Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Có ai bị như tui không.
Mới đây bị baned permanant 2 acc với reason : recaptcha
có ai hiểu không.
Mình đánh cũng ok lắm, không hiểu sao bị baned

Nắng mưa thất thướng phải học cách chấp nhận thương đau mới chơi với thằng này được, gõ 10 mà ăn được 7. Còn 3 em xin giâng cụ =))

Nắng mưa thất thướng phải học cách chấp nhận thương đau mới chơi với thằng này được, gõ 10 mà ăn được 7. Còn 3 em xin giâng cụ =))
cúng ông địa + thần tài hết 2 nữa ? rốt cuộc chỉ ăn đc 5 =))

địch mẹ

5 acc, 1 acc bị ban vĩnh viễn (4.7$) 1 acc bị Internal Server Euro. vẫn còn bảo trì k biết khi nào rs đây
nghỉ mega hết đi ae :binhsua23:
co 1 acc thoj ak... to 4acc 7$ ~ day @.@.. khong biet mai co Vitamin uong hok nua~ @.@..

ngày mai anh em mega lại xôn xao lên rồi :m131::m131::m131: chuẩn bị nhận tiền đi chơi gái nào :m139::m139::m139:

Có ai bị như tui không.
Mới đây bị baned permanant 2 acc với reason : recaptcha
có ai hiểu không.
Mình đánh cũng ok lắm, không hiểu sao bị baned
tuyển mega mà không rõ luật sao bạn^^
recaptcha là lỗi gõ 1 chữ bỏ 1 chữ ,có những cụm từ nó bắt phải gõ đủ 2 chữ giống như kolo vậy,nếu ko nó bắt gõ lại giống lặp code đó

các b xếp hàng chuẩn bị nhận tiền hoặc vitamin nào ;))
:binhsua36::binhsua36: phân phát vitamin miễn phí đây -- nhào zoo -- ăn bồi bổ để lấy sức chiến cho nó nào =)) ... cam thì nhiều quá sợ đột quỵ bọn nó đói à ... nên là nó phát hành nhỏ lẻ liều vitamin bổ dưỡng hàng tuần :binhsua33:

:binhsua36::binhsua36: phân phát vitamin miễn phí đây -- nhào zoo -- ăn bồi bổ để lấy sức chiến cho nó nào =)) ... cam thì nhiều quá sợ đột quỵ bọn nó đói à ... nên là nó phát hành nhỏ lẻ liều vitamin bổ dưỡng hàng tuần :binhsua33:
vubaduc93 cho ta 1 liều đi nào !

vubaduc93 cho ta 1 liều đi nào !

:binhsua83::binhsua83::binhsua83: tuần này đói kém quá à anh ơi - toàn chơi dota thôi - làm cố tuần sau khi mà soft bác Xuân Đức đã ngon - thì làm cái event giải sầu cho ai đc ăn vitamin :binhsua36:

cu cho qua 12h dj roi nhan Vitamin cac bac''.... cho e dat truoc 1 lieu vitamin dj :X:X..

Tôi thì không bị văng soft , nhưng mà sao có acc nó Reset có acc không Reset là sao nhỉ .

đã hiểu vì sao hồi nãy cứ gõ là văng soft . Thì ra log 8 id thì nó chịu ko nổi văng ngay từ code đầu =.=':binhsua48:

Bây giờ log 5 id thì gõ đc cứ điều đôi khi hình load ko kịp . . . Ok cũng đc kệ vừa tay .:binhsua41:
Gõ 1 hồi nhanh quá soft chịu ko nổi ra gạch chéo . . . . add nhiều gõ nhanh cũng ko đc :binhsua39:

sao chua reset mega :(..

---------- Post added at 03:35 AM ---------- Previous post was at 03:34 AM ----------

Tôi thì không bị văng soft , nhưng mà sao có acc nó Reset có acc không Reset là sao nhỉ .
dc res roj ak... sao ngon the :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week