Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
trời ơi là trời - nhờ add nick hộ vì ông anh không online mà đang cần gấp - mà ức chế nổ đom đóm mắt - cứ hỏi đi hỏi hỏi lại nick - mà email mình ghi rõ là rùi mà mãi vẫn hỏi - ức chế quá
:m098::m098::m098::m098::m098::m098:

Cái này lúc đó chát có thấy cái Email đâu nhỉ

Chính xác là như này

Attachments

53.8 KB · Views: 17
Last edited by a moderator:
chọn ref chứ,làm ref được bonus ngu gì ko chọn

hehe ké :http://mmo4me.com/showthread.php?57129-Megatypers-com-Vet-mem-tam-huyet-che-do-bonus-hap-dan-

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

thế này sao mmo được :-s

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

1 lr tạo nhiều acc được mà ;))

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------asdad
r payment chung 1 LR nhung ma hjnh nhu tren 100$ moj payment ma :S:S... phaj hok

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

thế ở đó có thanh toán khi acc đó k đc pay k
duoc the nay thj ngon @.@... nhung bao dam? cha? co web nao lam dc dieu nay... hoa may no CAM @.@...

newbie sao mà lắm thế ,hỏi hoa cả mắt,đọc chưa kịp đã có comment rùi,tình hình này chắc ngồi chờ......loading wa

sao bên tui load chậm quá vậy mọi người, 3 acc mà 10 phút chỉ được có 120 code thôi :binhsua39: ai biết nguyên nhân vì sao không, đã thử từ mạng dây FPT qua wifi vỉettel vẫn vậy, soft XD 19/5 ver 2

unauthorize là do đăng nhập không đúng ID hoặc pass lúc add soft, nếu nhờ người add dùm thì hỏi kĩ lại coi có add đúng chưa :binhsua41:

MEGA đang bảo trì nhé log ắc cho nhiều vào lúc đó nó banned thỳ ngồi đó mà khóc ^^!.... vào đọc Thông báo của nó đi ..

các bác cho em hỏi soft XD mỗi lần vào là phải add lại ids ah? có cách nào lưu lai k nhỉ. Em là newbie nên hơi gà

MEGA bảo trì rồi :| Mai load chắc ổn hơn thôi :)

Mấy bác cap chăm chỉ thật , chúc các bác hành nghề ban đêm chú ý giữ gìn sức khỏe nhé :D

chưa xài đc soft xd nữa hả mấy pác ? mà mega bảo trì xog chưa nhở

chọn ref chứ,làm ref được bonus ngu gì ko chọn

hehe ké :http://mmo4me.com/showthread.php?57129-Megatypers-com-Vet-mem-tam-huyet-che-do-bonus-hap-dan-

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

thế này sao mmo được :-s

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

1 lr tạo nhiều acc được mà ;))

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------asdad
r payment chung 1 LR nhung ma hjnh nhu tren 100$ moj payment ma :S:S... phaj hok

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

duoc the nay thj ngon @.@... nhung bao dam? cha? co web nao lam dc dieu nay... hoa may no CAM @.@...

ở đâu ra cái tin 100$ mới payment vậy 0_o,đánh đc pay thì tất cả về thôi nhá ;)

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

newbie sao mà lắm thế ,hỏi hoa cả mắt,đọc chưa kịp đã có comment rùi,tình hình này chắc ngồi chờ......loading wa

mỏ vàng mà,bu đến khi nào nát thì thôi ;))

các bác cho em hỏi soft XD mỗi lần vào là phải add lại ids ah? có cách nào lưu lai k nhỉ. Em là newbie nên hơi gà
giai nen ra bac .... bac chua giai nen' nen no moi hok luu ids a ^^

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week