[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Bạn cần thì mình mua $ pp chỉ nguồn rõ ràng như mega và qlink thôi, có ai được mega nó paid reg chưa vây? thứ 6 rồi mà chưa có reg trời :binhsua19:

hazz gửi ticket cho nó rồi chả thấy nó add dùm mail pp vào chán vãi ai giúp ticket dc tặng 2$ pp ai có hứng k

Mình chỉ mua nguồn mega và qlink thôi reat 19, mua nhỏ lẻ mà. bạn cần thì trung gian, miễn sao an toàn là được. gd qua VCB, bảo kim.

Nay bác mua bán pp luôn gòi ah :binhsua22:
hihi mỗi tội là sợ nó limit nên chỉ mua nguồn rõ ràng k0 dám làm bừa với thằng pp này :binhsua22:

- - - Updated - - -

mình tạo ID mega khác với email PP ko bit có được thanh toán ko nhỉ ?
k0 được bạn à, bạn nên đọc lại những trang trước là hiểu hết vấn đề? mọi người cũng ngại tl nhiều lần lám, lại đang buồn LR nữa

Thấy nhiều bạn thắc mắc cái add PP vào mega quá nên mình tl rõ hơn 1 chút cho các bạn hỉu.

1. Mail PP phải trùng với mail của acc mega.
2. một acc PP có thể add thêm 7 mail phụ, nên các bạn phải lập lấy những mail trùng vs mail mega của các bạn để mình add mail phụ đó vào pp để confirm
3. Khi add mail phụ vào PP thì các bạn cần vào mail để confirm nhé. chính vì thế nên các mail mega bây h cần phải là mail thực, những mail nào ảo k thể lập đc nữa thì coi như bỏ, ko thể add đc vào PP để nó pay nữa.
còn 1 số câu trả lời các bạn đọc ở trang trc nhé

Thấy nhiều bạn thắc mắc cái add PP vào mega quá nên mình tl rõ hơn 1 chút cho các bạn hỉu.

1. Mail PP phải trùng với mail của acc mega.
2. một acc PP có thể add thêm 7 mail phụ, nên các bạn phải lập lấy những mail trùng vs mail mega của các bạn để mình add mail phụ đó vào pp để confirm
3. Khi add mail phụ vào PP thì các bạn cần vào mail để confirm nhé. chính vì thế nên các mail mega bây h cần phải là mail thực, những mail nào ảo k thể lập đc nữa thì coi như bỏ, ko thể add đc vào PP để nó pay nữa.
còn 1 số câu trả lời các bạn đọc ở trang trc nhé
Cái thứ 3 chưa rõ cho lắm...bạn nói add mail phụ vào PP..rồi dùng mail đó add vào acc Mega..thì tại sao lại phải vào mail thật (tên acc mega) confirm :(
Ko phải là chỉ cần trùng mail là add đc thôi à..

Cái thứ 3 chưa rõ cho lắm...bạn nói add mail phụ vào PP..rồi dùng mail đó add vào acc Mega..thì tại sao lại phải vào mail thật (tên acc mega) confirm :(
Nói chung k0 phải mail thật thì làm sao mà pp nó gửi mail xác nhận tới được, nếu k0 được xác nhận thì thêm vào mega thì để làm gì knhir?

Nói chung k0 phải mail thật thì làm sao mà pp nó gửi mail xác nhận tới được, nếu k0 được xác nhận thì thêm vào mega thì để làm gì knhir?
Bây giờ 6 acc của mình đều là mail giả...nếu tạo yahoo mail với tên mail trùng với 6 acc này liệu nó có confirm cho mình...
Phức tạp vờ-lờ

Bạn cần có mail thật để confirm khi add mail đó vào PP
Khi add 1 mail phụ vào PP thì bạn cần vào mail phụ đó để confirm thì mới add thành công vào PP
Nếu k thì cái mail phụ đó ko có giá trị gì vs PP cả

Bạn cần có mail thật để confirm khi add mail đó vào PP
Khi add 1 mail phụ vào PP thì bạn cần vào mail phụ đó để confirm thì mới add thành công vào PP
Nếu k thì cái mail phụ đó ko có giá trị gì vs PP cả
Thế tạo lại mail thật trùng tên với acc Mega..sau đó add mail phụ vào PP liệu nó có confirm :(

Bây giờ 6 acc của mình đều là mail giả...nếu tạo yahoo mail với tên mail trùng với 6 acc này liệu nó có confirm cho mình...
Phức tạp vờ-lờ
6 acc mega đó VD là [email protected] thì acc pp để thêm vào cũng phải là [email protected]. miễn là mail là được, để pp nó còn gửi mail vào 6 cái mail đó để xác nhận thêm email phụ

- - - Updated - - -

Thế tạo lại mail thật trùng tên với acc Mega..sau đó add mail phụ vào PP liệu nó có confirm :(
thì từ đầu tới giờ đang nói là phải như thế này mới được mà bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week