Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
đang gõ 4acc mà nghe nói pay rùi lại ko pay,,,chơi cái trang nào cũng nguy hiểm hết vậy trời ui

tuần đầu tien 4 ID pay hết tuần làm ko kịp chỉ pay 3 cũng pay hết nên chưa biết :D nhiều khi giới hạn 1 IP la 4 acc cũng nên

ae có cách gõ gì ko vậy? sao thấy sai nhiều kinh khủng quá
gõ chuẩn đầy đủ ...........hình như ít bị kich out

ra đầy đủ gõ đầy đủ vẫn sai. thường nó banned ngắn mấy lần là banned vĩnh viễn ta. gõ dc 1,2$ là bị banned ngắn:(

6 ID pay 5 ID còn 1 ID éo pay .
bac giớng tôi tuần vừa rồi 4 acc pay 3 acc,thầng bạn thì 3 acc pay 1 acc,1 thằng 2 acc ko bay cái gì?

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

tình hình bạn mìn 3 proof chưa dc pay về ví =.=!!

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

có khi nào chỉ dc xai tối đa 4 acc 1 IP ko :D
ban bác giống bạn tui tuần vừa rùi.nó ko cấm mấy acc hết á
Tình hình là có ng con nhận dc của nó toi 35$ do nó pay lộn nữa kìa.Thằng này pay ramdom rùi.trúng ai ng đó hưởng :binhsua104:

Mmo4You.Net---liberty-reserve-largest-payment-processor-and-money-transfer-system.-liberty-reserve-serves-millions-since-2002-transaction-history-130741.png

MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ mình nhang.INV CODE: RN2,cảm ơn tất cả mọi người hồi bữa h ủng hộ nhang :D

dự án này ngày 1 ổn định hơn .mong sẽ phát triển dài lâu

Hi vọng là như vậy. Chắc mọi người cứ gõ rate tầm 90 % trở lên là được.WMZ tuần này mãi mới nhận được cứ tưởng là nó scam

Hi vọng là như vậy. Chắc mọi người cứ gõ rate tầm 90 % trở lên là được.WMZ tuần này mãi mới nhận được cứ tưởng là nó scam

em nó còn chiến tốt, chưa scam

bac giớng tôi tuần vừa rồi 4 acc pay 3 acc,thầng bạn thì 3 acc pay 1 acc,1 thằng 2 acc ko bay cái gì?

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

ban bác giống bạn tui tuần vừa rùi.nó ko cấm mấy acc hết á
Tình hình là có ng con nhận dc của nó toi 35$ do nó pay lộn nữa kìa.Thằng này pay ramdom rùi.trúng ai ng đó hưởng :binhsua104:

Tuần trứoc mình có 2acc mỗi acc được khoảng 3.4$,pay về ví Z nhưng không thấy nó trả, hôm qua mình viết mail hỏi nó, nhờ nó check hộ, hôm nay được pay luôn,hihi,mừng quá:binhsua121:, ai mà tuần trước không được pay thì viết mail hỏi nó xem sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week