[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
vẫn chưa được pay :binhsua48:
ủa nhầm vào PP thấy đã đc pay từ hôm qua rồi tại thấy MG nó chưa completed chưa rs $ tưởng chưa pay @@

Last edited by a moderator:
bác nào rành về pp cho mình hỏi chút@@
lúc mình chuyển tiền từ tài khoản pp này sang tài khoản pp khác thì nó kô cho chuyển và báo lỗi "We're sorry, but we can't send your payment right now." đây là lỗi gì và lúc nào thì mới chuyển được tiền vậy?
mình sợ bị limit nên chuyển qua tài khoản pp khác để chuyển về vn... thế mà bị báo lỗi...cay@@

à bạn đừng lo lắng không có việc gì đâu
chỉ là bạn log out xong đăng nhập lại.
bạn sẽ phát hiện tài khoản của bạn đã ăn mít ... xin chia buồn.

tài khoản vừa lập chưa gd chỉ nhận tiền từ mega mít sao@@ mà mít nó cũng gửi mail cho mình biết mà@@.. ko biết trường hợp này thế nào ko gd được chả lẽ lại mất trắng tiền à@@

- haahha... ta cũng ăn mít đấy :)).. đang chuẩn bị gd thì ăn mít.
- giờ login lại xong rồi vào trong mail xem có mail báo mít không là biết ngay ý mừ :))

relog rồi, vào mail rồi cũng kô có thấy thông báo gì cả... nản thật mất vài chục $ lr rồi h vừa được pay pp thì lại mất 40$ nữa, tháng này ra gầm cầu ở rồi....

Các bạn khổ tâm quá...nó có thông báo mà vào phân support ấy.. sau khi add cũng phải sau 4-8 ngày nó mới bắt đầu nhận vào hệ thống và pay..
Đâu có add là pay ngay..với lại hôm nay vẫn chưa là T2 mà.. :p

Còn 3 acc 1,5$ =4,5$ và 2,5$
Không có pp bác nào cần pm mình :) , bouns em ít WMZ cũng đc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,404
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week