Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Hôm nay e chính thức bị mega nó trừ tiền mà không thấy có thông báo trả tiền về LR! Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi: như thế này là e có nhận được tiền k? K thì nó scam e rồi!:binhsua32:

Hôm nay e chính thức bị mega nó trừ tiền mà không thấy có thông báo trả tiền về LR! Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi: như thế này là e có nhận được tiền k? K thì nó scam e rồi!:binhsua32:

vào sever http://protypers.com/ coi,tiền vẫn thế thì khởi động lại máy,có khi hệ thống của nó lỗi ý mà ;)

mega còn chưa reset mà bạn. Trừ tiền là ntn? sau khi reset 24-48h nó sẽ thanh toán thui!

cái này làm 1 tuần cũng hơn 50$ nhỉ....:binhsua38:

mega còn chưa reset mà bạn. Trừ tiền là ntn? sau khi reset 24-48h nó sẽ thanh toán thui!
Tức là trước đây trong mục Profile and Payments e có hơn 6$, hnay mở ra chỉ còn 3$, trong khi ở mục Payments History thì k thấy thông báo trả tiền. Cái khoản 6$ này nó găm của e hơn tháng rồi mà chưa reset hay trả cho e xu nào cả. E sẽ theo dõi, khi nào chắc chắn bị scam e sẽ thông báo cho các bác để các bác lưu ý!

bác làm tăng ca như công nhân thì 12h/ngày dư sức thành hiện thực nhá
bac nay noj hay ne lam thu xem =p~...

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Trang này nó reset điểm mấy h vậy các bạn.
Đang chờ. ko biết dc pay ko nữa :D
Thanks.
khoang? 12h dem nay ban kjem tra xem nhe ^^

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Tức là trước đây trong mục Profile and Payments e có hơn 6$, hnay mở ra chỉ còn 3$, trong khi ở mục Payments History thì k thấy thông báo trả tiền. Cái khoản 6$ này nó găm của e hơn tháng rồi mà chưa reset hay trả cho e xu nào cả. E sẽ theo dõi, khi nào chắc chắn bị scam e sẽ thông báo cho các bác để các bác lưu ý!
caj nay e cung tung bj nhung bj tru hon 1$.... hjnh nhu la 50% so $ ak'.... bj 5acc lun @.@..

Trang này nó reset điểm mấy h vậy các bạn.
Đang chờ. ko biết dc pay ko nữa :D
Thanks.

như nó nói trên site thì đến sáng thứ 3 (giờ việt nam) nhưng không biết trước được, đến t4 nó mới rs cũng có

hết 1 tuần nhanh thật nghỉ ngơi chờ $ về thôi anh em à !!
Anh em cho hỏi giờ có thể làm trên soft bác XD được không hay là phải làm trên web nhỉ???
Thứ 7 làm trên soft chưa gõ được chữ nào đã Rules nhưng trong web thì k bị sao cả>>. K hiểu chuyện gì đang xảy ra???? Thanks a e!!

mục payment LR này thì làm sao pay :|:binhsua38:

bạn điền bậy à,thôi bỏ acc này đi :|

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Anh em cho hỏi giờ có thể làm trên soft bác XD được không hay là phải làm trên web nhỉ???
Thứ 7 làm trên soft chưa gõ được chữ nào đã Rules nhưng trong web thì k bị sao cả>>. K hiểu chuyện gì đang xảy ra???? Thanks a e!!

xd bình thường rồi mà,sáng mới test
captcha mà gõ web nản lắm ợ :-s

mình toàn dùng soft xiao gõ cũng ngon lắm làm có 2 id mà cả tuần chưa rule phát nào chờ tiền về thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week