Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Tuần trứoc mình có 2acc mỗi acc được khoảng 3.4$,pay về ví Z nhưng không thấy nó trả, hôm qua mình viết mail hỏi nó, nhờ nó check hộ, hôm nay được pay luôn,hihi,mừng quá:binhsua121:, ai mà tuần trước không được pay thì viết mail hỏi nó xem sao
Tình hình là mình cũng có poof pay rồi mà tài khoản chưa có tiền , cậu viết giúp mình cái thư được ko !

Hi vọng là như vậy. Chắc mọi người cứ gõ rate tầm 90 % trở lên là được.WMZ tuần này mãi mới nhận được cứ tưởng là nó scam
tôi 95% mà chả thấy động tĩnh j cả chán quá :((

Tình hình là mình cũng có poof pay rồi mà tài khoản chưa có tiền , cậu viết giúp mình cái thư được ko !

mình chụp cái ảnh acc của mình rùi khoanh tròn vào phần nó chưa trả cho mình, gửi đính kèm ảnh này

thư thì mình viết bảo là t vẫn chưa nhận được tiền trả từ ngày 20/2, làm ơn check lại cho t,
tối qua mình viết, tối nay vào ví thấy nó trả luôn rùi

Đợi đi , tuần này nó ko pay kịp thì nó chuyển sang tuần sau pay :)
Mình có 1 acc đáng nhẽ ra là tuần trước được pay nó reset tiền rồi - mà sang tận tuần này mới pay cho . Vì nó ko pay nên tuần vừa rồi ko gõ - ko ngờ sang tuần này nó pay . Thế lại chiến tiếp hè hè .

INVI CODE 2Q7
Đã nhận được 3$ tiền ref từ code trên :)

Last edited by a moderator:
Tuần trứoc mình có 2acc mỗi acc được khoảng 3.4$,pay về ví Z nhưng không thấy nó trả, hôm qua mình viết mail hỏi nó, nhờ nó check hộ, hôm nay được pay luôn,hihi,mừng quá:binhsua121:, ai mà tuần trước không được pay thì viết mail hỏi nó xem sao
Bác viết sao chỉ em đi.em viết xin vui long kiểm tra va giai quyết giúp ID xxx mà ko thấy nó gửi mail.bác viết sao chỉ em nào bác

You are banned because you were kicked out too many times, retry later.
mẹ nó ức chế đợi toàn gần 3$ mới ban. kicked khỉ đâu mà kicked gõ trước toàn 3-4s mà kick. chả hiểu cái gì luôn. hút máu kinh khủng coi lại thôi zz

You are banned because you were kicked out too many times, retry later.
mẹ nó ức chế đợi toàn gần 3$ mới ban. kicked khỉ đâu mà kicked gõ trước toàn 3-4s mà kick. chả hiểu cái gì luôn. hút máu kinh khủng coi lại thôi zz
Ko co con gi de nói .Pix du kho khan co nao nó ko ban acc ay ba nhu ben day đâu.Thế mà bác lại bỏ pix mon men woa đây.bác bị nó hút máu mấy acc rùi

Ko co con gi de nói .Pix du kho khan co nao nó ko ban acc ay ba nhu ben day đâu.Thế mà bác lại bỏ pix mon men woa đây.bác bị nó hút máu mấy acc rùi

gởi thư và đã unban :)) bị 1 cái thôi, Bên pix vừa bị nguyên cái group 20 invitation nên chạy qua đây thử

vừa gỡ dc cái này lại ban cái khác. bó tay toàn tập :(

Last edited by a moderator:
đừng tham INV càng nhiều càng dễ bị band lúc đó khóc cũng muộn rùi :binhsua104:

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

cũng may từ pix qua nên đánh sai lắm cũng 98% :D

Tình hình là mới lập 2 acc trên web này + 1 acc cũ cả ba đều gõ được $3 nhưng web chỉ trả tiền cho acc củ còn 2 acc mới lập thì không trả $ nói tóm lại là đã bị megatypers.com scam mất 6$ :binhsua96:

Tình hình là mới lập 2 acc trên web này + 1 acc cũ cả ba đều gõ được $3 nhưng web chỉ trả tiền cho acc củ còn 2 acc mới lập thì không trả $ nói tóm lại là đã bị megatypers.com scam mất 6$ :binhsua96:

Tui cung giống bác thôi cúng nap nó 5$

tại các bạn reg nhiều ID trên 1 ip hoặc gõ soft nên megatypers không trả tiền , còn vấn đề khóa nick thì không khóa vĩnh viễn đâu nhé , đợi 20 phút sau vào là được , những ai gõ = soft hoặc tạo nhiều ID trên cùng ip thì mình khuyên các bạn nên nghỉ đi vì bên megatypers họ không khuyến khích như vậy , những người gõ trên web vẫn được pay đều đó thôi , nói chung dùng soft tỉ lệ ban cao và không trả $ hoặc pay chậm

tại các bạn reg nhiều ID trên 1 ip hoặc gõ soft nên megatypers không trả tiền , còn vấn đề khóa nick thì không khóa vĩnh viễn đâu nhé , đợi 20 phút sau vào là được , những ai gõ = soft hoặc tạo nhiều ID trên cùng ip thì mình khuyên các bạn nên nghỉ đi vì bên megatypers họ không khuyến khích như vậy , những người gõ trên web vẫn được pay đều đó thôi , nói chung dùng soft tỉ lệ ban cao và không trả $ hoặc pay chậm
Bác này tham gia bao lâu rui mà phán vậy.Mega chỉ ko tra tiền ref nếu cheat ref.Còn gõ soft vẫn có ng pay đó thui .có ng` gỏ 4 id van dc pay kìa.Nói ko đúng tẹo nào

mình toàn gõ soft nhưng gõ có 3 acc thui . Vẫn được pay đều đều tuy hơi chậm tẹo . Có acc sau 1 tuần nó mới pay - hix cứ tưởng cam mất 4$ ko ngờ thằng này thế mà ngon :)

INVI CODE 2Q7

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week