New Kèo Network3_AI: Treo máy đào Point miễn phí

hoangthangit

Newbie
Reactions
4
MR
0.045
📌 Cơ hội đổi Điểm sang $N3 token !!! Dự kiến Q2 2024 ra Token

🔸Ưu điểm: Treo ứng dụng, không phải làm gì !!!
🔸 Biến băng thông nhàn rỗi của bạn thành thu nhập thu động !!!

Tóm tắt:

🔸 Network3 là một công nghệ mang tính cách mạng xây dựng AI Layer2 chuyên dụng. Nó cung cấp dịch vụ cho các nhà phát triển AI trên toàn thế giới, giúp họ đào tạo và xác thực các mô hình trên quy mô lớn một cách nhanh chóng, thuận tiện và hiệu quả thông qua tối ưu hóa và nén mô hình AI, học tập liên kết, điện toán ranh giới và điện toán bí mật.

🔸Network3 là một lời hứa cho tương lai, một AI có mặt ở khắp mọi nơi được trao quyền và phục vụ con người, đạt được thông qua con người. Nó xác định lại mối quan hệ của chúng ta với công nghệ, thể hiện một tương lai thống nhất, thông minh và nhân đạo hơn.

🔸 Network3 này được backer bởi IOTX, hiện hỗ trợ treo trên các OS: Windows, Mac, iOS và Androind

🔸 Netwoke3 hiện đã có hơn 100.000 node

🔸 Dự kiến ra mắt: Quý II 2024

📌 Hướng dẫn

1. Đăng ký tài khoản tại đây:
Tại đây

Nhập mã mời trong phần Referral Code(ủng hộ em): 4b2235dc

Điền đầy đủ thông tin bao gồm Email, Mật khẩu, mã mời và tich vào ô Đồng ý để đăng ký tài khoản nhé.

2. Download và cài đặt Network3_AI app tại đây: Download Network3_AI app
(các bác chọn phiên bản phù hợp với OS của mình nhé, hiện đang hỗ trợ trên Windows, Mac, iOS và Android)
Em hướng dẫn trên Windows nhé.

Sau khi tải về, các bác giải nén, chạy tệp network3.msi bằng cách kích chuột phải chọn Install và click Next - tại cửa sổ Select Installation Folder - bên dưới các bạn chọn Everyone rồi click Next để hoàn thành cài đặt nhé.

3. Treo app để đào Point

Sau khi đã có tài khoảncài đặt Network3 app

a. Mở Network3 app - click vào ô I agree to the Terms of Service and Privacy Policy sau đó click vào Activate.
Đợi khoảng 5-10 giây, để hệ thống kích hoạt, nếu OK sẽ thấy trạng thái của nó là Active như hìnhdưới đây:

b. Sau khi đã kich hoạt, click vào View Status, hệ thống sẽ mở trang quản lý, nếu chưa đăng nhập, click vào Sign in để đăng nhập với tài khoản đã tạo ở trên. nếu OK, sẽ thấy hình như dưới đây:

Vậy là xong, các bác cứ để nó chạy, k phải làm gì, đợi tới ngày Sung rụng rồi chén thôi :)))

4. Lưu ý:
Nếu có nhiều PC (mỗi PC là 1 mạng riêng), lập lại bước 3 để treo và kiếm nhiều Point hơn nhé. ( mỗi một IP là một Node )

Chúc các bác thành công !!!!

Để tìm hiểu rõ hơn các bác truy cập vào Trang chủ của nó tại đây: https://network3.io/

Attachments

47.9 KB · Views: 27
    78.6 KB · Views: 164
Last edited:
Trường hợp hệ thống nhận sai quốc gia, các bác khởi động máy máy tính nhé. Em bị IP nhận sang tận Tung Của :)

Máy ảo treo sao bác. Em out là nó tắt máy à
Em có con PC cho chạy 24/24. trên đó em cài máy ảo bằng VMware, rồi set riêng 1 con chạy Network3 đó bác. Còn nếu bác dùng máy cá nhân, thì khi nào mở máy làm việc, bác mở nó lên để kiếm điểm thôi.

Update:
Trên một đường Internet, các bác có thể login trên cả PC và điện thoại nhé.
Nhưng mỗi loại chỉ một thiết bị thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom