• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình có một nội dung là bức tâm thư muốn lên trang chủ haivl, các bác xem giúp

bác cứ đăng lên, ae sẽ giúp cho (vì 1 tương lai hết dân FA :D)
p/s: bác thành công thì làm cái event cho ae hưởng với :p
Hết FA thì mình thành công quá, cần đc nói chuyện lại bình thường như trước kia là cũng sẽ có event cho anh em luôn :D

Hết FA thì mình thành công quá, cần đc nói chuyện lại bình thường như trước kia là cũng sẽ có event cho anh em luôn :D
hết FA rồi lại muốn FA cho coi,mình bảo đảm :D

mình muốn gửi lên trang chủ với hy vọng có 1 người đọc được nó bạn ah, giờ ko còn cách nào liên lạc cả nên đành phải dùng cách này để em ấy đọc được thôi
Có vẻ đa tình

Tâm thư mà lên haivl thì chúng nó sẽ phán gió mát vồn :))

con gái thủ tướng hay sao mà phải tâm với cả thư . Chắc muốn hỏi bí kip lên top haivl đây thôi =)))))

lên haivl ko có 1 nguyên tắc nào nhé bạn, mình từ thử với 100 acc facebook mà vẫn ko lên dc trang chủ đó, nó đòi nhiều yếu tố nữa, chẳng hạn như số lượng bình luận cũng phải nhiều, chủ yếu là cái "hay" chứ cái like thì có vẻ ko hiệu quả đâu

con gái thủ tướng hay sao mà phải tâm với cả thư . Chắc muốn hỏi bí kip lên top haivl đây thôi =)))))
mỗi ng có một suy nghĩ khác nhau, bạn chắc chưa bao giờ dành tình cảm cho ai thật lòng nên mới vậy.

Đã lâu rồi tôi không được đọc 1 bức tâm hư hay như vầy. Cám ơn Đảng, nhà nước, ban lãnh đạo các cấp, các ngành cùng toàn bộ đoàn thể nhân dân quần chúng từ trung ương đến địa phương. Cám ơn nền giáo dục Việt Nam, bộ ngành giao dục và đào tạo cùng toàn thể thầy cô các trường đã giúp tôi nhận thức được đâu là cái đẹp, đâu là cái xấu để hôm nay, cảm xúc của tôi như dâng trào khi được chiêm ngưỡng 1 bức tâm thư đầy lắng đọng, xúc tích và tinh túy như vầy, tôi không biết nói gì hơn ngoài việc chỉ biết cám ơn và xin cám ơn ....

Đã lâu rồi tôi không được đọc 1 bức tâm hư hay như vầy. Cám ơn Đảng, nhà nước, ban lãnh đạo các cấp, các ngành cùng toàn bộ đoàn thể nhân dân quần chúng từ trung ương đến địa phương. Cám ơn nền giáo dục Việt Nam, bộ ngành giao dục và đào tạo cùng toàn thể thầy cô các trường đã giúp tôi nhận thức được đâu là cái đẹp, đâu là cái xấu để hôm nay, cảm xúc của tôi như dâng trào khi được chiêm ngưỡng 1 bức tâm thư đầy lắng đọng, xúc tích và tinh túy như vầy, tôi không biết nói gì hơn ngoài việc chỉ biết cám ơn và xin cám ơn ....
đừng troll mình nữa bạn, mình nói rõ là ko biết làm thơ gieo vần rồi mà, bạn có ý phê bình gì nói ra để mình sửa với

Thớt nghĩ sao mà đưa tâm thư lên haivl vậy, nghe rất thiếu nghiêm túc. Mình mà là cô bé kia chắc goodbye forever luôn.
Nên làm cái gì thực tế hơn đi thớt. Cái này mà lên haivl lại thành chỗ cho thiên hạ nó chém bão lướt sóng thần thôi, ko đc ích lợi gì đâu

Thớt nghĩ sao mà đưa tâm thư lên haivl vậy, nghe rất thiếu nghiêm túc. Mình mà là cô bé kia chắc goodbye forever luôn.
Nên làm cái gì thực tế hơn đi thớt. Cái này mà lên haivl lại thành chỗ cho thiên hạ nó chém bão lướt sóng thần thôi, ko đc ích lợi gì đâu
thế nào là thiếu nghiêm túc bạn. đâu phải lúc nào trên haivl cũng cười đâu

nội dung có phần chính là bài thơ, nhưng mình ko biết làm thơ nên ko hay, tiện post lên đây, các bạn đánh giá giúp mình để mình sửa lại nhé.mình cảm ơn các bạn đã ghé đọc.

Lúc trước em cười vui
Sao giờ em thay đổi
Bóng dáng em hôm nào
Vẫn đậm tâm trí anh
Em ơi đừng vậy nữa
Anh không muốn đổi thay
Tâm hồn em đẹp lắm
Đừng để phải buồn phiền
Anh gắng lắm đó em
Sao em không trở lại
Anh muốn nụ cười em
Cùng tâm hồn thơ ấy
Giờ em đã thay đổi
Anh buồn, em biết không
Níu kéo em trở lại
Sao em không đối mặt
Chúng ta cách xa xăm
Điện thoại em chặn lại
Trong anh rất thất vọng
Em hiểu được bao nhiêu?
Mong em suy nghĩ lại
Đừng làm mất tình ta
Cùng cho nhau động lực
Vượt qua gian khó này
Em còn trách điều gì?
Sao em không nói rõ?
Hay em có phiền muộn?
Hãy kể ra, anh nghe
Đừng im lặng như vậy
Anh muốn biết nguyên nhân
Vì sao em thay đổi?
Em ngày hôm qua đâu?
Đừng ngang nữa em ơi
Hãy hợp tác cùng anh
Chúng ta cùng cố gắng
Vươn lên cuộc sống này.
đọc xong chắc bạn ấy đi lun

xem nhiều trên haivl hình như m` chưa thấy bài thơ nào nên trang chủ thì phải, toàn ảnh troll là nhiều,
xin thớt đừng mang huyết thư lên haivl, người cần đọc chả thấy, chỉ thấy bọn F.A chúng nó toàn nói chuyện sinh đẻ thôi.:confused:

xem nhiều trên haivl hình như m` chưa thấy bài thơ nào nên trang chủ thì phải, toàn ảnh troll là nhiều,
xin thớt đừng mang huyết thư lên haivl, người cần đọc chả thấy, chỉ thấy bọn F.A chúng nó toàn nói chuyện sinh đẻ thôi.:confused:
cái mình muốn chỉ là cần người đọc được nó, tuy trên haivl cũng troll nhiều nhưng cũng có những có bài viết có sự comment cảm thông mà bạn. với lại ko thử sao biết đc, hơn nữa trong trường hợp xấu nhất thì mình xóa đi cũng chưa muộn mà

chân thành nhé, thơ không hay 1 tý nào, nếu ko nói là quá tệ (cả 2 bài)
bạn muốn top thì chụp hình cái #1 post lên, khả năng sẽ cao hơn nhìu
còn chuyện tc nóng vội là ko dc đâu, giống cái nói chung thường có xu hướng thu mình khi cảm nhận thấy nguy hiểm, muốn cá cắn câu phải biết áp dụng quy tắc kéo thả khi đi câu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom