Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi. Tạo nhiều ID cùng 1 máy có sao ko các bạn :( ( có cùng mã invite)
và cho mình hỏi face IP như thế nào. Bạn nào rành chỉ mình với. Thank :)

sao mình cài cả framework 3.0 rùi mà vẫn ko chơi đc cái soft ở #1 nhỉ ???

Tình hình là tiền hoa hồng vẫn chưa được thanh toán nhé...Bác Vncool update tình hình bác em xem cái nhể?

Trong quy định của MegaTypers nói: tiền hoa hồng giới thiệu ref chỉ được pay khi mỗi ref của mình gõ được tối thiểu $3 và đã được pay.

Tức là ai càng có nhiều ref thì tiền hoa hồng được trả càng lâu. Chưa kể tình huống mấy ref mình mời trong tình trạng đang bị điều tra do nghi ngờ sai phạm (chẳng hạn họ "tự mình mời mình làm ref"), có khả năng họ bị ban (đồng nghĩa là mình sẽ mất ref đó).

Last edited by a moderator:
Vậy cho mình hỏi là WMZ thì có điền Z vào phần đầu ko cậu hay là chỉ ghi số thôi,tại lúc đăng ký ghi thêm Z ở đầu thì ko được
Có chứ! Điền như ví chuyển tiền!

Trong quy định của MegaTypers nói: tiền hoa hồng giới thiệu ref chỉ được pay khi mỗi ref của mình gõ được tối thiểu $3 và đã được pay.

Tức là ai càng có nhiều ref thì tiền hoa hồng trả càng lâu. Chưa kể tình huống mấy ref mình mời trong tình trạng đang bị điều tra do nghi ngờ sai phạm (chẳng hạn họ tự mình mời mình làm ref) có khả năng bị ban.
Nick tự ref của ta đã pay nhưng hiện tại nick chủ chưa pay nè!

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

tình hình vẫn chưa pay anh em ơi
Thế cái này là gì???
hehehe được 4$ sợ nó banner nên ko giám gõ, các bác kia chắc còn khiếp hơn mình đấy, up proof làm niềm tin

mấy nick của tớ vẫn chưa pay nhỉ hix lạ quá

sao mình cài cả framework 3.0 rùi mà vẫn ko chơi đc cái soft ở #1 nhỉ ???
Bạn thử cài 3.5 xem sao?
cho mình hỏi. Tạo nhiều ID cùng 1 máy có sao ko các bạn :( ( có cùng mã invite)
và cho mình hỏi face IP như thế nào. Bạn nào rành chỉ mình với. Thank :)
Miễn là các ID đó ko phải là ref của chính bạn là ok! Nếu là ref của chính bạn thì xin chúc mừng bạn sẽ bị ban khi nó phát hiện

Tức là ai càng có nhiều ref thì tiền hoa hồng được trả càng lâu. Chưa kể tình huống mấy ref mình mời trong tình trạng đang bị điều tra do nghi ngờ sai phạm (chẳng hạn họ "tự mình mời mình làm ref"), có khả năng họ bị ban (đồng nghĩa là mình sẽ mất ref đó).
Chuẩn ko cần chỉnh! Vì thế các bác đừng thấy em nhiều tiền mà kêu rửa _ _! Em là đứa nằm trong tình trạng có thể ko dc pay đây này _ _!
mấy nick của tớ vẫn chưa pay nhỉ hix lạ quá
Mới 6h30 sáng mà bạn _ _! Từ từ họ giải quyết _ _! Đừng quên bên ấy trễ 12 so với VN nha bạn :|

To: jeannotlafart

Không phải sai phạm về việc đăng ký nào cũng bị admin phát hiện ra và phát hiện liền.

Site này mới, có vẻ chủ site có cả núi công việc để giải quyết vì nhiều phát sinh ngoài tình huống. Hiện giờ nhiều vấn đề ngoài tầm kiểm soát của họ, ví dụ như vấn đề mời ref chẳng hạn. Mình thấy vấn đề này họ sẽ kiểm tra gắt gao trong thời gian ngắn thôi vì nó đụng trực tiếp tới túi tiền của họ mà.

Last edited by a moderator:
Nick tự ref của ta đã pay nhưng hiện tại nick chủ chưa pay nè!

Không phải sai phạm về việc đăng ký nào cũng bị admin phát hiện ra và phát hiện liền.

Site này mới, có vẻ chủ site có cả núi công việc để giải quyết vì nhiều phát sinh ngoài tình huống. Hiện giờ nhiều vấn đề ngoài tầm kiểm soát của họ, ví dụ như vấn đề mời ref chẳng hạn. Mình vấn đề này họ sẽ kiểm tra gắt gao trong thời gian ngắn thôi vì nó đụng trực tiếp tới túi tiền của họ mà.

Nếu mà lạm dụng quá ko khéo họ xóa lun chế độ ref và thay vào đó là chế độ group thì cũng dc ;;)
Sợ xóa lun ko thêm cái gì vào thì chết thật _ _!

Đã pay chưa cả nhà ơi....
ai up tình hình giúp với nhỉ.
Ini 2RD
Ủng hộ mình với nhé. Thanks you very good!!

:binhsua146: Đang cực kỳ đau tìm vì ôm 1 số tiền siêu khủng

Anh em được pay hết đi để mình còn có lòng tin mà làm chứ. Người đc người không, sợ chẳng dám làm.
Ini 2RD
Ủng hộ mình với nhé. Thanks you very good!!

mình đang đợi vncool được pay thì mình :binhsua162:. Nhiều khi 3$ -10$ nó pay để lấy lòng còn 100-200 nó :binhsua139: biến mất lun thì sao? :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week