• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
:binhsua146: Hum nay có cả trăm bạn đang đời chờ 1 thứ mang tên là proof. Và có vài chục bạn đang đau tim vì thấy history ghi pay mà tiền chưa về

Tình hình là có thông báo thế này ah

You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid.

Bác nào còn có nhã hứng chiến tiêp thằng này đăng kí theo INVI CODE 2Q7
để mình qua cái nạn ít nhất 5 ref được pay thì mình mới được pay .

Mong sự giúp đỡ của mọi người .

---------- Post added at 02:28 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

được pay rùi chăng :)

Last edited by a moderator:
tình hình pay phải chờ dài cổ thế này thì đau tim.....

kỳ này mình đứng mủi chịu xào rồi :((
Do số lượng ref mình lên tới 213 mem lận nên nó đang điều tra :(( số tiền mình + 10% tiền ref đang bị peding toàn diện đến khi nó điều tra xong :((

kỳ này mình đứng mủi chịu xào rồi :((
Do số lượng ref mình lên tới 213 mem lận nên nó đang điều tra :(( số tiền mình + 10% tiền ref đang bị peding toàn diện đến khi nó điều tra xong :((

bác này có cái thông báo giống mình ko ??? những acc không có ref hình như được pay hết rùi thì phải

MÌnh thì hiện thông báo nào : You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid.
Phải đợi 5 ref được pay thì mình mới được pay, lại chờ đợi

You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid.
Cái thông báo này là nó nói mình chỉ dc trả 10% khi trong hệ thống mình có ít nhất 5 ref đã dc payout thành công _ _! Còn tiền mình gõ thì nó vẫn pay bình thường!

Cái thông báo này là nó nói mình chỉ dc trả 10% khi trong hệ thống mình có ít nhất 5 ref đã dc payout thành công _ _! Còn tiền mình gõ thì nó vẫn pay bình thường!

Mình chỉ cần nó trả tiền mình gõ là được tiền ref ko quan tâm :(

lại chúa nó payment 4$ rồi gõ soft vài từ bị banner thêm 1acc hởm 1 acc nửa là 2, vĩnh biệc thằng này luôn chơi kiểu này tức ối máu, nó báo "You are banned because you were kicked out too many times" lãng sẹt 1 cái. bửa nay chưa bị kicked out lần nào mà đã sợ rồi nên gõ rất kỉ mà còn bị, ko chơi thằng này vì sắp bị bệnh tức rồi botay.com

Payments are processed once a week (usually on Mondays by 5pm CST). Your payment will only be processed after the minimum balance has been reached.:binhsua162:

Sao dc 4$ rồi mà không chịu pay nhỉ...hay là acc LR pay chậm hon các acc khác.CÓ NÊN GÕ TIẾP NUA KHÔNG ĐÂY MẤY BÁC

lại chúa nó payment 4$ rồi gõ soft vài từ bị banner thêm 1acc hởm 1 acc nửa là 2, vĩnh biệc thằng này luôn chơi kiểu này tức ối máu, nó báo "You are banned because you were kicked out too many times" lãng sẹt 1 cái. bửa nay chưa bị kicked out lần nào mà đã sợ rồi nên gõ rất kỉ mà còn bị, ko chơi thằng này vì sắp bị bệnh tức rồi botay.com
Bị banned vài phút thôi mà!

gõ chi nữa pay thì chậm gõ cũng ra chậm chán chỉ có mỗi rate cao khoảng từ 5 giờ sáng đến 9 giờ nhưng ký tự ra chậm gõ soft cũng được nhưng delay vãi hàng ra bị kick out liên tục, không biết nó có xù 3.5$ nữa không đây thấy thằng này cũng chẳng khá hơn pix cho mấy còn chắc tiền ref là để cho đẹp thôi chứ nó cũng chẳng muốn pay đâu :binhsua146:

sau đợt pay này của nó chắc phải nghỉ chơi thăng megatypers này pay chậm hay bị kick out

load chậm code . kick out lia lịa . banned không lý do . pay không đúng hẹn . nếu tuần này nó pay chưa chắc tuần sau cũng pay . chả có gì gọi là niềm tin . vĩnh biệt không quay đầu với site có tiền sử + tiềm năng scam megatyper

phải banner vài phút cũng mừng cái này cheo luôn chứ, acc trước banner tới giờ luôn. mà thấy thằng này ko ổn rồi kicked out liên tục trả hiểu sao, code laod chậm như rùa mà kicked out hoài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom