[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Tiền cap id con còn chẳng thấy đâu lại còn lo đến REF nữa :))
ko ý tớ là tiền tớ tao ID con làm ref ấy toàn pay PM hết mà cùng 1 ví nữa chứ :(( , bác nào có roof gì ko úp 1 phát cho đỡ lo với..

ko ý tớ là tiền tớ tao ID con làm ref ấy toàn pay PM hết mà cùng 1 ví nữa chứ :(( , bác nào có roof gì ko úp 1 phát cho đỡ lo với..

nó ko pay PM thì lấy proof ở đâu để up :binhsua140:

Nó chưa mua được PM thì lấy gì thanh toán cho mấy bố. Kế hoạch của em nó là delay pay PM 5- 7 ngày . nhưng để giảm bớt gánh nặng sau khi LR die em nó reset nhầm những acc trên 4 $ làm thí nghiệm :))

Nó chưa mua được PM thì lấy gì thanh toán cho mấy bố. Kế hoạch của em nó là delay pay PM 5- 7 ngày . nhưng để giảm bớt gánh nặng sau khi LR die em nó reset nhầm những acc trên 4 $ làm thí nghiệm :))
Vãi cả kế hoạch,em mới bắt đầu gõ lại,hi vọng đến thứ 3 tuần sau nó pay,có cả tên mình trong đó nữa :D

Pay đi mề gà cho ta chơi HYIP nào !!!!!!!!!!!!!!!!

cười k nổi ....................................

mấy ngày nay chỉ gõ từ 4-5h, 2 acc cả tháng rồi nó ko pay rồi thêm vụ nợ tiền này nữa nản ngày gõ 1h dự phòng mì tôm cho chắc đợi nó pay đã có gì ăn cam còn bớt chua

mấy ngày nay chỉ gõ từ 4-5h, 2 acc cả tháng rồi nó ko pay rồi thêm vụ nợ tiền này nữa nản ngày gõ 1h dự phòng mì tôm cho chắc đợi nó pay đã có gì ăn cam còn bớt chua
bác này nói có lý nè, đợi nó pay hãy tính tiếp :binhsua04:

Pay hay ko thì cũng gõ tuốt , lỡ rồi :binhsua85:

Pay hay ko thì cũng gõ tuốt , lỡ rồi :binhsua85:
chuẩn cmnr,sớm muộn cũng phải pay,gõ đc bn thì gõ,thắp hương mong thứ 3 tuần sau nào:binhsua09:

Chả hiểu contest nó sao lun , lúc 1 hạng h` 5 hạng , chẵng lẽ chia ra :binhsua08:

các pro cho hỏi vấn để comple reset $ mà k nhận đc $ đã từng có chưa ............ nếu có r thì đỡ lo :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom