Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Móa ơi mình đang bị tình trạng dở khóc dở cười đây , ai giúp mình với , chán quá huuhuh
1 acc : đánh trên web tính tiền , trên soft lúc tính lúc ko , lúc đánh 10 code rồi out ra vào web xem thử thì nó tính , lúc đánh miệt mài 200 code vào thấy balance i nguyên , nản ghê gớm
1acc : vào cứ bị INTERNAL SERVER ERROR
1acc : vào chỗ payment chẳng thấy địa chỉ paypal đâu
chẳng lẽ đây là thời điểm mình nên tạm biệt MEGA @@

thanks bạn nhưng hinh như mình cập nhật bản mới nhất rồi thì phải, bản ngày 18/5

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

các bác có link soft asean mơi nhất cho em với, thank all!

http://www.mediafire.com/?rswjm47pmsc0nkw

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

Móa ơi mình đang bị tình trạng dở khóc dở cười đây , ai giúp mình với , chán quá huuhuh
1 acc : đánh trên web tính tiền , trên soft lúc tính lúc ko , lúc đánh 10 code rồi out ra vào web xem thử thì nó tính , lúc đánh miệt mài 200 code vào thấy balance i nguyên , nản ghê gớm
1acc : vào cứ bị INTERNAL SERVER ERROR
1acc : vào chỗ payment chẳng thấy địa chỉ paypal đâu
chẳng lẽ đây là thời điểm mình nên tạm biệt MEGA @@
vĩnh biệt gì sớm thế,mình hồi trước cũng bị,vào sever protypers thì không sao,cứ reset vài lần máy thì bình thường thôi,tiền ở đó không mất đâu mà lo

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Cho mình hỏi lỗi này là lỗi j vậy ???
thông báo thôi,lỗi gì đâu

thanks bạn nhưng hinh như mình cập nhật bản mới nhất rồi thì phải, bản ngày 18/5

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

các bác có link soft asean mơi nhất cho em với, thank all!
the bac chuyen qua soft XD lam dj.... :D:D...

soft xuân đức mới update lại sáng nay - oánh mượt thôi rồi - anh em chuyển sang chiến nào - chứ không hôm qua oánh asian đến phát nản à :binhsua32:

Huhu muốn mua soft của bác XD mà chỉ có tiền trong paypal , trong LR chẳng có xu nào , chẳng lẽ nhờ exchange , mình thì đó giờ chẳng bao h thử , với lại 0.5$ , ai mà rảnh làm cho :|

Huhu muốn mua soft của bác XD mà chỉ có tiền trong paypal , trong LR chẳng có xu nào , chẳng lẽ nhờ exchange , mình thì đó giờ chẳng bao h thử , với lại 0.5$ , ai mà rảnh làm cho :|

Hỏi pác XĐ có bán soft = thẻ dt không rồi 2 bên thương lượng. Nên mua hẳn 1 năm sẽ được giảm giá

http://www.mediafire.com/?rswjm47pmsc0nkw

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

vĩnh biệt gì sớm thế,mình hồi trước cũng bị,vào sever protypers thì không sao,cứ reset vài lần máy thì bình thường thôi,tiền ở đó không mất đâu mà lo

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

thông báo thôi,lỗi gì đâu

mình cứ bị cái thông báo đó, và mình đánh thì code vẫn là 0, có ai bị như mình không vậy, bùn quá làm mấy nay không uýnh được.

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

ah được rồi mọi người ơi, tại nó cập nhật chậm.

the dt 10k bj bac e cugn the ma ^^

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

soft bạn xđ mới sáng giờ làm ổn không mọi người :|
soft XD muot nhu SunSil :X:X... chien soft XD nao may bac :D:D..

mình cứ bị cái thông báo đó, và mình đánh thì code vẫn là 0, có ai bị như mình không vậy, bùn quá làm mấy nay không uýnh được.

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

ah được rồi mọi người ơi, tại nó cập nhật chậm.
ai cũng có cái thông báo đó hết á.đánh lên code bình thường,chắc tại nó cập nhật cho bạn chậm đó,khởi động lại máy + thay màn hình đi ;))

bạn bị hiện này thì chỉ có việc tạm dừng và oánh hết code - tắt soft thì không bị nữa - cái này ai cũng bị à - nhưng mà thỉnh thoảng thui à :binhsua36:

mega đang làm gì thế payment by ... bị xóa mất zậy tuần này làm công không sao ! banned random nữa ! bá đạo quá :binhsua46:

Cái này một ngày chịu khó thì kiếm được nhiêu các bạn ? 8h/ngày.... 2usd không ?

bạn là newbie cạp cạp à - cái nayf thì tùy thôi - rate hiện tại là trên khoảng 0.91 /1000 code - sấp sỉ thôi
nghĩa là 1 tiếng đánh mà bạn được trên 1000 code thì bạn đã đc hơn 0.91 $ rùi đó - làm nhiều hưởng nhiều - làm ít hưởng ít - và đủ min pay là 3 $ / 1 acc nhé - chúc bạn thành công

má ơi - sao 2 khung vẫn bị dính thế nhỉ - mới oánh đc 200 code thì bị à - là sao nhỉ :binhsua32:

má ơi - sao 2 khung vẫn bị dính thế nhỉ - mới oánh đc 200 code thì bị à - là sao nhỉ :binhsua32:
co khi nao soft laj ERROR @.@....

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

mega đang làm gì thế payment by ... bị xóa mất zậy tuần này làm công không sao ! banned random nữa ! bá đạo quá :binhsua46:
minh cung~ bj banned random 4acc... nhung toan acc tren 7$ @.@.. dang ngoj cho ket qua? xo? so'tu mega:D:D...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week