Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Anh em cứ chiến nó nhé. Thằng này pay chậm nhưng vấn đề là nó có pay. Không nên chơi soft .

hầu hết chơi soft thì nó sẽ pay chậm hơn chơi trên web mình chiến thằng này từ khi nó là captchawork.com h nó đổi lại tên thôi

tại các bạn reg nhiều ID trên 1 ip hoặc gõ soft nên megatypers không trả tiền , còn vấn đề khóa nick thì không khóa vĩnh viễn đâu nhé , đợi 20 phút sau vào là được , những ai gõ = soft hoặc tạo nhiều ID trên cùng ip thì mình khuyên các bạn nên nghỉ đi vì bên megatypers họ không khuyến khích như vậy , những người gõ trên web vẫn được pay đều đó thôi , nói chung dùng soft tỉ lệ ban cao và không trả $ hoặc pay chậm
hic, cái nào nó ghi là vào lại sau mấy phút cụ thể thì mới không bị ban vĩnh viễn, còn cái nào nó ghi là please retry later thì là ban vĩnh viễn đó bạn, t bị 2acc thế rùi

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

bị ban có được pay không hả bạn?

nếu acc của bạn được >=3$ thì nó vẫn pay

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Bác viết sao chỉ em đi.em viết xin vui long kiểm tra va giai quyết giúp ID xxx mà ko thấy nó gửi mail.bác viết sao chỉ em nào bác

t viết mỗi là

my account:....

I haven't received money which you paied at 20/02/2012, please check for me

I send to you my account profile picture file , you can check easier.

Please check for me.

Thank you

rồi gửi kèm cả cái ảnh chụp acc của mình khoanh vào phần nó chưa thanh toán,cậu thử xem có được không?

trình tiếng anh của mình cũng còi nên chỉ viết được thế thôi:binhsua95:

Cái này có phân bệt chữ Hoa thường ko vậy >',

t viết mỗi là

my account:....

I haven't received money which you paied at 20/02/2012, please check for me

I send to you my account profile picture file , you can check easier.

Please check for me.

Thank you

rồi gửi kèm cả cái ảnh chụp acc của mình khoanh vào phần nó chưa thanh toán,cậu thử xem có được không?

trình tiếng anh của mình cũng còi nên chỉ viết được thế thôi:binhsua95:

tỉ lệ thành công cao đó cậu

trang này load Cap chậm bỏ mẹ ra, chờ mãi, có khi 1 p chỉ đc khoảng 4 cap :|

vào topic cập nhật soft của XD mà download bản gõ megatypers, hiện giờ đang free
cho hỏi acc mới lập gõ có được trả tiền khi đủ tiền ko vậy các bác, thấy bảo các acc cũ mới được thanh toán là sao :-s
Thanks! cũ mới gì vẫn pay mà

Sao tui có thấy nó nói phân biệt acc mới với acc cũ đâu. Tuần vừa rồi tui mới reg thêm 2 acc 1 LR và 1 wmz thì LR tối thứ 2 nhận được tiền còn wmz thứ 4 vẫn không nhận được đang định viết thư hỏi thì mất điện tối log vào xem thử thì đã có tiền. Thấy anh em nói làm khoảng 4 acc trở xuống thôi 5acc thì thấy pay có 4. Mình làm 4 vẫn pay đều mà soft bác XD. Khoảng rate 90 - 95% trở nên chắc là ổn ( tui đoán thế) :binhsua122:

Tranh thu vao khoe hang xiu.... :binhsua104:

sao 2 acc mình làm rate 96% lấy lên hok mà bị baned vậy mí bác! giải thích giúp với! làm trên web hoàn toàn, làm từng acc luôn, hôm nay acc này mai acc khác!:binhsua80:

sao 2 acc mình làm rate 96% lấy lên hok mà bị baned vậy mí bác! giải thích giúp với! làm trên web hoàn toàn, làm từng acc luôn, hôm nay acc này mai acc khác!:binhsua80:

mail hỏi nó xem tại sao mà còn biết mà rút kinh nghiệm cho anh em . Bác có gõ phân biệt chữ hoa với thường ko ???

INVI CODE 2Q7

các bác cho hỏi khi đủ tiền pay nên ấn pay hum nào để sang đầu tuần nó pay

đến hết chủ nhật đủ 3$ là sang tuần sau nó pay :) tuần sau nó ko pay thì đợi tuần sau nữa . Tuần sau nữa nó mà ko pay thì coi như mất hihi

INVI CODE 2Q7

Dạo này ko thấy bác vncool đâu nhỉ , ăn lo tiền ref rùi ah hehe . Nhất bác :)

mail hỏi nó xem tại sao mà còn biết mà rút kinh nghiệm cho anh em . Bác có gõ phân biệt chữ hoa với thường ko ???

INVI CODE 2Q7

Thằng bạn e gõ nên hok rành nữa, mà zo tatist thì nó gõ 4k sai tầm 150k, bác nào viết dùm e cái thư support luôn nhe, e gửi, e viết sợ nó đọc không hiểu,...:binhsua112:

trời ơi! reg thôi cũng làm không xong. mình chọn payment là WMZ. rồi cứ báo lỗi "missing WMZ account". chọn paypal thì : "missing paypal email account". minh đã có mấy tk ngân hàng hết rồi nhé.

Sao e down phần mềm của anh XD về mà không dùng được vậy mọi người.bấm vào nó báo lỗi
The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application.
Mọi người giúp đỡ em với chứ cap trên web mệt quá.
Cảm ơn mọi người và anh XD trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week