Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tớ hỏi cái cậu dc hưởng 10% của ref thì acc chủ phải dc trả tiền trước mới dc hưởng đúng ko (acc chủ đc pay rồi á) ?? :binhsua02:

Không cần, id chủ cứ để đó và hưởng tiền ref thôi, và tiền ref ko cộng chung với tiền mà id chủ gõ được nhá :binhsua02:

tớ hỏi cái cậu dc hưởng 10% của ref thì acc chủ phải dc trả tiền trước mới dc hưởng đúng ko (acc chủ đc pay rồi á) ?? :binhsua02:

Không cần, id chủ cứ để đó và hưởng tiền ref thôi, và tiền ref ko cộng chung với tiền mà id chủ gõ được nhá :binhsua02:
Thêm cái nữa là 5 ref của bạn phải đc pay đã nhé!

Hơ hơ đã vậy à? Mình chưa nhân được nhỉ!

mirinda đâu rôi! Vào xây nhà mới cho anh em ở đi!

nhà mới gì hả ông bác này , nhà mới khi nào trên 3000 post mà , nhà này h trong trạng thái là cũ nhưng vẫn dùng tốt chưa đến nỗi nặng nề đến sập nhà à =))
thui anh em h thằng này ngon , mà soft nào dùng cũng ok trừ cái soft máy trảm ra =)) thì chiến mạnh nào
:binhsua04:

Dear Hai,

You have received a payment to your account U5114626 (guildgold9):

Date: 4/5/2012 1:58 AM
Batch: 90524690
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.51
Memo: Marketing Fee

Thank you.

Dear Hai,

Thank you.

:m040: tiền ref ko mà thế dữ vội woaw

Ax, vừa vào gõ web, ff 1 id chrome 1 id, gõ từng id không sao mà gõ 2 cái cùng lúc là hiên cái bản warnning cảnh cáo không đc gõ multip id :binhsua09:, và sau đó là bị kick out luôn 2 id :|
Dear Hai,

Thank you.

Mình cũng vừa nhận đc tiền ref, chỉ có 4,6$ thôi ko bằng bác :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Our website is optimized to be used with newer browsers, such as IE8/9, Firefox or Chrome. Please update your browser. You may experience side-effects if you continue with Internet Explorer 7
ge gi day

Mình không thể login vao mega được, ie thì vào nhưng k go được, ff chịu, có 2acc khi login hiện thông báo khai báo thông tin k đúng ,Invalid credentials
thất vọng quá...có ai bị giống mình k vậy,?

mìh cũg bị thế ? chả bít bị gì nữa ? mở soft asia cũg chả đc nó hjện cái bản này ý ?
ScreenHunter_01 Apr. 05 18.25.jpg

Mình không thể login vao mega được, ie thì vào nhưng k go được, ff chịu, có 2acc khi login hiện thông báo khai báo thông tin k đúng ,Invalid credentials
thất vọng quá...có ai bị giống mình k vậy,?

cái này thì mail sai bạn nhé, tức là acc ko có

sao mìh cũg thế nhỉ ? ko thể login vào acc đc ? nó chả để sai mk hay gì hết ? hjc

ff mình vẫn vào bt đây :|, ie và chrome vẫn đc, chỉ là ko vào đc multip id dù đã log trên 2 trình duyệt khác nhau :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week