Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
để nhận xét 1 cách chính xác những acc có proof toàn là 3$ đến 4$ còn acc 5$ trở lên thì đến thời điểm này chưa thấy proof đâu , thằng typers này rất thông minh trả $ cho những acc 3$ để tạo niềm tin xong nó chuyển payment sang thứ 2 phải chăng scam :binhsua146:

Hi các bác...mới đánh trận đota ra xong vào cái thấy đã đc pay rồi...hehe...đây là poof của e sau 1 ngày ngồi đánh...

Theo mình ngĩ thì acc LR chắc phải pay sau 1ngay các bác à..còn các acc khác thì đc sớm hơn

DKM khong choi thằng, load thi cham còn bị kited liên tục , banned vo toi vạ.thử mày cho biết vậy thôi chứ thằng này còn thua xa thằng pix

đến thời điểm này toàn proof 3$ đến 4$ thôi con những acc gõ trên 5$ vẫn chưa có proof , khả năng acc trên 5$ nó sẽ không payment SCAM là 90% anh em ngừng chiến tránh hậu quả đáng tiếc

DKM khong choi thằng, load thi cham còn bị kited liên tục , banned vo toi vạ.thử mày cho biết vậy thôi chứ thằng này còn thua xa thằng pix
Mình nghĩ các bác nên chơi site Pro thì hơn...mình đang chiến site đó nè...và đã đc pay..chỉ tội là k có tuyển ref...load nhanh..crit bằng bên kia...ngày đc 3$..:D..làm nhẹ nhẹ tuần cũng đc 21

tình hình là SCAM rồi anh em ơi cho thằng megatypers này ra đảo đi , nick 3$ thì payment ngay trong ngày thứ 2 còn những nick trên 5$ thì bây h chăng nhận được xu mẹ nào 100% là SCAM rồi ,làm ăn không minh bạch thay đổi liên tục

rule của nó là làm đủ 3$ mới được pay....ai làm trên 3.99$ hoặc dưới 3$ thì sẽ ko pay...hehe

rule như thế thì thiệt thòi cho những người làm việc tích cực quá :binhsua146:

vẫn có người được pay , mình nghĩ trang này không scam , phải có niềm tin , hix phải có niềm tin , phải có niềm tin , phải có niềm tin , lẩm nhẩm nào
hy vọng bạn vnCo0l được pay sớm !

mình có 2 cái sim 3G cày mỗi cái 5 acc và làm ref cho nhau 2 cho 1, 3 cho 2 ... còn acc 1 thì ref cho chủ topic. tổng cộng 10 acc và acc 1 3 5 7 9 sim 1, 2 4 6 8 10 sim 2. cứ thế cày thay phiên. mỗi acc cũng tầm 3 -> 4$ rồi. 10 acc tầm 35$. ko bik khi nào nó pay. bùn đời. làm bệnh cả tuần @@

mình có 2 cái sim 3G cày mỗi cái 5 acc và làm ref cho nhau 2 cho 1, 3 cho 2 ... còn acc 1 thì ref cho chủ topic. tổng cộng 10 acc và acc 1 3 5 7 9 sim 1, 2 4 6 8 10 sim 2. cứ thế cày thay phiên. mỗi acc cũng tầm 3 -> 4$ rồi. 10 acc tầm 35$. ko bik khi nào nó pay. bùn đời. làm bệnh cả tuần @@
Nhu thế thì làm sao đánh kịp đc hả a..............

sau đợt pay này không bao h chơi thằng megatypers này nữa làm ăn nhập nhằng khoản thanh toán tiền lương

đáng đời thằng chủ topic .tham ăn tham uống .ăn không ngồi rồi.ăn rồi lên đây tám qua tám lại chứ làm cái ********* gì đâu mà đòi nhận tiền siêu khủng.cho mày ăn cam.

đáng đời thằng chủ topic .tham ăn tham uống .ăn không ngồi rồi.ăn rồi lên đây tám qua tám lại chứ làm cái ********* gì đâu mà đòi nhận tiền siêu khủng.cho mày ăn cam.
làm gì chửi người ta:binhsua140:

biết ngay là có nhiều kẻ GATO với chủ theard mà :D
người ta có công post bài thì đc hưởng ref chứ ,sao lại ăn không ngồi rồi

hên là nó ko pay tiền cho thằng chủ topic. ha ha trời cũng công bằng đấy nhỉ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week