• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Người đẹp sang nhà mega rùi à :)) . Mình vừa capt vẫn load ngon mà đoi lúc cũng kick out vài phát 5 acc speed 22 như thường
hihi, em mới xuống xì gòn, mạng chậm quá nên ko chơi off được, nhảy qua capt kiếm ít tiền thui ạ

hihi, em mới xuống xì gòn, mạng chậm quá nên ko chơi off được, nhảy qua capt kiếm ít tiền thui ạ
Kick out = banned nhé =))

sao nó ghi your account is kicked-out mà, nhưng sau 1 time thì vẫn vào được, đâu có thấy bị banned đâu ta

cho cái tình hình pay nào mọi ng :D ! mừng quá spam phát lên 800post nào :D

Tình hình là vẫn chưa có cắc nào :( hết bão LR-->bão PP..giờ thì bão PM :( ngủ sớm đi cho khỏe khi nào pay rồi làm tiếp :binhsua153:

Kiếm tiền ko kiếm tiền chỉ tập trung chém gió là giỏi . 800 post rùi. nhanh thế bao h mình đuổi kịp đây lên cái nick xanh cho bằng bạn bằng bè :))

mấy ngày nay topic mega này xôm quá đi mất. hơn 100 trang rồi
khuyên các bạn làm chậm chậm thôi chờ tuần sau $ về PM hay ko nữa chứ :D
Mấy nay mình cũng k cạp rồi

Topic xôm cứ như qlink trả pp ấy :))

chắc đợi khi nào tiền về mới cạp mega tiếp quá!

cần gì đợi - cái này đối với mega là chuyện thường ngày ý mà, làm mmo thì luôn luôn phải chuẩn bị tinh thần ăn scam bất cứ lúc nào mà
ko làm tuần sau nó pay gòi nó tuột rate thì có mà ân hận :binhsua137:

dự là mega sẽ im ru trong chuyện này , thứ 3 sẽ pay những acc đủ min tuần này coi như xong chuyện :binhsua146:

Hết bão mega ta lại sang pix chém ;))

chưa có ai thanh toán bàng PM hết hả :(( kỳ này ốm đòn rồi ref toàn PM

chưa có ai thanh toán bàng PM hết hả :(( kỳ này ốm đòn rồi ref toàn PM
Tiền cap id con còn chẳng thấy đâu lại còn lo đến REF nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q
Back
Top Bottom