Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
bac cứ yên tâm co proof wmz thì mìn sẽ đăng lên yh cho ae :D yh la [email protected] nha bác

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

hiện trạng là được trả lại số tiền đã bị reset giờ chỉ chờ tình tiền mới la ngày thứ 2 thui cứ hy vọng nào ae :D

bác nói vậy trong ví bác củng chừa có tiền giống tui thui

Ko phai dau bac bác dich cai chu abuse là lạm dụng đó.Mà mới tạo acc mới đánh cẩn thận củng bi lỗi này.Nếu đánh sai nhìu thì nó cảnh báo là sai lỗi nhiu(cái này tôi bit mà)đằng này là lạm dụng ko bit lam dung cái gi nữa nghi là lạm dụng soft quá
Thui mai làm tip vậy ko hiu noi thằng mega đánh trên web thi ngon đánh trên soft thi báo lỗi như thế cả 4 acc luôn mới chết chứ.thui đợi nó thanh toán rùi làm típ chứ ko no ban khỏi thanh toán là chết
Hay là nó phát hiện mình đánh 1 chữ ta.Ma đánh 1 chữ 3 tuần nay có thấy sao đâu nhỉ ko hiu noi thằng này :binhsua146:

Chẹp bác đánh 4 acc thì chả bị kick out . có hình 5s cuối nó mới hiện . bác gõ xong hình kia thì nó cũng hết time . với lại gõ soft nó hay có kiểu bị loading rồi ra một lúc 4 hình liền < 10s . Nói chung là nên gõ 3 acc thui . mạng lúc nào lag thì gõ 2 acc .

P/S : mọi người gõ trên 5$ thì nhanh đc pay . gõ đủ 3$ đợi nó pay thì có mà dài cổ :)

LR đc pay còn wmz hóng

INVI CODE 2Q7

Last edited by a moderator:
hôm nay mạng ngon mà, mình đánh 3 acc nó ra cap vù vù đây nè, cỡ giây 13 là nó ra rồi, dân pro đảm bảo đánh trên 20wpm.
----
cập nhật tình hình: chưa thấy wmz về, bắt đầu nghĩ megatypers hoặc webmoney scam :binhsua149:
----
mọi người gõ trên 5$ thì nhanh đc pay . gõ đủ 3$ đợi nó pay thì có mà dài cổ
cũng vậy àh mình gõ đc gần 6$ tới giờ vẫn chưa pay (WMZ)

Last edited by a moderator:
hôm nay mạng ngon mà, mình đánh 3 acc nó ra cap vù vù đây nè, cỡ giây 13 là nó ra rồi, dân pro đảm bảo đánh trên 20wpm.
----
cập nhật tình hình: chưa thấy wmz về, bắt đầu nghĩ megatypers hoặc webmoney scam :binhsua149:
----

cũng vậy àh mình gõ đc gần 6$ tới giờ vẫn chưa pay (WMZ)

LR nó đã thanh toán 1 số người rồi , nó scam là scam hết chẳng lẽ chỉ scam wmz .

WMZ theo tuần trước thì ngày mai tiền mới bắt đầu về . còn LR trả trước . Hình như là nó reset tiền vào thứ 2 , để pay lần lượt trong tuần . Chắc Việt Nam được paid sau một số nước nào đó lên paid chậm hơn . Đoán thế thôi .
Nếu nó trả giống tuần trước thì ko lên lo lắng . Đợi hết thứ 6 là bít có cam hay ko thôi .

INVI CODE : 2Q7

WMZ theo tuần trước thì ngày mai tiền mới bắt đầu về . còn LR trả trước . Hình như là nó reset tiền vào thứ 2 , để pay lần lượt trong tuần . Chắc Việt Nam được paid sau một số nước nào đó lên paid chậm hơn . Đoán thế thôi .
Nếu nó trả giống tuần trước thì ko lên lo lắng . Đợi hết thứ 6 là bít có cam hay ko thôi .

INVI CODE : 2Q7
Ban nhan dc Lr chua tôi acc cũ thì chưa dc nhận nhg tôi bit có 3 acc mới tạo là dc nhan thôi.Ac mới tạo vào tuần trc là cũ thằng ban tui +2 ng trong 4 rum này.Còn acc củ chưa thấy đâu

Ban nhan dc Lr chua tôi acc cũ thì chưa dc nhận nhg tôi bit có 3 acc mới tạo là dc nhan thôi.Ac mới tạo vào tuần trc là cũ thằng ban tui +2 ng trong 4 rum này.Còn acc củ chưa thấy đâu
kiểu này nó trả cho mấy acc mới tạo trước để lấy lòng rồi :( còn mấy acc cũ thì ...
chẳng biết có ăn cam ko nữa :(

Mình nhận được LR rồi , acc tạo từ lúc nó mới ra . Còn wmz thoai , vẫn hóng như tuần trước . Nếu nó ko cam thì có thể tối mai or sáng ngày kia wmz về

Mình nhận được LR rồi , acc tạo từ lúc nó mới ra . Còn wmz thoai , vẫn hóng như tuần trước . Nếu nó ko cam thì có thể tối mai or sáng ngày kia wmz về
toi co' 4 acc 2 ac lr 2 ac Z ma ko thay no' bay cái nào ko hỉu sao luôn bay sớm để còn mà làm chứ

AI đăng ký RN2,Pm mình nhang,Đã pay rồi hồi 12h thứ 3 nhang,Các bạn Yên tâm,RN2,RN2,RN2, đang lên ngôi :)) :))

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

RN2 RN2 RN2, ai đăng ký sẽ Đc ưu đãi RN2 RN2

MÃ CODE : RN2 đi, mọi người ỦNG HỘ NHANG :D

anh em có ai bị như mình không dùng soft bác XD add 3acc thì đánh khoảng 7 8 phút 1acc bị pause vào kiểm tra thì thông báo bị banned mấy phút....sau mình out ra 1 lúc xong vào làm tiếp lại acc đấy bị banned như vậy. add 2 acc thì cũng 7 8 phút acc đấy lại bị banned. vào xem thì rate 99.6% mà , không hiểu sao nữa. cho mình hỏi nếu cứ bị banned nhiều vậy có sao không mọi người.

anh em có ai bị như mình không dùng soft bác XD add 3acc thì đánh khoảng 7 8 phút 1acc bị pause vào kiểm tra thì thông báo bị banned mấy phút....sau mình out ra 1 lúc xong vào làm tiếp lại acc đấy bị banned như vậy. add 2 acc thì cũng 7 8 phút acc đấy lại bị banned. vào xem thì rate 99.6% mà , không hiểu sao nữa. cho mình hỏi nếu cứ bị banned nhiều vậy có sao không mọi người.
ban dug co danh nua.danh nua bi banned do.nen chon sag som ma lam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week