Introduce Minergate.com- Site đào coin miễn phí bằng cpu và gpu, thích hợp cho anh em treo máy

Uhm, site này cũng biết từ thời 8 hoành rồi. Trc do làm biếng tải soft về nên ko biết nó đào đc coin, hôm nay lòng vòng thì gặp lại tải soft về xài thử đào đc coin, nên lập thread luôn:). Coi bộ cpu đời cũ đào ko đc nhiêu hết:(. Em này đào coin thua xa primedice, fortunejack:(

Nếu lap còn bh thì sẵn tiện test cpu nó luôn, hehe:D
i5 ram 4gb thì treo sao nhỉ :D

hình như tuỳ loại máy mà có thể đào các loại coin khác nhau. Chứ máy đào Bitcoint toàn thấy Mấy trăm GH/s, nếu dùng tốc độ này đào mấy loại coin này thì mỗi ngày cả nghin BTC. :)

hình như tuỳ loại máy mà có thể đào các loại coin khác nhau. Chứ máy đào Bitcoint toàn thấy Mấy trăm GH/s, nếu dùng tốc độ này đào mấy loại coin này thì mỗi ngày cả nghin BTC. :)
Đúng rồi bạn, mày loại coin này dùng scrypt để đào, còn bitcoin là dùng SHA-256 mỗi cái nó khác nhau:)

đào thử từ lâu rồi thế mà giờ vẫn Unconfirmed là sao nhỉ

laptap win xp core i3 2330 thì dowload cái nào vậy
Bạn xài win 32 bit thì down bản win 32 bit, còn 64 bit thì down bản 64 bit. Win xp thì bạn down bản 32 ấy

https://minergate.com/download/win32
Tải về rồi chạy soft xem đc mấy H/s, rồi tính với công thức này
https://minergate.com/calculator/cryptonote
Nếu thấy ok thì đào tiếp, còn thấp quá nghỉ cho khỏe :D
đào thử từ lâu rồi thế mà giờ vẫn Unconfirmed là sao nhỉ
Chắc có thể do số lượng nhỏ quá nên vậy

trang này có cả đào trên website luôn

mấy coin này bán như thế nào và đăng kí ra sao bác?

làm éo gì có vụ 6mh/s với 10mh/s k lẽ ngày kiếm mấy K $ à

Cũng chẳng biết nữa mỗi coin có giá khác nhau, chênh lệch nhau khá nhiều. Nên cũng cần phải có thời gian dài để test, máy mình thì tốc độ khoảng 10 H/1s/ 1 nhân. Nó phụ thuộc vào số nhân cpu bạn có nữa, nhiều nhân thì tha hồ đào các loại coin như 8 nhân thì có thể đào 6-8 coin khác nhau. Còn có card màn hình thì chắc tốc độ vèo vèo
card đâu có mở được?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom