Introduce Minergate.com- Site đào coin miễn phí bằng cpu và gpu, thích hợp cho anh em treo máy

đào cpu 1 ngày được 0,2$ không bác

làm sao để rút về ví Block Chian các bác, đào 2 ngày được nhiêu đây 0.00042292, quy đổi từ XMR.
mà chỉ đào bằng con i7 5820K, còn cái card Quadro K2200 ko đào được.:(

làm sao để rút về ví Block Chian các bác, đào 2 ngày được nhiêu đây 0.00042292, quy đổi từ XMR.
mà chỉ đào bằng con i7 5820K, còn cái card Quadro K2200 ko đào được.:(
Cái này 2 năm trc rồi mà:D
Còn bạn muốn rút về thì bạn đào coin nào thì rút coin đó về:oops:. Chẳng hạn như coin bạn là XMR thì bạn có thể lên các sàn như:
poliniex.com
bittrex.com
bter.com
Vào phần ví XMR lấy mã ví mà dep vào, sau đó chờ coin chuyển về sàn, thì bạn và Exchange XMR/BTC để bán XMR lấy bitcoin:). Nếu chưa có nick trên 1 trong những sàn trên thì reg đi nhé:rolleyes:.
Thằng Minergate này hiện tại cũng có phiên bản mobile rồi đấy
lỗi ảnh rồi bác
2 năm trc rồi mà, lỗi là bt, lâu quá rồi:D
P/s Đào coin bằng cpu ko thấm đâu bạn:confused:
Trừ phi có card màn hình thì đc:rolleyes:

Còn bạn muốn rút về thì bạn đào coin nào thì rút coin đó về:oops:. Chẳng hạn như coin bạn là XMR thì bạn có thể lên các sàn như:
poliniex.com
bittrex.com
bter.com
Vào phần ví XMR lấy mã ví mà dep vào, sau đó chờ coin chuyển về sàn, thì bạn và Exchange XMR/BTC để bán XMR lấy bitcoin:). Nếu chưa có nick trên 1 trong những sàn trên thì reg đi nhé:rolleyes:.

cảm ơn bạn đã nhiệt tình, đang dùng máy dựng phim của công ty để test thử coi hiệu quả ko mới dám đầu tư.:p:p:p

poliniex.com
bittrex.com
bter.com

lấy mã ví chỗ nào vậy bạn, tìm hoài ko thấy ta.:eek:, mới tạo tk Bittrex

lấy mã ví chỗ nào vậy bạn, tìm hoài ko thấy ta.:eek:, mới tạo tk Bittrex

site này tuổi thọ cao nhỉ. giống gomez per zone
Cái này còn chơi đc nữa k bác?
site thọ nhỉ
Cái này dùng phần cứng đào thật mà, nên ko việc gì nó scam. Chỉ hại máy mình thôi, mà đào ko đc bao nhiêu:D
đào 2 ngày được nhiêu đây 0.00042292, quy đổi từ XMR
H mới để ý 0.00042292 với giá btc hiện h là 665$:D. Bạn đc 0,2812$=6.178 VND/2 ngày đủ mua cục kẹo:)
Bạn đầu tư hiện h thì đầu tư dàn máy đào ETH đấy, chứ đào btc hiện h lỗ vốn. Mà hiện tại khoảng 1 tuần nữa, btc sẽ giảm sản lượng 1 nửa, kéo theo các coin khác cũng ko biết sống chết ra sao:D. Nên đợi tình hình 1 vài tháng nữa, nếu đc thì bạn có thể mua máy đào ETH, chứ bây h đào lỡ nó rớt giá thì chết:oops:. Ai lỡ đang đào thì thôi, chứ dính vô giai đoạn này thì hơi bị nhạy cảm:oops:

Cái này dùng phần cứng đào thật mà, nên ko việc gì nó scam. Chỉ hại máy mình thôi, mà đào ko đc bao nhiêu:D

H mới để ý 0.00042292 với giá btc hiện h là 665$:D. Bạn đc 0,2812$=6.178 VND/2 ngày đủ mua cục kẹo:)
Bạn đầu tư hiện h thì đầu tư dàn máy đào ETH đấy, chứ đào btc hiện h lỗ vốn. Mà hiện tại khoảng 1 tuần nữa, btc sẽ giảm sản lượng 1 nửa, kéo theo các coin khác cũng ko biết sống chết ra sao:D. Nên đợi tình hình 1 vài tháng nữa, nếu đc thì bạn có thể mua máy đào ETH, chứ bây h đào lỡ nó rớt giá thì chết:oops:. Ai lỡ đang đào thì thôi, chứ dính vô giai đoạn này thì hơi bị nhạy cảm:oops:
Chắc vậy quá, trong thời gian chờ giá ngồi nghiên cứu thêm..hihi
Cảm ơn bạn nha.:D:D

Mịa cái này lâu lắc rồi. 3 năm trước bày(bán tút giá 20 củ, khi mà các đám trẻ trâu trên MMO này kêu ta nổ í.) cho mấy thím làm kỹ thuật cài máy tính như bọn Garena, Gcafe cài vào máy khách hàng. Cứ mỗi dàn máy 40 máy thì 1 tháng kiếm được tầm 8-15 củ. Bọn nó đi cài miễn phí cho khách nhưng ăn được 2 khoản lương.
1 từ công ty Garena, gcafe.
2 là từ nguồn cpu của khách hàng. Khoản này đậm hơn nhiều, nó có khoảng 100 khách hàng thì 1 tháng lên xe, 2 tháng nói giọng cha chú được rồi. 3 tháng lấy vợ xây nhà.
Nó chạy ngầm bên trong mà chẳng ảnh hưởng gì nhiều đến người dùng.

Không biết giờ ko ăn được nữa nên bị tuồn ra ngoài để lấy điểm hay không nữa. Hic hic

còn ai chiến coin này không ta

bác nào có biết trang nào đào ngon hơn ko, đang có mấy cty rảnh, lấy đào tích cóp cũng được.:D:D

sao cái dashcoin nó không cho rút vậy mấy bác, nó thông báo như vầy nè :(:(

Invalid address. The initial letter for DSH address is 'd'. Please make sure that your address is not for DASH (different coin).

sao cái dashcoin nó không cho rút vậy mấy bác, nó thông báo như vầy nè :(:(
Nó là dashcoin, nhưng ko phải là dashcoin đâu bạn:D. Cái dashcoin ko giống cái dashcoin, nhưng nó cũng là dashcoin:D
Mã giao dịch của dashcoin là DASH, mã giao dịch của dashcoin là DSH:D:confused::rolleyes::oops:
Bạn có thể lấy ví trên sàn này nhé:rolleyes:. Coin này chỉ còn sàn duy nhất này chấp nhận, chịu khó reg nick đi:)
https://hitbtc.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back