Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
chỉ có những acc lịch sử được pay trên 3 lần thì nó mới trả $ sớm thôi

Tiêu đề khi gửi cho nó các bác ghi là PAY ME! ( nghe có vẻ hơi kinh khủng ) hoặc 1 tiêu đề gì đó mà nói lên nỗi bức xúc của các bác

Typer account Username

Typer account Password

Payment ID (PayPal email, Webmoney Purse number, Liberty Reserve account number)

Session/Payment Date ( cái này là ngày nó trả tiền )

Expected Amount ( số tiền mà bác làm được or ko được nó trả )

Date when Amount was gained ( ngày mà mình nhận được tiền )

Em đang không hiểu là mình nên gửi trước khi mà nó reset tiền hay sau khi nó reset tiền xong nó ko trả. Có bác nào thử rồi up lên cho mọi người có hiểu quả không. Em nghĩ cách này giờ khả quan nhất đấy

Tiêu đề khi gửi cho nó các bác ghi là PAY ME! ( nghe có vẻ hơi kinh khủng ) hoặc 1 tiêu đề gì đó mà nói lên nỗi bức xúc của các bác

Typer account Username

Typer account Password

Payment ID (PayPal email, Webmoney Purse number, Liberty Reserve account number)

Session/Payment Date ( cái này là ngày nó trả tiền )

Expected Amount ( số tiền mà bác làm được or ko được nó trả )

Date when Amount was gained ( ngày mà mình nhận được tiền )

Em đang không hiểu là mình nên gửi trước khi mà nó reset tiền hay sau khi nó reset tiền xong nó ko trả. Có bác nào thử rồi up lên cho mọi người có hiểu quả không. Em nghĩ cách này giờ khả quan nhất đấy

Mình giống cậu đấy? GỬI CHO nó 1 bức rồi! Mà hy vọng mong manh quá

Date: 4/25/2012 3:56 PM
Batch: 92773587
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $4.26
Memo: Marketing fee

tiền ref về anh em kiểm tra đi nhé

Mình giống cậu đấy? GỬI CHO nó 1 bức rồi! Mà hy vọng mong manh quá

Bạn gửi trước khi nó pay tiền hay sau khi nó reset tiền xong nó không trả. Bạn gửi lâu chưa. Hôm qua 1 TK của mình đánh được 0,7$ hôm này còn xuống 0,09 chả hiểu thế nào nhỉ, ko biết thứ 2 nó có cộng lại ko. Lại phải viết mail thắc mặc

Date: 4/25/2012 3:56 PM
Batch: 92773587
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $4.26
Memo: Marketing fee

tiền ref về anh em kiểm tra đi nhé

BÁC CHỜ BAO lâu rồi mới được tiến thế? HAY là mới tuần này:binhsua112: Mình chờ mãi mà chưa thấy

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Bạn gửi trước khi nó pay tiền hay sau khi nó reset tiền xong nó không trả. Bạn gửi lâu chưa. Hôm qua 1 TK của mình đánh được 0,7$ hôm này còn xuống 0,09 chả hiểu thế nào nhỉ, ko biết thứ 2 nó có cộng lại ko. Lại phải viết mail thắc mặc
Sau khi nó reset mà lâu quá ko trả,mình gửi nhưng đến hum nay vẫn lặng thing

ai cày hộ 6acc/3$ lên 5$ nào ? khi pay chia 6 - 4 nào ? ai cày đc 6 mìh thì 4? up up up

Có gì đâu, chỉ cảnh cáo thôi :| tại thương cái tai quá ấy mà :D
bác là gí mà bác cảnh cáo tui nhỉ.muốn cảnh cáo thì có chức có quyền trong đây rùi hãy nói 2 từ "cảnh cáo" .đừng nói bừa người ta cười thúi mủi đó.

bác là gí mà bác cảnh cáo tui nhỉ.muốn cảnh cáo thì có chức có quyền trong đây rùi hãy nói 2 từ "cảnh cáo" .đừng nói bừa người ta cười thúi mủi đó.
thui thui ? sao nóg thế pác ? chiện âu có còn có đó mà :binhsua02::binhsua02::binhsua02:

hic, mai khoảng mấy giờ là mình check được mấy bro? mình mới chơi pro được 2 tuần ah, tuần này là tuần thứ 2 nè, mà bị trừ tiền rồi, nên đang rất hồi hộp.

tôi bảo là mod đã cảnh cáo bạn chứ không phải tôi, :|

hic, mai khoảng mấy giờ là mình check được mấy bro? mình mới chơi pro được 2 tuần ah, tuần này là tuần thứ 2 nè, mà bị trừ tiền rồi, nên đang rất hồi hộp.
Hồi hợp gì nữa! Hên thỳ được pay,còn xui thỳ ngồi chờ mọc râu lun! Với MEgatypers không còn đủ kiên nhẫn để hồi hợp nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week

Most discussed of week