm đền bù cho ai hết
Lập topic chỉ là để ai bị lừa thì vào mà hỏi những gì cần hỏi,biết đâu khám phá ra đứa lừa thật sự
thế người ta send VCB cho cậu cậu không đọc nội dung chuyển tiền à ? sao nói kiểu vô trách nhiệm đó được ?

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.373

Vui lòng up log chat liên quan đến 2 vụ tại topic này: http://mmo4me.com/threads/moi-ban-thanhoc1-vao-giai-quyet-refund-435pp.206292/page-3 đế chứng minh bạn trong sạch.

thế người ta send VCB cho cậu cậu không đọc nội dung chuyển tiền à ? sao nói kiểu vô trách nhiệm đó được ?
Tất nhiên là mình ko cần đọc,còn nói cụ thể là mình có giao dịch với cậu này(sellsockvip72) vài lần rồi.Nhiều lần cậu ấy gửi vào tối,lúc đó ko có memo,chỉ thấy tiền chuyển

Còn nói thật là các bạn mua Z,mình nhận tiền và bán Z lại,có cái gì mà vô trách nhiệm.Các bạn không cẩn thận bị lừa còn đổ thừa cho mình

Tất nhiên là mình ko cần đọc,còn nói cụ thể là mình có giao dịch với cậu này(sellsockvip72) vài lần rồi.Nhiều lần cậu ấy gửi vào tối,lúc đó ko có memo,chỉ thấy tiền chuyển

Còn nói thật là các bạn mua Z,mình nhận tiền và bán Z lại,có cái gì mà vô trách nhiệm.Các bạn không cẩn thận bị lừa còn đổ thừa cho mình
Up log chat ( hiện ngày giờ ) + history chuyển tiền

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.485
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger

tuyệt, giá mà mấy thằng chuyên fake nick scam ABC, hay cái bọn bắt cóc con tin đòi tiền chuộc, bọn giả công an lừa đảo qua điện thoại biết và hợp tác với cậu thì chúng nó đỡ mất công phải tìm mua hoặc làm thẻ ATM bằng tên người khác. Cứ chuyển tất vào tài khoản của cậu rồi yều cầu cậu chuyển lại Z, PM, .... là ngon ;)

Last edited:

ăn nói vô trách nhiệm như bác thì cứ ra phường mà trình bày nhé

Nói chung cứ up log chat lên + history gd là biết ngay thôi mà :| Sao lâu up thế nhỉ?? Có gì đó k ổn :)

smalldragonvt

Senior
Reactions
157
MR
0.003
Đầu tiên phải nói thực sự sock khi lên forum.Mình rất ít khi ra các box khác ngoài các box mình làm việc nên chả để ý có topic nào.
Đến hôm nay bên VCB gọi điện hỏi có người đòi lại tiền do chuyển nhầm thì mình mới được biết là có đứa mượn danh mình đi lừa đảo.

Và lên forum thì đây,thấy 2 cái topic kinh khủng này:

Giờ mình tạo topic riêng để anh em nào có vướng mắc vào comment,chứ các topic kia thấy 1 đống các ông ko biết gì cứ nhảy vào kêu tìm nó đập đi làm mình bực quá

Toàn bộ tiền mình nhận đều là nhận trước,giao dịch của mình là với yahoo sellsockvip72,các khoản nhận của mình đều đã chuyển lại WMZ và có log chat,có lịch sử giao dịch,do đó các bạn cần bất cứ cái gì mình sẽ up lên

yahoo này là scammer mà, bữa cũng pm kêu mua PP, đòi send tiền trước luôn mà cuối cùng ko thấy send, pm hỏi thì im luôn

nội dung chuyển tiền rõ ràng là mua 142 pp sờ sờ thế kia mà vẫn send Z cho thằng scam ?
đã nói là các bạn ấy nói là làm trung gian đổi tiền,cậu không nhìn thấy log chát nó ghi là mình có chịu đổi sang pp không à?

Mình chỉ đơn giản là người bán Z còn các bạn mua bán gì trên mạng làm sao mình quản đc?

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.347
sellsockvip72 là Trần Nguyễn Hoàng Mỹ :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,953