Tạo Gmail bằng trình giả lập bị verify phone. Nhờ mọi người chỉ cách khắc phục

LalyHA

Newbie
Reactions
2
MR
0.139
Mình dùng tool tạo gmail trên trình giả lập như Memu, LDPlayer không dùng số điện thoại (có dùng proxy ip random). Nhưng chạy được vài ngày thì bắt đầu bị verify phone number. Càng về sau thì bị càng nhiểu và tầm khoản 1 tháng thì ko còn tạo đươc nữa. Hoàn toàn bị verify. Mọi người có cách khắc phục xin chỉ giùm mình. Cám ơn.

đổi qua xài mạng khác chạy tiếp

Upvote 0
Solution
chuyển đổi sử dụng mạng khác chạy tiếp
Bạn có thể nói cụ thể hơn đươc ko? Mình đang xài mạng vnpt. Nếu theo như cách của bạn thì mình chuyển qua xài fpt, vietel .v.v.. thì sẽ tạo đc gmail ko bị verify đúng ko bạn!

Upvote 0
Dạo này mịnh cũng bị như vậy bắt xác minh sđt , nào bạn làm đc chia sẻ mình ít vs nhe

Upvote 0
hihi đúng rồi bác mình đc bạn chỉ mới vào làm. Bạn có cách khắc phục hướng dẫn giùm. thk
ý là chỉ cho bạn là ra tút của người ta rồi =))
mà tút thì liên quan chén cơm

Upvote 0
Mình dùng tool tạo gmail trên trình giả lập như Memu, LDPlayer không dùng số điện thoại (có dùng proxy ip random). Nhưng chạy được vài ngày thì bắt đầu bị verify phone number. Càng về sau thì bị càng nhiểu và tầm khoản 1 tháng thì ko còn tạo đươc nữa. Hoàn toàn bị verify. Mọi người có cách khắc phục xin chỉ giùm mình. Cám ơn.
Bạn mua tool gì để tạo gmail vậy? Chia sẻ mình nghiên cứu fix cho.

Upvote 0
tạo từ link youtube xem sao

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back