• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình không vào đươc perfectmoney

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình vào PM toàn bị lỗi này mà không biết cách khắc phục, nhờ các pro chỉ giùm, trình duyệt nào cũng bị thế cả, mình dùng mạng vnpt, mình đã thử dùng DNS của google rồi mà vẫn ko được.

mình vẫn vào bình thường, cho hỏi ngu chút xíu là làm sao xem được ảnh mà không phải down về vậy?

Cậu thử reset modem xem sao, vào bình thường nhưng hình như lại bị lỗi send email hay sao ấy, tiền đến tiền đi chả thấy email thông báo gì cả.

mình bị từ sáng đến giờ đây điên với nó quá :binhsua49:

Xác nhận bên mình vẫn vào bình thường....

mình bị từ sáng đến giờ đây điên với nó quá :binhsua49:

có lẽ thử tắt chương trình quét Virut đang chạy xem :binhsua58:

Bên mình vẫn vào bình thường mà. Mỗi tội ko nhận dc mail thông báo (Gmail), còn Yahoo mail thì vẫn nhận dc thông báo bình thường:binhsua166:

cái nồi j thế này, dao này PM bị làm sao ấy nhỉ?

:binhsua58: ko nhận được PIN quá GMAIL cũng như ko vô được

Cậu thử reset modem xem sao, vào bình thường nhưng hình như lại bị lỗi send email hay sao ấy, tiền đến tiền đi chả thấy email thông báo gì cả.
theo mình thì lỗi ko nhận được mail pin hay báo tiền đến tiền đi là do gmail hay yahoo mail, ko phải do PM

mình xài mail yandex bao giờ cũng về :)

mình ko ver PIN ở mail nên vẫn vào bt

mình vào PM toàn bị lỗi này mà không biết cách khắc phục, nhờ các pro chỉ giùm, trình duyệt nào cũng bị thế cả, mình dùng mạng vnpt, mình đã thử dùng DNS của google rồi mà vẫn ko được.
Chắc em nó cũng giống như LR bị cảnh sát tóm vì tội rữa tiền, chia buồn cùng các bạn :binhsua146:

Là mình ko vào được trang https://perfectmoney.is/ chứ ko phải code mail gì cả, dạo trước vẫn vào bình thường chỉ hơn tuần nay là bị như thế thôi

Chắc connect bị gì thôi, mình vẫn vào bình thường mà chỉ là không nhận được thông báo nhận tiền và Pin thôi

Đã nói rất nhiều là tắt IP check và xài codecard đi. Cứ bảo mật kiểu đó thì " Gậy ông đập lưng ông " trước nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom