Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
thông báo là nó mới cán mốc riset - nhanh nhất là chiều nay tiền về và muôn chắc khoảng tối nay nhé ;)) nó đang riset tổng code đó - mong là anh em đc liều vitamin bổ dưỡng nhé :binhsua33:

hjx, thảm rồi, tiền chưa thấy gì hết, 3 acc về đỡ 1 acc cũng được hjx, mega uj, tối nay tao phải đi chơi với bạn gái nữa đó, huhuhu
Mọi tuần mình toàn nhận vào thứ tư :binhsua43:

thông báo là nó mới cán mốc riset - nhanh nhất là chiều nay tiền về và muôn chắc khoảng tối nay nhé ;)) nó đang riset tổng code đó - mong là anh em đc liều vitamin bổ dưỡng nhé :binhsua33:
Mọi người dc reset rồi hah. Sao mình chưa thấy động tĩnh j hết vậy.
Chắc ra đi rồi. :D

sao taz.. vẫn chưa thấy gì taz

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 07:17 AM ----------

này thì reset [h=2]Dear Users.[/h][h=2]Due to system error in late April, the Estimated Balance has not been resetting correctly with all users, even though payments have been made on Mondays. Therefore the amount in the Estimated Balance appeared to be greater than the real amount gained.[/h][h=2]If you find your Estimated Balance been re-adjusted, please notice WE ARE NOT RESETTING TO ZERO YOUR WORK which is counted correctly but only the statistics.[/h][h=2]We sincerely apologize any misunderstanding this situation may have caused those users.[/h][h=2]TyperSupport.[/h]ai biết tiếng anh thì dịch ra k dịch đc thì lên google mà xem ! tuần này móm nhá

sao taz.. vẫn chưa thấy gì taz

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 07:17 AM ----------

này thì reset [h=2]Dear Users.[/h][h=2]Due to system error in late April, the Estimated Balance has not been resetting correctly with all users, even though payments have been made on Mondays. Therefore the amount in the Estimated Balance appeared to be greater than the real amount gained.[/h][h=2]If you find your Estimated Balance been re-adjusted, please notice WE ARE NOT RESETTING TO ZERO YOUR WORK which is counted correctly but only the statistics.[/h][h=2]We sincerely apologize any misunderstanding this situation may have caused those users.[/h][h=2]TyperSupport.[/h]ai biết tiếng anh thì dịch ra k dịch đc thì lên google mà xem ! tuần này móm nhá

:m080::m080: ông bác này dịch không sâu - và không hiểu nghĩa gốc của nó rồi - thực ra thông báo này nói về việc lag nhảy $ của nó - nên là " các bạn dù đạt được mốc 3 $ ảo trong nó nhưng mà thực ra là không phải số tiền đúng của bạn " đó là lý do tại sao 3 đến 4 tuần nay tôi phải nghiên cứu dựa vào code nó mà đc được pay đều - và theo như nó chém thì là sau khi riset tiền thì số tiền trong tk của bạn sẽ không đc về 0 ==> dẫn đến tình trạng lag $ nhảy vù vù - tiền ảo đó bác ơi .... :m098::m098: các bác cứ công thức #1 mà áp dụng cho em nhé :m108::m108: lý do tại sao tuần nào em cũng có tiền đi chơi gái .. ý quên tiền đi cúng bọn bét =))

Tiền ref giữ 3 tuần rồi chưa thấy trả, tuần này chưa thấy reset gì rao, móm toàn tập...:binhsua46:

nghe bác nói hok biết có thiệt hok nhưng mà em cũng cảm thấy có chút gì đó goi là hứng khởi

1 lieu vitamin ... ;)).. dem nay anh e chuan bj dau tjm :D:D

đã bảo rồi - muốn chiến thằng này thì phải đặt hàng của vubaduc mấy liều thuốc trợ tim dần là vừa - thì mới sống chung được với nó :binhsua36: khổ cái là nó nản mình nên phải pay :binhsua38:

Tuan nay gap cai gi dau ko... nan

chắc nó bảo trì xong sẽ pay sơm thôi. :binhsua10: ta vẫn tin tưởng thằng này , từ khi chiến nó đến h nó chưa bao h` pay thiếu ta 1 xu cả :binhsua10: chắc tại số ta hên :binhsua10:

hehe bình thường là đêm thứ 2 nó reset rồi sáng thứ 3 tiền về phải không nhỉ

hehe bình thường là đêm thứ 2 nó reset rồi sáng thứ 3 tiền về phải không nhỉ

:binhsua36: ai bảo bạn là đêm thứ 2 nó riset vậy =)) ....thế thì theo dõi mega dài nhé -- chính sác là khoảng 5 h sáng thứ 3 - đến khoảng 11 h là nó riset tổng hết - và chiều tối tiền về nhà nhé :binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week