Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

myclear2008

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Các bác cho hỏi có thể đổi pass acc trên mega không ah? em có mấy acc gõ kha khá rồi mà giwof tự nhiên k vào được, báo sai pass

nguoibian12

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mọi người cho hỏi cái, mình xài dcom 3g, mỗi khi ngắt kết nối thì IP của mình lại đổi, vậy có dễ bị ban acc hok mọi người, sao LR mình vào mà nó ko bắt xác nhận khi mà khác IP??? Đánh mega cũng nguy hiểm....???

Reactions
1,409
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mọi người cho hỏi cái, mình xài dcom 3g, mỗi khi ngắt kết nối thì IP của mình lại đổi, vậy có dễ bị ban acc hok mọi người, sao LR mình vào mà nó ko bắt xác nhận khi mà khác IP??? Đánh mega cũng nguy hiểm....???

Bình thường thôi ko sao đâu! Mình dùng mấy tháng nay cũng có chi đâu.
Banned acc thì do hên xui nữa!

conduongmua

Hero
Verified
Reactions
2,711
MR
0.000
Các bác cho hỏi có thể đổi pass acc trên mega không ah? em có mấy acc gõ kha khá rồi mà giwof tự nhiên k vào được, báo sai pass
Mình đã post các post trên rồi! Dùng IE mới đăng nhập đc nhé!

Cứ yên tâm mà chiến nhé! Còn LR thì bạn thử vào cại đặt lại thử xem thế nào! Chắc bạn ko chọn very khi thay đổi IP đó!

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads