• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mình là chủ tài khoản TK VCB 0691000301223 - LÊ TUẤN ANH

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
đang nghi ngờ cùng 1 thời điểm không biết có phải hắn ta tự fake hắn ta rồi gd chuyển qua chuyển lại để qua mắt người khác không:p:p
rồi các bạn cứ tiếp tục đi,cây ngay không sợ chết đứng,mình thừa nhận là mình bất cẩn khi không check memo,tuy nhiên thực sự sai lầm là ở chỗ các bạn cứ chuyển tiền cho thằng scam trước

còn tình huống fake yahoo như bạn trên nói mình nghĩ là có thể nhưng mình ko có làm,nếu bạn cần bất cứ gì để mình chứng minh thì mình sẽ chứng minh

comicvn91

Senior
Reactions
292
MR
0.462
có giao dịch với thớt một số lần , theo mình nghĩ thì chưa có bằng chứng thì ko nên kết luận vội vàng . Giao dịch online trường hợp trung chuyển trực tiếp cho khách hàng là ko phải hiếm . Hãy tự bảo vệ mình thôi

SCAM ABC rồi ! Các bạn chưa nên kết luận longmichinh vội khi chưa có đủ bằng chứng.
cảm ơn mod,theo mình biết thì đúng là scam ABC rồi,
thực sự mình là thằng ko vào trang chủ mmo4me mấy,toàn vào link trực tiếp các box thôi nên mình ko biết gì cả,mong các bạn thông cảm dùm

còn cần bằng chứng gì các bạn cứ bảo mình sẽ up hết

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
cảm ơn mod,theo mình biết thì đúng là scam ABC rồi,
thực sự mình là thằng ko vào trang chủ mmo4me mấy,toàn vào link trực tiếp các box thôi nên mình ko biết gì cả,mong các bạn thông cảm dùm

còn cần bằng chứng gì các bạn cứ bảo mình sẽ up hết
thím cho mình pass yahoo của nick : sellsockvip72 Mình sẽ tin thím :p:p

đúng rồi confirm xong thì sao ? cậu trả lại tiền cho họ à ?
dĩ nhiên mình ko trả,chỉ là để các bạn ấy biết ai mới là thủ phạm,không các bạn ý cứ réo tổ tông mình ra chửi thì sao?

cậu có vẻ rất không hài lòng vs mình,có lẽ là do c ghét bọn scam thôi,nhưng ở đây mình ko phải scam.Xin hỏi nếu trường hợp cậu,Z cậu gửi đủ,tiền c nhận đủ,xong đùng cái ai đòi cậu có trả không?

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
vẫn troll đc :(

vẫn đợi 2 nạn nhân chính vào confirm đây
bạn đợi làm gì ? bạn tính trả lại tiền ah, còn nếu ko chỉ cần mod xác nhận proof của cậu là thật là đc chả cần gì mấy bạn kia vào .
P/S : nếu proof là thật thì ông ta ko tội gì cả mấy bạn đừng ghép tội ông ta, vì ông ta mua bán đàng hoàng mà .
Đọc qua 1 số bạn hình như muốn bạn ấy trả lại tiền, có vẻ các bạn hơi phi lý r, log chat có nếu là thật thì ko lý gì phải trả lại cả bác ấy k phải ex lớn nên khi mua bán cũng chả quan tâm làm gì cái nội dung gd đâu như mình mình cũng ko quan tâm nó làm gì chỉ biết ai pm mình hỏi gì mua gì mà mình nhận đúng $ đó là đc :(

bạn đợi làm gì ? bạn tính trả lại tiền ah, còn nếu ko chỉ cần mod xác nhận proof của cậu là thật là đc chả cần gì mấy bạn kia vào .
P/S : nếu proof là thật thì ông ta ko tội gì cả mấy bạn đừng ghép tội ông ta, vì ông ta mua bán đàng hoàng mà .
thì đó thực sự là mình thấy mấy topic mở ra rầm rộ quá,nhỡ các bạn ý nghĩ ko kĩ rồi thuê giang hồ chém mình thì đúng là tai bay vạ gió :(

nhưng mình cũng thấy lạ top nổi mấy ngày liên tục mà cậu ko vào nói 1 câu luôn nhỉ
thì mình bảo rồi mà,mình đảo qua forum đều vào link bookmark cái box mình tham gia thôi,chứ có ra trang chủ bao h đâu mà biết topic nổi hay ko :(

vì mình làm ăn trước h đàng hoàng chả thế nghĩ là có thể dính vào lừa đảo,có chăng toàn bị người ta lừa

Theo luật là tiêu thụ tài sản trộm cắp
cái này ko đc ghép tội tính ra đây là dạng scam ACB thôi
biết rằng các bạn bị scam cay cú nhưng mà nên công bằng mà nói
Thôi đi ra topic này thế là xong r giờ chỉ còn ăn gạch nữa thôi mod cũng xác nhận r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,954
176,422
Latest member
ex4bit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week