Mình cũng trả biết đặt tên topic này như thế nào?

nh0kbstupid

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Mình chỉ mong ADMIN, cùng các bạn trong MMO suy ngẫm giùm mình một chút cho người Việt Nam
các cậu chưa ra nước ngoài thỳ các cậu còn chưa hiểu được nước ngoài nó kỳ thị dân việt nam như thế nào , mình cũng trả nói gì về nói láo, nói tục
Nhưng mà CHEAT ? sao các cậu nực cười vậy, các cậu không tgể chơi 1 cái web nào 1 cách chân chính à ?? mình thật sự rất bức xúc.
GuildGold9 đã tìm ra cái cách để cho mọi người kiếm được 100$/ tháng , nhưng mà các cậu cứ muốn hơn là sao ? muốn hơn thỳ bỏ ra nhiều thời gian hơn để kiếm điểm ? 1 ngày thay vì 3 tiếng rồi kiếm point thỳ bỏ ra 8 tiếng rồi kiếm point ? còn không kiếm được thỳ nghỉ mẹ đi, sao lại cheat, lúc đầu Guildgold0 đã không muốn share cho việt nam, vì biết rằng như vậy, nhưng mà cậu ấy đã mở ra để mọi người làm chung rồi, mình không hiểu nổi trong đầu các cậu nghĩ cái *** gì. Đây là cuộc đối thoại nhỏ giữa mình và cheater, mong các cậu suy sét, và đừng làm mất miếng cơm của anh em nữa, được chứ ?

mình hi vọng cậu click tay , chứ đừng click tay theo kiểu cheat nha :) cảm ơn cậu

Last edited:
thà đừng bảo là có auto là các ông ấy không vào xin...chứ cái gì cũng tools hết thì nó block hết ip VN là xong..lúc nào cũng vậy, lao động chân chính thì nó vất vã hơn...

Kieu nay ai co y dinh chien' thi chien nhanh di. Du la sap nat den noi roi. cai gi kiem tien mien phi share o forum la nat be bet rat nhanh :D

Kieu nay ai co y dinh chien' thi chien nhanh di. Du la sap nat den noi roi. cai gi kiem tien mien phi share o forum la nat be bet rat nhanh :D
Nói thật ko phải ích kỉ chứ cái gì mà share lên mmo thì xác định! nhanh nhất 1 tháng, chậm nhất là 3 tháng!
Đúng là mình không bi quan, cũng không ích kỷ, nhưng 2 bạn này "dự" là chuẩn rồi, hàng share miễn phí, theo kiểu dùng chung tập thể thế này thì không thể tồn tại được lâu, vậy cũng mong các bạn xem xét kỹ, đánh nhanh rút gọn:)

Trang nào thế nhỉ :p ? Cái này cũng khó ns được cậu . VN ý mà , sống ai mà chả hám lợi :-@. Admin nào chả biết là mem cheat thực ra là họ im lặng ko thì mất doanh thu :-D . Ai cũng cheat cả tớ cũ thế . :-( Chưa kể mấy kẻ gato report nhau nữa cơ tranh nhau kiếm tiền mà mất cả đạo lý sinh tồn .
P/s lập cái site kiếm đều 10$/day con tó gato report cái ra đi site . Và còn nhiều thủ đoạn thâm của người VN

Nếu các cậu có Ý THỨC thỳ nó không nát ok? còn tool AUTO input captcha khác với CHEAT cậu hiểu chứ?

Trang nào thế nhỉ :p ? Cái này cũng khó ns được cậu . VN ý mà , sống ai mà chả hám lợi :-@. Admin nào chả biết là mem cheat thực ra là họ im lặng ko thì mất doanh thu :-D . Ai cũng cheat cả tớ cũ thế . :-( Chưa kể mấy kẻ gato report nhau nữa cơ tranh nhau kiếm tiền mà mất cả đạo lý sinh tồn .
P/s lập cái site kiếm đều 10$/day con tó gato report cái ra đi site . Và còn nhiều thủ đoạn thâm của người VN
xin lỗi cậu chứ ADMIN site này, band thỳ band, cần éo gì cái cơ hội kinh doanh, nó chỉ là tạo thêm thu nhập cho người khác thôi chứ thừng ADMIN trang này nó có nguồn thu riêng

Không có proof chính chủ mà các bác vẫn chơi à ? Tốt nhất là đợi thêm proof đi, chứ công ngồi click cả tháng trời nó diện lý do không thanh toán thì bỏ mợ. Vả lại rate cao khủng 0.009$/1bo mà khi cast nó không trừ Bono nữa (tức là vẫn có tiền về cho tháng sau mà không cần làm gì cả), tiền đâu nó trả nổi ? Với lại site nó live lâu vậy mà sao giờ mới nổi ? giờ vẫn còn rate cao ngất ?
Còn cheat thì dễ thôi, nó yêu cần xem ads trong 60s > cứ hack speed trình duyệt. Mà nếu nó có kiểm tra số Bono/phút thì chắc chắn bị BAN :p

Không có proof chính chủ mà các bác vẫn chơi à ? Tốt nhất là đợi thêm proof đi, chứ công ngồi click cả tháng trời nó diện lý do không thanh toán thì bỏ mợ. Vả lại rate cao khủng 0.009$/1bo mà khi cast nó không trừ Bono nữa (tức là vẫn có tiền về cho tháng sau mà không cần làm gì cả), tiền đâu nó trả nổi ? Với lại site nó live lâu vậy mà sao giờ mới nổi ? giờ vẫn còn rate cao ngất ?
Còn cheat thì dễ thôi, nó yêu cần xem ads trong 60s > cứ hack speed trình duyệt. Mà nếu nó có kiểm tra số Bono/phút thì chắc chắn bị BAN :p
Khong choi nhung xem qua trang chu cua no thi co ve giong nhu zeek hay sao do

ĐÃ NÓI RẤT DÕ NGÀY TỪ DÒNG ĐẦU RỒI MÀ ( AUTO NÀY CHỈ DÀNH CHO REF CỦA ........... VÀ CỦA MÌNH) KO PHẢI REF THÌ XIN LÀM GÌ :D. BÀY ĐẶT. MÌNH CŨNG NÓI KHÔNG VỚI CHEAT VÀ CŨNG CHƯA BAO H CHEAT.

Cái gì mà xác định share ra thì chắc chắn site đó k còn sống đc bao lâu nữa đâu, mấy bác cũng thật là, người ta share site là đc rồi, auto, cheat cho lắm vào, thích ăn nhiều mà k làm thì ai chả thích.

ĐÃ NÓI RẤT DÕ NGÀY TỪ DÒNG ĐẦU RỒI MÀ ( AUTO NÀY CHỈ DÀNH CHO REF CỦA ........... VÀ CỦA MÌNH) KO PHẢI REF THÌ XIN LÀM GÌ :D. BÀY ĐẶT. MÌNH CŨNG NÓI KHÔNG VỚI CHEAT VÀ CŨNG CHƯA BAO H CHEAT.
nước phù sa không cho nó chảy ra ruộng ngoài :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom