Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
mung wa tien da? ve Z rui moi nguoi oi

---------- Post added at 06:14 AM ---------- Previous post was at 06:03 AM ----------

sáng nay Z đã về 4 ví of mìn rùi INVITE la B1P nha :D

Ngậm ngùi cay đắng chia tay em no vậy.Ko co tiển:binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Ai bị banned ID là tại vì quá khờ đấy.

Của mình tổng cộng 6 ID, hiện giờ 5 ID 3$ đang gõ tiếp ID thứ 6.

Hiện giờ mình vẫn chưa bị banned ID nào nhé.

Nên có 1 thủ thuật khi cài nhiều ID ở trang này.

Dùng trình FAKE IP ultrasurf tạo nhiều nick nhé ( mỗi ID add 1 tài khoản nhận tiền khác nhau, làm sao để tạo nhiều VÍ kiều LR hoặc WMZ mình không phải giải thích nhé, đối với WMZ bạn có thể tạo mà không cần phải dùng Điện Thoại vẫn dc. )
Mỗi lần tạo xong 1 ID bạn nên thoát ultrasurf mở lại để dùng 1 địa chỉ IP khác.
Cái này mới quan trọng nè : đừng cài 1 ID nào đó quá 3$, nên dừng lại ở 3.05 $ là dc, cài tiếp nick khác để tránh rủi ro bị nó BANED ID nhé.

chẳng có gì là chắc chắn cả bác ah tui làm 4 ID chua banded 1 ID nào mỗi acc 5 đến 6 $ WMZ mới pay vào sáng nay đây là proof của e nó

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

lời khuyên chân thành nhất la chỉ nên làm buổi sáng và gáng đánh cho đủ 3$ trở lên để đến mức an toàn chỉ có vậy nếu có bi band thi đừng nên miễn cưỡng mà làm tiếp chờ 1 time rúi làm tiếp cũng như câu ' miễn cưỡng ko hạnh phúc " :D kich out >> band 9p >> band 90000 day :))

Làm sao để biết mình đang dùng IP nào thì các bạn gõ vào browser : www.showip.com

Mỗi lần kiểm tra NICK ( xem còn sống hay bị baned ) mình đều dùng ultrasurf để kiểm tra.

Mỗi lần kiểm tra 1 NICK xong, muốn kiểm tra nick khác, thoát ultrasurf và mở lại , kiểm tra IP xem có giống IP lần trước không ( thường thì mỗi lần mở và tắt không bao giờ

trùng IP đâu )

Đến giờ đã 1 tuần rồi vẫn an toàn tuyệt đối , không mất 1 xu ( đã 3$/1acc , tổng cộng 6 account MEGATYPERS )

Bạn tham gia 1 tuần còn tui tham gia tuần này tuần thứ 3 rùi.Và 4 acc chưa bi ban em nào cã.mà củng chẳng thấy pay hay nó ghét mình ta :binhsua163:
Megatype có 1 cái mẹo đánh rất nhanh mấy bác nào đã đánh c2c rùi thì y chang vậy.Tui danh vay 3 tuần rủi .2 acc đả có tiền

Last edited by a moderator:
Đây.

2-24-2012 7-12-17 AM.jpg

Hy vọng tuần này cũng được lãnh luơng, nếu được lãnh thì thương nó lắm luôn đấy.

Đây.

View attachment 7523

Hy vọng tuần này cũng được lãnh luơng, nếu được lãnh thì thương nó lắm luôn đấy.
Pay pal la no thanh toán đầu tiên mà bác.thui de danh đô mua pannel qlink đánh sướng hơn load ca ngày hơn thằng này.thằng này cũng từ qlink ra chứ đâu đánh đêm nó hưởng tới 1,8$ còn mình dc co 1.25-1.35

Pay pal la no thanh toán đầu tiên mà bác.thui de danh đô mua pannel qlink đánh sướng hơn load ca ngày hơn thằng này.thằng này cũng từ qlink ra chứ đâu đánh đêm nó hưởng tới 1,8$ còn mình dc co 1.25-1.35
bạn nói sao chứ qlink dạo này load ko ra nổi mà dám bảo là load cả ngày à ?

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

Ai bị banned ID là tại vì quá khờ đấy.

Của mình tổng cộng 6 ID, hiện giờ 5 ID 3$ đang gõ tiếp ID thứ 6.

Hiện giờ mình vẫn chưa bị banned ID nào nhé.

Nên có 1 thủ thuật khi cài nhiều ID ở trang này.

Dùng trình FAKE IP ultrasurf tạo nhiều nick nhé ( mỗi ID add 1 tài khoản nhận tiền khác nhau, làm sao để tạo nhiều VÍ kiều LR hoặc WMZ mình không phải giải thích nhé, đối với WMZ bạn có thể tạo mà không cần phải dùng Điện Thoại vẫn dc. )
Mỗi lần tạo xong 1 ID bạn nên thoát ultrasurf mở lại để dùng 1 địa chỉ IP khác.
Cái này mới quan trọng nè : đừng cài 1 ID nào đó quá 3$, nên dừng lại ở 3.05 $ là dc, cài tiếp nick khác để tránh rủi ro bị nó BANED ID nhé.

"mỗi lần tạo xóng 1 id bạn nên thoát ultrasurf và mở lại để dúng 1 địa chỉ IP khác " cái này nghĩa là mỗi lần add 1 ID nào trên soft xong thì out ultra ra và mở lại ultra để add id khác hã bạn , đáng 1 id 3.05 $ sau đó payment và đợi $ về và ko nên đánh tiếp ? , bạn có thể giải thích tại sao mình gõ trên soft hay bị loading rồi dừng lại k ra code nữa ko ?

loading ko ra nửa thì tat rùi mở lại vấn đề là ở soft mà thường thì chỉ bi o? soft Xuanduc con soft asian thì ít thấy

bac cho cai soft asian di bac,Ng ta la NB mà

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

bạn nói sao chứ qlink dạo này load ko ra nổi mà dám bảo là load cả ngày à ?

Quan trong bác xài soft nào. Neu la xiao thì đúng rùi vì nó đang bi lỗi mà.tui xai asian log 8-10 vao buổi trua van load đó thui.:binhsua146:

Nói vậy giờ catcha mega giống làm offer quá nhỉ....1 tài khoản 1 ví làm đủ minpay đem vứt,,,,lập 1 tài khoản 1 ví khác.................số lướng ví ở đâu ......chỉ cách lập wmz ko dùng phone với

Nói vậy giờ catcha mega giống làm offer quá nhỉ....1 tài khoản 1 ví làm đủ minpay đem vứt,,,,lập 1 tài khoản 1 ví khác.................số lướng ví ở đâu ......chỉ cách lập wmz ko dùng phone với
sặc , đủ pay xong chờ pay rồi làm tiếp chứ vứt gì bạn

có thể nói acc nao dc pay có thể là đả dc nó chấp nhận nên xài tiếp tốt hơn sáng mở len pay 4 cai wmz mửng ge :D

Ai bắt phải wwz , dùng LR cũng được vậy mà còn ngon hơn nữa chứ :D

ví dụ 1 ví mình vừa dùng đang kí bên kolo vá megatyper luôn thì đc ko nhỉ và đã đăng kí rồi

có thể nói acc nao dc pay có thể là đả dc nó chấp nhận nên xài tiếp tốt hơn sáng mở len pay 4 cai wmz mửng ge :D
Chưa chac dau bac tôi 4 acc ma thanh toan mới có 3 acc nè mà 4 acc nay da nhan tiền truốc đây rùi đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week