[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
tên độc thiệt... Zombie Software Development :)) :binhsua146:

Lúc đầu nhìn cũng hết hồn, chẳng biết con "thay ma" nào muốn pay tiền cho mình, hay ai muốn cho mình vài con Virus dùng chơi ;)) sực nhớ lại số $ trong 3 mail đều trùng với số $ gõ 3 acc mega, kiểm tra lại Mega mới dám nhấn Claim nó mới pay về PP cho mình....=))

yên tâm đêm nay gõ rồi. Chứ nó scam thì chắc h này k pay cho bạn kia đâu :)

Sợ mega rồi gõ load chậm,cứ tí lại kick out.
Có ai giống tui ko?? soft BB
Chịu khó bỏ 0,5 hay 1$ mua soft XD hay Vina đi bạn..soft bubu hình như ko có proxy hay sao ấy..send rất chậm dễ kick-outs

Chịu khó bỏ 0,5 hay 1$ mua soft XD hay Vina đi bạn..soft bubu hình như ko có proxy hay sao ấy..send rất chậm dễ kick-outs
Soft nào mà có proxy thế ?? dựa vào đâu mà bảo sent chậm or kick outs ?

mega dạo này nó bị thế đấy, có thể do đường truyền hay làm sao....để đảm bảo thì để auto submit 4s trước 4s hầu như kô bao h bị kick-out..
ta cap 7 8 tiếng lúc cap kô bị kick out lần nào, nhưng mà stop xong đi vs fat vào lại thì bị kick out... tỉ lệ tầm 50 50, mà sai 2 3 lỗi liên tục trong 1 nick cũng bị band 10' luôn, nó làm hơi gắt hơi khó chịu tí...

Đùa à dùng proxy mới chậm chứ không bị bắt dùng thì chẳng ai dùng đâu bạn ạ

mega nó pay pm chưa vậy mọi người

Ngủ sớm khuya dậy chiến thôi các bác :binhsua153:

Ngủ rồi khó dậy lắm ;))

hức mạng load chậm, 5 acc sp có 10, gõ ko có acc nào < 11s, vậy mà có 1 acc cứ downloading và rùi tự logged và tự kick-out. bùn thía
có phải do em xài soft bubu ko? capt pix mà giờ ko log acc vào được nên nhảy sang chiến mega thì bị thế này

hức mạng load chậm, 5 acc sp có 10, gõ ko có acc nào < 11s, vậy mà có 1 acc cứ downloading và rùi tự logged và tự kick-out. bùn thía
có phải do em xài soft bubu ko? capt pix mà giờ ko log acc vào được nên nhảy sang chiến mega thì bị thế này

Người đẹp sang nhà mega rùi à :)) . Mình vừa capt vẫn load ngon mà đoi lúc cũng kick out vài phát 5 acc speed 22 như thường

Kinh quá chơi soft nước ngoaì à có khác vơí soft vn không :D

Cho xin cái tình hình đi nào :binhsua153:
Tình hình là vẫn chưa có cắc nào :( :binhsua45: Chắc đi ngủ sớm lun qá :binhsua153:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,658
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week