Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mega...........chán thằng này lắm rồi cho nó 5$ luôn k gõ nữa..........:binhsua32:

nghĩ mega cho rồi qua TP làm ăn đi ae..XL ku đức :D

cho mình hỏi, giờ mà đăng ký protyper thì phải lập thêm 1 cái paypal nữa à :binhsua48:
LR cung dc ma bac' khong thj lap chung 1 payment qua paypal .... tren 100$ moj dc rut tjen thj phaj? :D:D..

lúc đầu m xài ref nhưng giờ chuyển qua protyper thử xem thế nào
vậy các bác toàn xài LR hết à, :binhsua37:

cho mình hỏi tỉ lệ gõ chĩnh xác bao nhiêu thì mới bi abn nhỉ , mình tỉ lệ You precision rate: 84.9% (higher better) có bj ban không

tiền đã về chưa vậy các pro cap ?
12h toj maj moj ReSet $ ma bac

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

cho mình hỏi tỉ lệ gõ chĩnh xác bao nhiêu thì mới bi abn nhỉ , mình tỉ lệ You precision rate: 84.9% (higher better) có bj ban không
84% chac cung gan ban roj do ;)... :D:D...rang tang len 90% >>> la on?...

mega...........chán thằng này lắm rồi cho nó 5$ luôn k gõ nữa..........:binhsua32:
bac hok go acc 5$ do nua thj cho e acc do + caj info LR acc do dj :X:X... neu no pay e send laj bac60~70% so $ do hehe

tao them vaj acc LR DK mega cho lanh` 3$ mega vuj no pay ve lanh tjen lun... chu cho` den 100$ an cam thj ... =.=''

ui, lên mạng nghiên cứu LR gì đó sao lằng nhằng quá, lập xong để rút đc tiền từ LR về túi mình thì vô cùng khổ sở, ko biết các bác kiếm đc tiền từ trò này kiểu gì mà hay thế :binhsua32:

ui, lên mạng nghiên cứu LR gì đó sao lằng nhằng quá, lập xong để rút đc tiền từ LR về túi mình thì vô cùng khổ sở, ko biết các bác kiếm đc tiền từ trò này kiểu gì mà hay thế :binhsua32:
rút tiền từ LR thì vào các trang exchange có tk bank là rút được thôi có gì mà khổ bác :binhsua41:

hỏi các bác mình nên chọn ref hay chọn protyper đây :binhsua33:

chọn ref chứ,làm ref được bonus ngu gì ko chọn

hehe ké :http://mmo4me.com/showthread.php?57129-Megatypers-com-Vet-mem-tam-huyet-che-do-bonus-hap-dan-

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

thế này sao mmo được :-s

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

tao them vaj acc LR DK mega cho lanh` 3$ mega vuj no pay ve lanh tjen lun... chu cho` den 100$ an cam thj ... =.=''

1 lr tạo nhiều acc được mà ;))

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

ai nghĩ mega k, em chán thằng này lắm rồi :binhsua04::binhsua04:

còn ngon chán bạn,giờ nghỉ mega mình bỏ mmo luôn quá :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week