Mình không vào đươc perfectmoney

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
mình vào PM toàn bị lỗi này mà không biết cách khắc phục, nhờ các pro chỉ giùm, trình duyệt nào cũng bị thế cả, mình dùng mạng vnpt, mình đã thử dùng DNS của google rồi mà vẫn ko được.

mình vẫn vào bình thường, cho hỏi ngu chút xíu là làm sao xem được ảnh mà không phải down về vậy?

Cậu thử reset modem xem sao, vào bình thường nhưng hình như lại bị lỗi send email hay sao ấy, tiền đến tiền đi chả thấy email thông báo gì cả.

Bên mình vẫn vào bình thường mà. Mỗi tội ko nhận dc mail thông báo (Gmail), còn Yahoo mail thì vẫn nhận dc thông báo bình thường:binhsua166:

:binhsua58: ko nhận được PIN quá GMAIL cũng như ko vô được

Cậu thử reset modem xem sao, vào bình thường nhưng hình như lại bị lỗi send email hay sao ấy, tiền đến tiền đi chả thấy email thông báo gì cả.
theo mình thì lỗi ko nhận được mail pin hay báo tiền đến tiền đi là do gmail hay yahoo mail, ko phải do PM

mình xài mail yandex bao giờ cũng về :)

mình vào PM toàn bị lỗi này mà không biết cách khắc phục, nhờ các pro chỉ giùm, trình duyệt nào cũng bị thế cả, mình dùng mạng vnpt, mình đã thử dùng DNS của google rồi mà vẫn ko được.
Chắc em nó cũng giống như LR bị cảnh sát tóm vì tội rữa tiền, chia buồn cùng các bạn :binhsua146:

Chắc connect bị gì thôi, mình vẫn vào bình thường mà chỉ là không nhận được thông báo nhận tiền và Pin thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,686
171,772
Latest member
duylb95
Back
Top Bottom