[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
chơi phải chấp nhận rủi rõ thôi bác :binhsua03:
Như cha Hoài Linh có dạy :)) "Cái gì khó..bỏ nha con" =)) :binhsua146:

vẫn chưa có tiền huhu :binhsua04:

Hơn nhau là ở chỗ này đó bác :binhsua07:
Mấy acc nó reset rồi bác chỉ nên làm đến gần 3$ thôi..cho nó không pay...lỡ nó pay nữa..mất cái thanh complete thì lúc đó nó ko trả tiền thì...bay lun...mà thằng này nó ko trả làm gì đc nó trời... :( :binhsua10: có bao jo nó rep mail lại 1 cách đàng hoàng đâu...
Lấy acc mới làm tiếp thôi :( :binhsua09:

Đax bảo để nó ổn định lại hệ thống paid qua PM đã rồi mà, giờ thì qua dự án khác lánh tạm hãng. ham hố quá :binhsua02:

chuyến này nguy rồi. mem đòi tiền mega mà mình giải thích không hiểu. khổ quá.

chuyến này nguy rồi. mem đòi tiền mega mà mình giải thích không hiểu. khổ quá.
Sao mà nó hiểu được, bác bỏ $ túi ra trả trước đi nhé. mega paid thì nhét túi 1 mình sau :binhsua03:

Sao mà nó hiểu được, bác bỏ $ túi ra trả trước đi nhé. mega paid thì nhét túi 1 mình sau :binhsua03:

đã làm vài lần và từng ôm nợ. nên rất sợ cậu à.

Gõ từ 3 tiếng mí đc 5k code buồn ngủ quá ngủ tới h` này , thức rùi ko có j làm , h` này rate thấp làm biếng làm wa,có pro nào có cách kiếm tiền ko bỏ vốn ra ko :binhsua07:

Gõ từ 3 tiếng mí đc 5k code buồn ngủ quá ngủ tới h` này , thức rùi ko có j làm , h` này rate thấp làm biếng làm wa,có pro nào có cách kiếm tiền ko bỏ vốn ra ko :binhsua07:
Phát tờ rơi, PG, PR :)) ko thì PB :))

PG với PB viết tắt j vậy mấy bác :binhsua10:

chưa đi triển lãm hay hội chợ bao h hả bác, mấy gian hàng công nghệ hay có ấy. PB thì chưa thấy bao h:binhsua15:
PR dạng như đi tiếp thị ấy quảng cáo sản phẩm ấy

chưa đi triển lãm hay hội chợ bao h hả bác, mấy gian hàng công nghệ hay có ấy. PB thì chưa thấy bao h:binhsua15:
Có đi vài lần bác , thôi gõ captcha ban ngày 1 tiếng kiếm 1$ cho chắc vậy :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week